Tìm kiếm bài viết theo id

{SÁP ONG HOUSE'S}Body kích Sapong white,Face Pro 5 ngày trắng,Face Kích Teen,Face Mụn

Thảo luận trong 'Thời Trang - Mỹ Phẩm' bắt đầu bởi nhox_bao91, 4/3/10.

ID Topic : 1645532 - Số lần up bằng SMS: 184
Ngày đăng:
4/3/10 lúc 22:32
  1. mi_kutefashionshop Thành Viên Cấp 3

Bạn ơi mai khoảng 4h bạn giao qua địa chỉ 41-43-45 pasteur, P.NTB, Q.1 cho mình 1 hũ kem body 100gr được không bạn, đc thì reply cho mình nhé vì mình đt với sms cho bạn nhưng không đc. fone mình: 0927390662

2. hoacodoc Thành Viên Cấp 1

cái nỳ có mý cái én , kem zale j` hk dzỵ pạn ? mý cái nỳ độc lắm ... nguyên liệu của pạn có đảm bảo ko gây hại dzề sau hk , da mjk` láng nhg hơi ngâm , mún trắng lắm ! nhưng mà sợ lắm ... kem nỳ có dc kiểm nghiệm j` chưa dzỵ pạn ?

3. nh0cKbY Thành Viên Cấp 3

mình đang cần mua kem, mà gọi điện mấy ngày nay, nt cungx hem được lun bạn ơi, bạn nt lại cho minh đc ko? mình cần mua gấp á

4. hoacodoc Thành Viên Cấp 1

pạn ơi mjk` hỏi mà s pạn hk tl ? mjk` chỉ mún pk' kem dc kiểm nghiệm chưa th0y mà

5. boss_kitty99 Banned

ban yen tam SPa uy tinh kon datt sll thi chinh ho da? la ng kiem nghiem hieu wa? moi lay sll& b dung cm những câu hỏi vậy vào topic mình nữa nha.mún hỏi j thì sms vào dđ

6. shopvuive Thành Viên Chưa Kích Hoạt

mình định mua hàng số 3 để dùng cho da taY có đc ko bạn, có gì tư ấn giúp mình qua Yahoo utntVn nhá

7. jovient Thành Viên Cấp 1

xài ok lắm, giá tốt nữa, hihi, e xài hết sẽ mua típ, mùi thơm mùi mật ong hihi, up cho chị

8. C2C Services Chuyên WiFi, Router & 3G

Hàng chất. chúc bác cuối tuần chạy hết hàng nè.. phụ mình 2 link với nha

9. komachi1506 Thành Viên Cấp 2

giao hàng lại bình thường rồi nhen các bác ^^'

alo alo...

10. hoacodoc Thành Viên Cấp 1

mún mua wa' mà sợ wa' , bạn cam kết chắc chắn hok bị j` khj xài kem phải hok pạn , níu có bị j` thì pạn chịu trách nhiệm phải hok ?

11. angle_dog Thành Viên Cấp 4

chi ban hang nay nhiet tinh lam. kem co mui thom va sut len thay mat da. thoai mai lam, nha minh o can phong 4, moi lay hang hoi sang, chac se mua nhieu thiet la nhieu de gioi thieu cho moi nguoi cung xai.

12. nhoc9x Thành Viên Mới

bạn ơi, sao mình gọi vào số điện thoại trên kia không thấy bạn nhấc máy nhỉ? Mình muốn mua sản phẩm

13. mimian Thành Viên Mới

da mình là da nhờn, xài kem face trị mụn có bị tác dụng phụ, dị ứng ko vậy b

14. mubeo Thành Viên Cấp 4

ay ui, mat bi tan nhag, hoi sam tj xai loai nao.mih mun trag deu ^^ pm zo inbox nhe' tks

15. thuy_dung_9993 Thành Viên Bạch Kim

oÁNH dấu >"< để vài ngày nữa lãnh lương mua thử dùng...đen quá rùi {SÁP ONG HOUSE'S}Body kích Sapong white,Face Pro 5 ngày trắng,Face Kích Teen,Face Mụn( mà bạn có loại nào mờ sẹo thâm ko?

