Tìm kiếm bài viết theo id

Sài Gòn có ai nuôi chó Ngao Tây tạng ko?

Thảo luận trong 'Chuyện trò' bắt đầu bởi adean, 24/1/11.

ID Topic : 2757998
Ngày đăng:
24/1/11 lúc 09:15
  1. minhhoxe BOSS Bằng Lái Xe

nhìn con này nhớ tới phim ỷ thiên đồ long ký Sài Gòn có ai nuôi chó Ngao Tây tạng ko?Sài Gòn có ai nuôi chó Ngao Tây tạng ko? - 1

2. datnn Thành Viên Cấp 4

3. (_ _") Thành Viên Chưa Kích Hoạt

Vài trăm triệu 1 em trưởng thành ,có con nào được tuyển thì có khả năng lên đến 1 tỷ 5 là bình thường.

4. dh04ny Thành Viên Vàng

giống này nuôi ở nhiệt độ thấp (phòng điều hòa) thì nó mới sống tốt được. bởi vì đây là giống chó xứ lạnh, nếu nuôi ở nhiệt độ nóng như sg thì nó bị rụng hết lông

5. sofialnguyen_2008 Thành Viên Kim Cương

nhìn thì gấu thiệt
    nhưg sợ
    lỡ bữa nào trời nóg w2á, xui xui nó nổi máu điênj, táp cho 1 cái là toi Sài Gòn có ai nuôi chó Ngao Tây tạng ko?
    e chỉ thích mèo hoặc chó nhỏ nhỏ

6. SarahV Thành Viên Cấp 4

con chó này được nuôi trong Lãnh sự quán Nam Phi đó, mí lần đi vô trong thấy nó nằm 1 đống thở hồng hộc thấy mà ớn lạnh ko dám vô lun. Mí ông bảo vệ còn chọc, kiu chó giả mà cũng sợ à :sweat:

7. tiên sinh Đèn Pin Siêu Sáng

chó ngao mắc bởi vì ngoài tây tạng ra nó rất khó nuôi ở nơi khác, cái thứ 2 là chó ngao chi nuôi dc 1 đời chủ , đến đời thứ 2 nó ko còn trung thành nữa , mà công nhận nhìn nó ngầu thật có em này đi bên canh 1 em nay giong nhu vip vay

8. X-B coffee Banned

từ ngày đọc mật mã Tây Tạng thì kết em này lắm, nhưng khí hậu VN ko thích hợp với em nó, có nuôi em nó cũng ù lì à. Và một điều quan trọng nữa thì bác nào phải cỡ triệu phú Mỹ trở lên hãy nghĩ đến việc làm bạn với em nó hehe

9. Quang Thành Tinh Dầu Aroma-zone.vn

Ko biết nhậu ngon ko? ^^

10. trinhanhthu Thành Viên Cấp 2

rồi...loài này nuôi ở SG đc nha các bác...
    mình làm ở tiệm bánh L'amour Hồ bán nguyệt q7 thấy sáng t7,cn có 1 thằng chả bík người VN hay Korean dắt 1 con màu vàng, dòm to lắm, mà cái bộ lông thì nó mướt thôi rồi lun. Chả bík chó đó là chó gì cứ gọi đại là con Pull Dog (mặt xệ)
    Bây giờ mới biết nó tên là Ngao...

11. lethihuyen Thành Viên Cấp 3

cho nay con re nhat cung ca ti bac co con den vai chuc ti

12. wave_ride_it Thành Viên Cấp 1

Chó này thuộc hàng khủng.Nhìn như con sư tử.Giá thì chẳng có bèo đâu

13. kusonprovn Thành Viên Nhiệt Tình

ở gò vấp ngay chợ an nhơn gần trường an nhơn có 1 con bự lắm

14. Nội thất siêu rẽ Thành Viên Chưa Kích Hoạt

giá đỉnh điểm 1,5 Triệu 1 con. mà triệu USD đó nha.

15. mickylovely Thành Viên Cấp 3

nói con ngao đánh thắng sói thì mình còn tin , chứ đánh với cọp , sư tử thì làm sao chơi lại , ngoài ra gọi nó là vua chó vì vẻ bề ngoài của nó đẹp và uy mãnh, thực ra vẫn có những loài khác hung dữ chẳng kém , PIT BULL là 1 vd điển hình, chưa chắc ngao đã thắng được PIT BULL thuần chủng , ngoài ra còn giống chó Shepherd nhìn củng dũng mãnh ko kém
    Sài Gòn có ai nuôi chó Ngao Tây tạng ko?

16. phuoc0335 Thành Viên Chưa Kích Hoạt

bên TQ nó chơi xe AUDI,BMW,LAMBORGHINI... đón con chó này VIP lắm! bác cũng đinh thế hả? chó này là mốt chơi của đại gia TQ ak

17. zolack Thành Viên Cấp 4

con Pit Bull thấy tụi nước ngoài nuôi bị cắn ngược wài ta,thấy mấy vết thương cũng khiếp lắm!

18. minhphuoc275 Thành Viên Cấp 3

19. shady Thành Viên Bạch Kim

em cũng đang phân vân không biết thịt con này ngon ko nữa ? bác nào ăn rồi cho ý kiến nha, chứ nuôi thì em chưa có điều kiện

20. bigthreea Thành Viên Cấp 3

con này với chó alaska còn nào mạnh hơn nhỉ