Tìm kiếm bài viết theo id

Sai gon smastphone

Thảo luận trong 'Khi người đàn ông khóc' bắt đầu bởi thanhdeco, 14/4/16.

ID Topic : 8401221
Ngày đăng:
14/4/16 lúc 21:41
  1. thanhdeco Thành Viên Cấp 2

Tuổi tham gia:
    14
    Xin phép mod nhé, mình mua hàng ko phải từ 5giay nên ko biết post bài ở đây có được không, mục tiêu chính cũng muốn ae 5giay tránh những shop & thành phần bán hàng ko trong sạch.
    Tình hình là như này:
    Mình mua 1 LG G3 Cat6 của saigon smartphone 270A Bà Hạt, Q. 10. Hàng ship tận nhà, cũng đang cần đi gấp nên mình cũng kiểm tra sơ sài, ko bóc tấm dán màn hình kiểm tra. cũng nói hắn có gì đổi dc ko? "10 ngày, em đổi cho anh 1p30s".
    Sáng ra mở máy lên thấy xước như bãi rơm, nhắn cho cái tin báo tình hình, chiều về mang qua hắn bảo xước nhiều, ko phải lỗi cửa hàng, ko đổi. Ok.
    Số tiền ko nhiều, cũng ko muốn dây dưa làm gì, muốn post lên cảnh báo ae muốn mua hàng của SaiGon SmartPhone 270A Bà Hạt, Q. 10 thì nên suy nghĩ kỹ, kiểm tra kỹ, hoặc tránh luôn cho lành.
    1. Bảo hành thì chắc cũng tèm lem.
    2. 10 ngày đổi trả cũng chỉ để các bạn nhanh chosnh trả tiền, xong thì gọi sẽ ko nghe máy, đến tận nơi thì cho 1 chú ngồi bảo ko đổi, muốn thì alo chủ, alo nó ko nghe.... nhây cho hết 10 ngày.
    3. Chắc chắn m sẽ cho uy tín xước đi 1 tý, thêm vài chú quản lý thị trường nữa cho đẹp.

kidok thích bài này.
  2. thanhdeco Thành Viên Cấp 2

3. babytiamoboy007 Thành Viên Bạch Kim

chỗ này lâu rồi mà bạn ,chạy lên coi máy thấy tụi nó lôi 1 nùi ra ,đt mà cột thành cọc mà nói nguyên zin là hiểu và đi về luôn rồi Sai gon smastphone mình lèm bèm vài câu thấy tụi nó lủi lủi đi chỗ khác ,biết không thuốc được với mặt mũi hơi cô hồn nên tụi nó ko dám làm căng Sai gon smastphone - 1)

4. thanhdeco Thành Viên Cấp 2

hehe, mình khác, mua luôn, nó bảo đổi trong 10 ngày, hôm sau ra nó bảo ko kiểm kỹ ráng chịu. Sắp kiểm kỹ cả 3 cửa hàng của nó, chơi thì tới luôn.

5. buon84 Nhân Vô Thập Toàn Super Moderator

Giao dịch không qua 5giay nên rất tiếc BQT không thể hỗ trợ bạn rồi!