16. TANO_cafe Thành Viên Cấp 3

định mua hàng mà chiều giờ gọi shop ko nghe máy, nt ko trả lời, đến nhà thì ng nhà bảo đi giao hàng rồi. bó tay

17. shop.ly92 Thành Viên Cấp 2

Me too {SÁP ONG HOUSE'S}Body kích Sapong white,Face Pro 5 ngày trắng,Face Kích Teen,Face Mụn

18. ti_mobile LINH KIỆN ĐTDĐ GIÁ SỈ

[h=2]{SÁP ONG HOUSE'S}Body kích Sapong white,Face Pro 5 ngày trắng,Face Kích Teen,Face Mụn Chuyên Kem Trắng Sáp Ong.100% TRắng Mịn Như HotgIrL Sau 3-4Tuần Gía Chuẩn[/h]

19. xmen....xmen Thành Viên Cấp 1

[h=2]HC Rằm Trung thu Civil_Huyen: lãi đơn, lãi kép - HC Noel: 7C HUYỀN sẽ lãi gấp Ba[/h]
    (Xmen360) - Phàm là người bán....Khi đi nặng trĩu:

{SÁP ONG HOUSE'S}Body kích Sapong white,Face Pro 5 ngày trắng,Face Kích Teen,Face Mụn{SÁP ONG HOUSE'S}Body kích Sapong white,Face Pro 5 ngày trắng,Face Kích Teen,Face Mụn - 1

Khi về nhẹ tênh:
    {SÁP ONG HOUSE'S}Body kích Sapong white,Face Pro 5 ngày trắng,Face Kích Teen,Face Mụn - 2

Có người bán nào bảo đó không phải là lãi {SÁP ONG HOUSE'S}Body kích Sapong white,Face Pro 5 ngày trắng,Face Kích Teen,Face Mụn - 3{SÁP ONG HOUSE'S}Body kích Sapong white,Face Pro 5 ngày trắng,Face Kích Teen,Face Mụn - 4{SÁP ONG HOUSE'S}Body kích Sapong white,Face Pro 5 ngày trắng,Face Kích Teen,Face Mụn - 5

Với mình cái lãi đơn là đó !

Lãi kép là đây

Bất ngờ khi chị tới:
    {SÁP ONG HOUSE'S}Body kích Sapong white,Face Pro 5 ngày trắng,Face Kích Teen,Face Mụn - 6{SÁP ONG HOUSE'S}Body kích Sapong white,Face Pro 5 ngày trắng,Face Kích Teen,Face Mụn - 7{SÁP ONG HOUSE'S}Body kích Sapong white,Face Pro 5 ngày trắng,Face Kích Teen,Face Mụn - 8
    {SÁP ONG HOUSE'S}Body kích Sapong white,Face Pro 5 ngày trắng,Face Kích Teen,Face Mụn - 9{SÁP ONG HOUSE'S}Body kích Sapong white,Face Pro 5 ngày trắng,Face Kích Teen,Face Mụn - 10{SÁP ONG HOUSE'S}Body kích Sapong white,Face Pro 5 ngày trắng,Face Kích Teen,Face Mụn - 11

Nhà rộn rã tiếng cười con trẻ:
    {SÁP ONG HOUSE'S}Body kích Sapong white,Face Pro 5 ngày trắng,Face Kích Teen,Face Mụn - 12
    {SÁP ONG HOUSE'S}Body kích Sapong white,Face Pro 5 ngày trắng,Face Kích Teen,Face Mụn - 13{SÁP ONG HOUSE'S}Body kích Sapong white,Face Pro 5 ngày trắng,Face Kích Teen,Face Mụn - 14

Mâm cơm đầy đặn hơn nhờ chả Cá chị mang ra:
    {SÁP ONG HOUSE'S}Body kích Sapong white,Face Pro 5 ngày trắng,Face Kích Teen,Face Mụn - 15{SÁP ONG HOUSE'S}Body kích Sapong white,Face Pro 5 ngày trắng,Face Kích Teen,Face Mụn - 16

Chả Cá ngon lên hôm sau ra HC Rằm mà tinh thần phấn chấn; tiếp khách hoài không mệt; chỉ thấy vui quá là vui:

Khách trang sức đông không tiếp hết:

{SÁP ONG HOUSE'S}Body kích Sapong white,Face Pro 5 ngày trắng,Face Kích Teen,Face Mụn - 17{SÁP ONG HOUSE'S}Body kích Sapong white,Face Pro 5 ngày trắng,Face Kích Teen,Face Mụn - 18{SÁP ONG HOUSE'S}Body kích Sapong white,Face Pro 5 ngày trắng,Face Kích Teen,Face Mụn - 19{SÁP ONG HOUSE'S}Body kích Sapong white,Face Pro 5 ngày trắng,Face Kích Teen,Face Mụn - 20

Hàng Giò, Bánh, Xôi 5 người nhà mình phục vụ:

