Tìm kiếm bài viết theo id

Toàn Quốc - Robo Gundam !!! Ma de in Japan !!! Nhiều mẫu mới

Thảo luận trong 'Đồ Chơi Mô Hình - Flycam' bắt đầu bởi thong2142, 30/11/09.

ID Topic : 1407708
Ngày đăng:
30/11/09 lúc 15:34
  1. babylove243b Thành Viên Chưa Kích Hoạt

1 số chi tiết là có màu sẵn số còn lại là tự sơn đó bạn ^^............up Robo Gundam !!! Ma de in Japan !!! Nhiều mẫu mới

2. knight1301 Thành Viên Mới

Hix pm yh + nt hỏi anh con blue frame mà chưa thấy hồi âm Robo Gundam !!! Ma de in Japan !!! Nhiều mẫu mới
    P/m em sớm nha dark_knight_1301

3. babylove243b Thành Viên Chưa Kích Hoạt

order 7 sword mà hem bik sao gửi tiền cho bác đây T_____________T............. wa nhà tui dc hem ???

4. Siêu siêu rẻ Thành Viên Chưa Kích Hoạt

Robo GunDam đẹp, chất lượng, giá tốt. Chúc buổi chiều đông khách !!!

5. Silkroad Chuyên gia Logitech

toàn hàng đẹp..^^hàng chưa về nữa bạn hiền,có mình hú cho.Robo Gundam !!! Ma de in Japan !!! Nhiều mẫu mới

6. Desperado326 Thành Viên Cấp 3

axxxxxxxxxx, toan la hang cu, sao luc nao cung thay co 1kon MG átray blue frame het dzay.
    bo ko con kon nao khac nua ha?

7. Baby_Mr.Kim Thành Viên Cấp 6

Bạn cho mình hỏi thêm có loại Gundam = nhựa dẻo không. Loại đó tên gì mình không biết rõ.

8. *lohubu* Thành Viên Chưa Kích Hoạt

Chúc cả nhà dùng cơm trưa ngon miệng Robo Gundam !!! Ma de in Japan !!! Nhiều mẫu mới

_______

9. thong2142 Thành Viên Kim Cương

Gundam Marker Black GM01 ( made in Japan) : 80k

Cơ bản nhất là dùng viết kẻ lằn chìm dành riêng cho gundam. Lem thì dùng gôm chì bôi.
    Lằn chìm của gundam là để mô phỏng nơi tiếp giáp của 2 miếng kim loại, nhưng trên chất liệu nhựa thì nơi tiếp giáp này ko dễ nhận biết. Nhiệm vụ của lằn chìm là làm nổi bật nơi này lên và trông nó có vẻ chi tiết hơn, cơ khí hơn (rất quan trọng với mô hình mech). Có rất nhiều loại kĩ thuật để làm nổi bật nơi này lên
    .

Robo Gundam !!! Ma de in Japan !!! Nhiều mẫu mới
    Robo Gundam !!! Ma de in Japan !!! Nhiều mẫu mới - 1

Robo Gundam !!! Ma de in Japan !!! Nhiều mẫu mới - 2This image has been resized. Click this bar to view the full image. The original image is sized 640x480.Robo Gundam !!! Ma de in Japan !!! Nhiều mẫu mới - 3

Robo Gundam !!! Ma de in Japan !!! Nhiều mẫu mới - 4This image has been resized. Click this bar to view the full image. The original image is sized 640x480.Robo Gundam !!! Ma de in Japan !!! Nhiều mẫu mới - 5

10. thong2142 Thành Viên Kim Cương

đẹp thì ủng hô mình đi bạn :cry_002:

thanks bạn hiền Robo Gundam !!! Ma de in Japan !!! Nhiều mẫu mới

mình nhận ship toàn quốc luôn đó bro ,hàng rất đep ,tinh sảo chi tiết ,cực đẹp

Thanks các bro , chúc các bro dk nhé :41_002:

11. Tojiry_Kikurin Thành Viên Cấp 1

12. MR.Andy Thành Viên Cấp 5

hình bác lấy web hay tự chụp mà đẹp quá , nếu tự chụp cho em tí kn nhe bác

13. thong2142 Thành Viên Kim Cương

XXXG-00W0 Wing Gundam Zero Custom (MG) (w/ Clear Kit) : 900k
    (phiên bản mới kỉ niệm 30 năm , tặng kèm clear kit)

xem thêm review trên dalong.net

http://www.dalong.net/review/mg/m75/m75_p.htm

Robo Gundam !!! Ma de in Japan !!! Nhiều mẫu mới - 1
    Robo Gundam !!! Ma de in Japan !!! Nhiều mẫu mới - 2
    Robo Gundam !!! Ma de in Japan !!! Nhiều mẫu mới - 3

