Tìm kiếm bài viết theo id

Truyện hay Sacombank két sắt: trể 1 ngày thu luôn 1 tháng.

Thảo luận trong 'Chuyện trò' bắt đầu bởi Satoshi Nakamoto, 3/7/18.

ID Topic : 9172220
Ngày đăng:
3/7/18 lúc 20:29
  1. willrock2601 Thành Viên Cấp 3

@.@ đúng là lắt léo, sao ko ghi toàn bộ trong hợp đồng mà phải làm thêm cái biểu phí chi cho lằng nhằng, có khi nào nó cố tình vậy ko

Satoshi Nakamoto thích bài này.
  2. Satoshi Nakamoto Thành Viên Cấp 2

$ nha bạn, $ nào giờ lên chứ ko thấy xuống, vàng tui chả biết đo tuổi của nó, qua Cam mua mới bảo đảm.

3. willrock2601 Thành Viên Cấp 3

chắc cũng phải rút tiền trữ đô hết quá...

4. Satoshi Nakamoto Thành Viên Cấp 2

$ Mỹ đẹp quá, mua về ngắm ko chán:
    tờ 100$ từ 6:03

Chỉnh sửa cuối: 8/7/18
  5. Satoshi Nakamoto Thành Viên Cấp 2

6. Satoshi Nakamoto Thành Viên Cấp 2

đây Full body:
    Sacombank két sắt: trể 1 ngày thu luôn 1 tháng.

7. nguoianhyeu Thành Viên Vàng

full khỉ,cái đùi của con nhỏ áo trắng,nó lấy tay kẹp giữa đầu gối chứ có gì đâu.Hình này lừa trẻ trâu,chứ lừa tui sao được.

8. willrock2601 Thành Viên Cấp 3

tình hình chủ top kiện cáo thế nào rồi?

9. TUAN_VU Thành Viên Cấp 5

Lố qua một ngày, NH tính thêm thành 1 tháng là đúng rồi bác.
    Hôm trước ra VCB hỏi, muốn thuê két giữ đồ có giá (sổ hồng), mà thuê lẻ 1, 2 tháng họ không nhận. Phải đóng tiền cả năm mới OK.

10. Satoshi Nakamoto Thành Viên Cấp 2

Đó, bác ko đồng ý thì bác có quyền từ chối còn đây em éo làm gì được, đã lên hủy hợp đồng còn cố lấy người ta 168k làm gì? Nó bảo hệ thống tự động tính qua 1 chu kỳ mới, thì hủy chu kì đó đi thì đâu có gì xảy ra, tui đâu có thuê nữa đâu.

11. Satoshi Nakamoto Thành Viên Cấp 2

Chỗ két sắt nó ko trả, làm việc y chang +S bởi vậy dịch vụ bao nhiu năm vẫn chậm chạp.

12. TUAN_VU Thành Viên Cấp 5

Nhân viên Ngân hàng chỉ vận hành hệ thống, việc chỉnh sửa Huỷ, can thiệp hệ thống, NV Ngân hàng mà bác giao dịch tại quầy không có chức năng và không được trang bị nghiệp vụ đó đâu bác . Trách mấy e Nhân viên NH tội nghiệp mấy em đó lắm ạh.

Nói như vầy: bác vào gởi xe trong toà nhà (hệ thống in giấy đút ra khe tự động) . Chu kỳ tính tiền là 30k/giờ. Hết giờ đầu, khi bác ra lấy xe lố qua dù 01 phút, hệ thống nó cũng tính sang giờ thứ 2 => 60K. Anh bảo vệ ngồi đó chỉ có chức năng thu tiền theo thông báo của hệ thống. Mình kêu ảnh huỷ chu kỳ mới phát sinh 01 phút đi . Anh từ chối không làm được là đúng rồi bác.

ruaden4 thích bài này.
  13. Satoshi Nakamoto Thành Viên Cấp 2

thế thanh toán chậm 1 phút có bị tính phí chậm thanh toán ko? bên này có nên dẫn đến nhầm lẫn cho khách hàng. Tui đã lên hủy hợp đồng nghỉ xài rồi mà còn cố thu thêm 1 tháng để làm gì, chỉ làm cho khách hàng mất lòng thôi.

Chỉnh sửa cuối: 16/7/18
  14. Satoshi Nakamoto Thành Viên Cấp 2

15. TUAN_VU Thành Viên Cấp 5

Tại sao đô lên cao vậy ? World cup có tổ chức ở Mỹ đâu. Đáng lẽ tiền rúp Nga mới lên giá chứ nhỉ ?

16. Satoshi Nakamoto Thành Viên Cấp 2

cưng thuộc cấp vở lòng về chính trị, chịu khó follow anh chị dân chủ trên fb, nha.