Tìm kiếm bài viết theo id

HCM - Sau 15 ngày bạn sẽ nói được tất cả các từ trong tiếng Anh theo giọng Mỹ, Học phí:800k

Thảo luận trong 'Việc Làm - Học Hành' bắt đầu bởi vulynh, 23/9/14.

ID Topic : 7524286
Ngày đăng:
23/9/14 lúc 13:31
  1. vulynh Thành Viên Cấp 3

.
    Bạn sẽ đọc được sau 15 buổi, còn nói chuyện dc thì phụ thuộc vào trí nhớ và sự sáng tạo của bạn, trường hợp bạn phát hiện mình thật sự ko thích học tiếng anh, bạn sẻ dc khuyên ngừng tiep tục học sau buổi thứ 7 và dc hoàn trả phân nửa học phí

2. vanvinh0245 Thành Viên Mới

Khóa học này dành cho những người "tệ" anh văn luôn phải không anh? Anh cho em lịch lớp buổi chiều các ngày trong tuần nhé, e sang đăng kí học thử 1 buổi xem sao. Cảm ơn

3. vulynh Thành Viên Cấp 3

5 giờ chiều các ngày đều học dc đó bạn, qua học nhé. Còn bạn học dc hay ko, bạn phãi học vài buổi mình mới đánh giá dc. Lúc đó sẽ có phương án đễ giúp bạn học tieng anh

4. buithinh92 Thành Viên Cấp 3

buổi tối học từ mấy giờ add ?

5. vulynh Thành Viên Cấp 3

Tối thì học từ 7 giờ nhé bạn

6. vulynh Thành Viên Cấp 3

U0pppppppppp0ppppppppp0p0ppppppppppp0pppppppppp

7. N.T.Dung Thành Viên Cấp 3

LÊN TOP NHE NGƯỜI ANH EM!
    UP QUA UP LẠI NÀO!
    https://www.5giay.vn/am-thuc/758733...chi-nhat-pham-linh-chi-that-gia-tri-that.html
    Sau 15 ngày bạn sẽ nói được tất cả các từ trong tiếng Anh theo giọng Mỹ, Học phí:800kSau 15 ngày bạn sẽ nói được tất cả các từ trong tiếng Anh theo giọng Mỹ, Học phí:800k - 1Sau 15 ngày bạn sẽ nói được tất cả các từ trong tiếng Anh theo giọng Mỹ, Học phí:800k - 2
    HOT! HOT! HOT! Gần đến ngày 20-11 ngày NHÀ GIÁO VIỆT NAM rồi mọi người ơi!
    Nhanh tay mua cho mình Hộp LINH CHI NHẤT PHẨMtặng thầy cô để tri ân nhé các bạn! Thầy cô chắc sẽ rất bất ngờ với món quà ý nghĩa này. Vừa có giá trị thẩm mỹ, vừa mang lại giá trị sức khỏe trên cả tuyệt vời. Shop luôn chào đón các bạn.
    Giao hàng, thanh toán, nhanh chóng, tiện lợi!
    Nhanh tay đặt hàng để nhận ưu đãi khi mua sớm
    trước ngày 20-11
    Sau 15 ngày bạn sẽ nói được tất cả các từ trong tiếng Anh theo giọng Mỹ, Học phí:800k - 3Sau 15 ngày bạn sẽ nói được tất cả các từ trong tiếng Anh theo giọng Mỹ, Học phí:800k - 4Sau 15 ngày bạn sẽ nói được tất cả các từ trong tiếng Anh theo giọng Mỹ, Học phí:800k - 5
    HOT! HOT! HOT!

8. vulynh Thành Viên Cấp 3

Upppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppp​

9. hoainhan_ng Thành Viên Cấp 4

Cũng muốn theo học lắm nhưng mà già rồi kg biết có theo kịp tụi nhỏ kg nữa đây?