{SÁP ONG HOUSE'S}Body kích Sapong white,Face Pro 5 ngày trắng,Face Kích Teen,Face Mụn - 21{SÁP ONG HOUSE'S}Body kích Sapong white,Face Pro 5 ngày trắng,Face Kích Teen,Face Mụn - 22{SÁP ONG HOUSE'S}Body kích Sapong white,Face Pro 5 ngày trắng,Face Kích Teen,Face Mụn - 23{SÁP ONG HOUSE'S}Body kích Sapong white,Face Pro 5 ngày trắng,Face Kích Teen,Face Mụn - 24{SÁP ONG HOUSE'S}Body kích Sapong white,Face Pro 5 ngày trắng,Face Kích Teen,Face Mụn - 25

Hội ngộ thế này, Nam - Bắc 2 miền; F1 với civil_huyen

Lãi kép quá đúng đi!
    {SÁP ONG HOUSE'S}Body kích Sapong white,Face Pro 5 ngày trắng,Face Kích Teen,Face Mụn - 26{SÁP ONG HOUSE'S}Body kích Sapong white,Face Pro 5 ngày trắng,Face Kích Teen,Face Mụn - 27{SÁP ONG HOUSE'S}Body kích Sapong white,Face Pro 5 ngày trắng,Face Kích Teen,Face Mụn - 28{SÁP ONG HOUSE'S}Body kích Sapong white,Face Pro 5 ngày trắng,Face Kích Teen,Face Mụn - 29{SÁP ONG HOUSE'S}Body kích Sapong white,Face Pro 5 ngày trắng,Face Kích Teen,Face Mụn - 30

Hồi ký này xin được Kính Tặng: những khách hàng thương quý của civil_huyen, xin Kính Tặng Chị Đèn, Chị Tinh Dầu, Chị Btran, IvyDaisy , Bé Hột, Chị Binbin, MeLien...

Chân thành cám ơn mọi người đã dành cho mình những giây phút thực khó quên.

MONG GẶP LẠI TẠI GIAN HÀNG 7C TRONG KỲ HC LCM - NOEL NGÀY 16/12/2012 NHÉ

Mình xin trích dẫn 1 vài Coment của Khách hàng nhà mình để bạn tham khảo nhé: ĐÂY & ĐÂY ,

Hàng nhà CIVIL_HUYEN cũng đa dạng

Nào vòng ngọc biếu tặng ông/bà, bạc - vàng cho các con, cháu: (hàng này mình chỉ mang khi bạn order thôi nhé)

{SÁP ONG HOUSE'S}Body kích Sapong white,Face Pro 5 ngày trắng,Face Kích Teen,Face Mụn - 31{SÁP ONG HOUSE'S}Body kích Sapong white,Face Pro 5 ngày trắng,Face Kích Teen,Face Mụn - 32

{SÁP ONG HOUSE'S}Body kích Sapong white,Face Pro 5 ngày trắng,Face Kích Teen,Face Mụn - 33

Nào giò chả gia truyền: Không pha phách ! Không phụ gia !

{SÁP ONG HOUSE'S}Body kích Sapong white,Face Pro 5 ngày trắng,Face Kích Teen,Face Mụn - 34

Nào Bánh truyền thống Việt mang đậm tinh tuý vị quê hương:

{SÁP ONG HOUSE'S}Body kích Sapong white,Face Pro 5 ngày trắng,Face Kích Teen,Face Mụn - 35

{SÁP ONG HOUSE'S}Body kích Sapong white,Face Pro 5 ngày trắng,Face Kích Teen,Face Mụn - 36

Bạn có thể tham khảo về mình qua các link khi kích vô ảnh ở trên nhé

SẼ CÓ NHIỀU ƯU ĐÃI NHÉ
    1- Giảm giá 10% khi order 1 kg giò Me/ Bê hoặc giò lụa - giảm giá 20% khi order từ cái giò me hoặc giò lụa thứ 2 trở lên.
    2- Sẽ FRS nội thành Hà Nội cho các đơn hàng từ 150k trở lên order để lấy ngày HC mà mọi người không thể đến lấy nhé (không áp dụng kép với chương trình KM 1)
    3- Sẽ là quà tặng nhiều giá trị - tùy thăm - tùy sự may mắn của bạn nhé

[/COLOR]

Tư vấn luật | Tư vấn đầu tư | Cấp sổ đỏ | Tư vấn thành lập doanh nghiệp | Tư vấn lập công ty | Luật doanh nghiệp |

20. girlovely Thành Viên Bạch Kim

kem gì đó dành cho 23 tuổi trở lên ko thấy ghi giá? Da dầu dùng thấm ko? Có bị bí da mặt ko shop?