Tìm kiếm bài viết theo id

Sắp Tết Bán Hết Tất Cả Các Em Mi ,Khướu Da Bò, Khướu Bạc Má,Khướu Mung, Chào Mào Huế, Cà Cưỡng...

Thảo luận trong 'Thú Cưng - Thú Nuôi' bắt đầu bởi meocon-buongbinh, 11/1/16.

ID Topic : 8312717
  1. meocon-buongbinh Thành Viên Cấp 5

Tuổi tham gia:
    14
    => Như tiêu đề Sắp Tết Em muốn Bán Hết Tất Cả Các Em Chim Mi , Khướu Da Bò, Khướu Bạc Má, Khướu Mun, Chào Mào Huế, Cà Cưỡng...

==> Tất cả 2 mùa dáng rất đẹp, hót múa , móng mỏ đầy đủ , nói Cô Trói Cột ... Và cuối cùng Em muốn để lại cho ACE có thú vui tao nhã trong dịp năm mới sắp đến này Sắp Tết Bán Hết Tất Cả Các Em Mi ,Khướu Da Bò, Khướu Bạc Má,Khướu Mung, Chào Mào Huế, Cà Cưỡng...

===> P/s : Tất cả đều tướng tá To Con , Siêng Hót Múa Và Móng Mỏ Đầy Đủ...

====> 1) Em Mi

Sắp Tết Bán Hết Tất Cả Các Em Mi ,Khướu Da Bò, Khướu Bạc Má,Khướu Mung, Chào Mào Huế, Cà Cưỡng... - 1

Giá Bán Em Mi Là : 1 triệu 200 ngàn VNĐ

=====> 2) Em Khướu Da Bò

Sắp Tết Bán Hết Tất Cả Các Em Mi ,Khướu Da Bò, Khướu Bạc Má,Khướu Mung, Chào Mào Huế, Cà Cưỡng... - 2

Giá Bán Em Khướu Da Bò 2 mùa Là : 2 triệu 200 ngàn VNĐ

======> 3) Khướu Bạc Má

Sắp Tết Bán Hết Tất Cả Các Em Mi ,Khướu Da Bò, Khướu Bạc Má,Khướu Mung, Chào Mào Huế, Cà Cưỡng... - 3

Giá Bán Em Khướu Bạc Má Là : 1 triệu 500 ngàn VNĐ

=======> 4) Khướu Mun

Sắp Tết Bán Hết Tất Cả Các Em Mi ,Khướu Da Bò, Khướu Bạc Má,Khướu Mung, Chào Mào Huế, Cà Cưỡng... - 4

Giá Bán em Khướu Mun Là : 1 triệu 500 ngàn VNĐ

========> 5) Em Chào Mào Huế

Sắp Tết Bán Hết Tất Cả Các Em Mi ,Khướu Da Bò, Khướu Bạc Má,Khướu Mung, Chào Mào Huế, Cà Cưỡng... - 5

Giá Bán em Chào Mào Huế Là : 700 ngàn VNĐ

=========> 6) Em Cà Cưỡng

Sắp Tết Bán Hết Tất Cả Các Em Mi ,Khướu Da Bò, Khướu Bạc Má,Khướu Mung, Chào Mào Huế, Cà Cưỡng... - 6

Giá Bán em Cà Cưỡng Là : 700 ngàn VNĐ

Video clip

Sắp Tết Bán Hết Tất Cả Các Em Mi ,Khướu Da Bò, Khướu Bạc Má,Khướu Mung, Chào Mào Huế, Cà Cưỡng... - 7

P/s : Chim nhà nên ACE yên tâm qua xem rồi ngồi nhâm nhi ly cafe vui vẻ nói chuyện giao lưu củng được .

Điện Thoại : 0932 331 006 (ACE Quan Tâm Vui Lòng Gọi Trực Tiếp Nhé , Cảm ơn) .

Địa Chỉ : 55 Thành Mỹ , P8, Quận Tân Bình
    ( sau lưng siêu thị Nguyễn Kim Tân Bình trên đường Lý Thường Kiệt )

AI ĐI NGANG QUA UP PHỤ EM , EM SẼ TRÃ LỄ 100%
    KHÔNG MUA XIN ĐỪNG NÓI LỜI CAY ĐẮNG

Chỉnh sửa cuối: 12/1/16