Robo Gundam !!! Ma de in Japan !!! Nhiều mẫu mới - 4This image has been resized. Click this bar to view the full image. The original image is sized 891x990.Robo Gundam !!! Ma de in Japan !!! Nhiều mẫu mới - 5

Robo Gundam !!! Ma de in Japan !!! Nhiều mẫu mới - 6

14. thong2142 Thành Viên Kim Cương

Gundam Astray Red Frame Custom (MG): 1tr 2
    (phiên bản mới kỉ niệm 30 năm , tặng kèm clear kit)

xem thêm review trên dalong.net
    http://www.dalong.net/review/mg/m129/m129_p.htm

Robo Gundam !!! Ma de in Japan !!! Nhiều mẫu mới - 1This image has been resized. Click this bar to view the full image. The original image is sized 990x223.Robo Gundam !!! Ma de in Japan !!! Nhiều mẫu mới - 2
    Robo Gundam !!! Ma de in Japan !!! Nhiều mẫu mới - 3This image has been resized. Click this bar to view the full image. The original image is sized 990x270.Robo Gundam !!! Ma de in Japan !!! Nhiều mẫu mới - 4

Robo Gundam !!! Ma de in Japan !!! Nhiều mẫu mới - 5Click this bar to view the full image.Robo Gundam !!! Ma de in Japan !!! Nhiều mẫu mới - 6

Robo Gundam !!! Ma de in Japan !!! Nhiều mẫu mới - 7This image has been resized. Click this bar to view the full image. The original image is sized 639x639.Robo Gundam !!! Ma de in Japan !!! Nhiều mẫu mới - 8
    Robo Gundam !!! Ma de in Japan !!! Nhiều mẫu mới - 9
    Robo Gundam !!! Ma de in Japan !!! Nhiều mẫu mới - 10
    Robo Gundam !!! Ma de in Japan !!! Nhiều mẫu mới - 11
    Robo Gundam !!! Ma de in Japan !!! Nhiều mẫu mới - 12
    Robo Gundam !!! Ma de in Japan !!! Nhiều mẫu mới - 13
    Robo Gundam !!! Ma de in Japan !!! Nhiều mẫu mới - 14
    Robo Gundam !!! Ma de in Japan !!! Nhiều mẫu mới - 15
    Robo Gundam !!! Ma de in Japan !!! Nhiều mẫu mới - 16

15. thong2142 Thành Viên Kim Cương

Thanks mọi người , chúc các bạn 1 ngày cuối tuần thật vui nhé

đặt biệt sắp đến mình sẽ nhập thêm nhiều mẫu robo cực đẹp nữa
    Robo Gundam !!! Ma de in Japan !!! Nhiều mẫu mớiRobo Gundam !!! Ma de in Japan !!! Nhiều mẫu mới - 1Robo Gundam !!! Ma de in Japan !!! Nhiều mẫu mới - 2:adore::adore:

16. sakiss2102 Thành Viên Mới

Mình phân vân giữa PG astray với PG strike nên vẫn đang tham khảo giá. Bạn có thể cho mình biết giá cụ thể PG astray red khi về VN dc ko ? Robo Gundam !!! Ma de in Japan !!! Nhiều mẫu mới

17. sakiss2102 Thành Viên Mới

Chà 2 đều ngoài tầm của mình hix T_T. Lúc đầu xem giá mình thấy cả 2 đều dưới 3 tr nên chỉ dc có thế. Chắc lại tiếp tục để dành. Thks bác Robo Gundam !!! Ma de in Japan !!! Nhiều mẫu mới

18. titulu Thành Viên Cấp 6

hix hix nhìn con RB mình k biết gì mà thằng em mình nó hay thật mày mò gỡ ra gắn vào.

19. haclongdo Uy Tín Và Chất Lượng

bro ship cho em Bộ con tàu Ptolemy trong gundam 00 ở site dalong.net được không ???
    Giá bao nhiêu và nếu đặt thì khi nào có

20. haclongdo Uy Tín Và Chất Lượng

sản phẩm Ptolemaios trong Mục ETC ở site dalong.net đó bro , con tàu Ptolemaios màu xanh da trời ..... pm mình giá và time nhận được hàng nha