Tìm kiếm bài viết theo id

sang quán caphe trung tâm quận 1 phong cách cổ điển

Thảo luận trong 'Bất Động Sản' bắt đầu bởi longvirus1989, 9/3/18.

ID Topic : 9085415
  1. longvirus1989 Thành Viên Vàng

Tuổi tham gia:
    10
    tình hình mình có bà chị cần sang lại quán caphe
    quán tên Petitfour cafe
    địa chỉ : 18A/69 Nguyễn Thị Minh Khai , phường Đa Kao , quận 1 , TPHCM
    quán mở cũng lâu nên cũng khá là có tiếng nhé các bạn , lượng khách quen ổn định , không gian bối cảnh có thể cho thuê chụp ảnh cưới hay thời trang ...v...v....
    sẽ để lại toàn bộ nội thất
    giá sang 450 triệu
    chi tiết các bạn alo trực tiếp cho Chị mình nhé , vì mình đăng dùm thôi chứ cũng ko rành lắm ....
    chị mình tên Thư
    số điện thoại 0989106141
    nếu Chị mình bận ko nghe máy thì các bạn để lại tin nhắn nhé
    ở dưới là 1 số hình chụp thật của quánsang quán caphe trung tâm quận 1 phong cách cổ điển
    sang quán caphe trung tâm quận 1 phong cách cổ điển - 1sang quán caphe trung tâm quận 1 phong cách cổ điển - 2sang quán caphe trung tâm quận 1 phong cách cổ điển - 3sang quán caphe trung tâm quận 1 phong cách cổ điển - 4sang quán caphe trung tâm quận 1 phong cách cổ điển - 5sang quán caphe trung tâm quận 1 phong cách cổ điển - 6sang quán caphe trung tâm quận 1 phong cách cổ điển - 7sang quán caphe trung tâm quận 1 phong cách cổ điển - 8sang quán caphe trung tâm quận 1 phong cách cổ điển - 9sang quán caphe trung tâm quận 1 phong cách cổ điển - 10sang quán caphe trung tâm quận 1 phong cách cổ điển - 11sang quán caphe trung tâm quận 1 phong cách cổ điển - 12

sang quán caphe trung tâm quận 1 phong cách cổ điển - 13sang quán caphe trung tâm quận 1 phong cách cổ điển - 14sang quán caphe trung tâm quận 1 phong cách cổ điển - 15