Tìm kiếm bài viết theo id

Sài gon mua giày Nike ở đâu đẹp va tốt

Thảo luận trong 'Chuyện trò' bắt đầu bởi kiyoshy, 18/1/15.

ID Topic : 7769506
Ngày đăng:
18/1/15 lúc 11:46
  1. kiyoshy Thành Viên Kim Cương

Tuổi tham gia:
    11
    Em lên mạng lục tung lên rồi mà thấy ít chổ bán giày nike quá mấy bác ạ. trên 5giay củng thấy ít ng bán giày nike. toàn lfa coverse . em đang tính mua mấy đôi về mang tết mà tìm goài không ra, có bác nào biết ở sg chổ nào bán thì chỉ em với

2. nicebag Thành Viên Cấp 1

tới trung tâm thương mại diamond hay vincom xem sao

3. Ohyeah.Fashion Thành Viên Kim Cương

1 trong những Nike store lớn nhất ở SG là ở trong Crecent Mall q7 đó bác. Bữa h cũng đang sale 50 - 70% đó bác, ko biết h còn ko thôi

4. GaNhan Thành Viên Cấp 2

SPORT 1 có giày nike và adiddas luon

5. piseypc Thành Viên Cấp 4

nike còn khuyến mãi không các bác

6. gacon99999 Đặc Sản HồngKông cực ngon

thường mình thấy mua đồ hơn tr toàn ng ta chọn diamon bạn nhé, còn chất lượng thì...hên xui

7. Congaubeo6 Banned

giày nike mang đi là đẹp luôn ^^

8. CaChepKoi Thành Viên Cấp 1

Muốn mua nike thì cứ vô store Nice mà mua , mua ở ngoài hoặc 5s thì toàn hàng giả thôi

9. kiyoshy Thành Viên Kim Cương

giá của hàng fake với chính hãng sao vậy mấy bác, em nghe nói nike fake tầm 300k đến 600k, còn chính hãng thì giá sao mấy bác

10. sheva7777 Thành Viên Cấp 4

ý định mua giày nike,thì phải bik cách xem giày Nike...bạn mún Nike dòng gì...............

11. kiyoshy Thành Viên Kim Cương

em muốn mua nike dòng air hay Co đó bác,

12. sheva7777 Thành Viên Cấp 4

chính hãng thì hơn 1trieu,tùy dòng airmax ko cũng cả vài dòng rồi...

13. sheva7777 Thành Viên Cấp 4

mình có nike airmax compete..mà giờ dag hết hàng,vài bữa nữa mới có...có puma nè..trinomic TX2 màu đẹp lắm

14. Quan Vũ Thành Viên Cấp 6

Nike có cái outlet ngay Cộng Hòa, Tân Bình. Chỗ này bán mấy mẫu cũ nên giá tốt.
    Ngoài ra muốn mua Nike chính hãng bạn ghé mấy trung tâm thương mại lớn như: Diamond, Crescent Mall, mấy cái Parkson, Zen Plaza ...
    Bạn mình mua một đôi ở Outlet năm ngoái tầm 800k. Còn mấy mẫu mới chắc đắt hơn.

15. tuany06 Thành Viên Cấp 6

outlet cong hoa sale bua nay la bua cuoi, bua moi lam 1 doi 1800k do bac sale 30%...

16. boybreakln Thành Viên Cấp 5

....................

Chỉnh sửa cuối: 13/1/16