Tìm kiếm bài viết theo id

Sau khi xe này xuất xưởng bác nào mà gặp ngoài đường cho vài dòng trên topic nhé!

Thảo luận trong 'Chuyện trò' bắt đầu bởi vietnam3D, 29/5/12.

ID Topic : 5110213
Ngày đăng:
29/5/12 lúc 22:48
  1. vietnam3D Thành Viên Cấp 3

Tuổi tham gia:
    11
    Trình làng em Hyundai tucson em mới vẽ xong khá đơn giản nhưng đẹp
    tập 1

Sau khi xe này xuất xưởng bác nào mà gặp ngoài đường cho vài dòng trên topic nhé!

Sau khi xe này xuất xưởng bác nào mà gặp ngoài đường cho vài dòng trên topic nhé! - 1
    em nó đang chuẩn bị lên thớt sau 1 ngày đánh nhám tháo capo

Sau khi xe này xuất xưởng bác nào mà gặp ngoài đường cho vài dòng trên topic nhé! - 2
    bắt đầu ạ
    Sau khi xe này xuất xưởng bác nào mà gặp ngoài đường cho vài dòng trên topic nhé! - 3

Sau khi xe này xuất xưởng bác nào mà gặp ngoài đường cho vài dòng trên topic nhé! - 4

Sau khi xe này xuất xưởng bác nào mà gặp ngoài đường cho vài dòng trên topic nhé! - 5

Sau khi xe này xuất xưởng bác nào mà gặp ngoài đường cho vài dòng trên topic nhé! - 6

Sau khi xe này xuất xưởng bác nào mà gặp ngoài đường cho vài dòng trên topic nhé! - 7

sau những giây phút cố gắng phần thân 2 bên hông xe sẽ hoàn thành vào ngày mai
    Sau khi xe này xuất xưởng bác nào mà gặp ngoài đường cho vài dòng trên topic nhé! - 8
    capo đang nằm chờ vì em phải làm xong thân xe để phủ bóng trước cho kịp ngày

tập 2
    Sau khi xe này xuất xưởng bác nào mà gặp ngoài đường cho vài dòng trên topic nhé! - 9

Sau khi xe này xuất xưởng bác nào mà gặp ngoài đường cho vài dòng trên topic nhé! - 10

ra khỏi đây là coi như xong 90%
    Sau khi xe này xuất xưởng bác nào mà gặp ngoài đường cho vài dòng trên topic nhé! - 11
    đánh bóng
    Sau khi xe này xuất xưởng bác nào mà gặp ngoài đường cho vài dòng trên topic nhé! - 12
    rửa xe
    Sau khi xe này xuất xưởng bác nào mà gặp ngoài đường cho vài dòng trên topic nhé! - 13
    đầu hông phải
    Sau khi xe này xuất xưởng bác nào mà gặp ngoài đường cho vài dòng trên topic nhé! - 14
    đươi hông phải
    Sau khi xe này xuất xưởng bác nào mà gặp ngoài đường cho vài dòng trên topic nhé! - 15
    toàn cảnh bên ngoài gara
    Sau khi xe này xuất xưởng bác nào mà gặp ngoài đường cho vài dòng trên topic nhé! - 16
    đầu hông trái
    Sau khi xe này xuất xưởng bác nào mà gặp ngoài đường cho vài dòng trên topic nhé! - 17
    đuôi hông trái
    Sau khi xe này xuất xưởng bác nào mà gặp ngoài đường cho vài dòng trên topic nhé! - 18

Sau khi xe này xuất xưởng bác nào mà gặp ngoài đường cho vài dòng trên topic nhé! - 19
    capo
    Sau khi xe này xuất xưởng bác nào mà gặp ngoài đường cho vài dòng trên topic nhé! - 20
    tiễn khách
    Sau khi xe này xuất xưởng bác nào mà gặp ngoài đường cho vài dòng trên topic nhé! - 21

Sau khi xe này xuất xưởng bác nào mà gặp ngoài đường cho vài dòng trên topic nhé! - 22

Sau khi xe này xuất xưởng bác nào mà gặp ngoài đường cho vài dòng trên topic nhé! - 23

Sau khi xe này xuất xưởng bác nào mà gặp ngoài đường cho vài dòng trên topic nhé! - 24

Sau khi xe này xuất xưởng bác nào mà gặp ngoài đường cho vài dòng trên topic nhé! - 25

Làm vài sót kỉ niệm bên sản phẩm cùng chủ xe(thân thiện)
    lại thêm 1 em tucson đen vẽ họa tiết rồng xanh em đang làm mai có hình khi hoàn thiện mọi người nhé!
    Sau khi xe này xuất xưởng bác nào mà gặp ngoài đường cho vài dòng trên topic nhé! - 26
    bắt đầu
    Sau khi xe này xuất xưởng bác nào mà gặp ngoài đường cho vài dòng trên topic nhé! - 27
    đổ màu
    Sau khi xe này xuất xưởng bác nào mà gặp ngoài đường cho vài dòng trên topic nhé! - 28
    -----------------------------Tự động gộp Reply ---------------------------
    <!-- TimeSau khi xe này xuất xưởng bác nào mà gặp ngoài đường cho vài dòng trên topic nhé! - 2952:31, 03-06-2012-->
    lại thêm 1 em tucson đen vẽ họa tiết rồng xanh em đang làm mai có hình khi hoàn thiện mọi người nhé!
    Sau khi xe này xuất xưởng bác nào mà gặp ngoài đường cho vài dòng trên topic nhé! - 30
    bắt đầu
    Sau khi xe này xuất xưởng bác nào mà gặp ngoài đường cho vài dòng trên topic nhé! - 31
    đổ màu
    Sau khi xe này xuất xưởng bác nào mà gặp ngoài đường cho vài dòng trên topic nhé! - 32

2. vietnam3D Thành Viên Cấp 3

từ ngày mai em sẽ post hình quá trình thi công lên nhé

3. Lỡ Bước Thành Viên Kim Cương

Cũng khá ấn tượng.

Box này hình như cũng có chiếc BMW vẽ hình nhà thờ cũng đẹp long lanh lắm.

4. vietnam3D Thành Viên Cấp 3

đúng rồi bác em vẽ mà...

5. lucymy Thành Viên Cấp 6

đẹp quá,rất ấn tượng

6. songiaoml89 Thành Viên Chưa Kích Hoạt

công nghệ hay đã tới nưóc ta rồi kìa các anh ơi

7. vietnam3D Thành Viên Cấp 3

thanks bác đó mới chỉ là bản demo chưa vẽ xong...hôm nay bắt đầu phá em ý rồi ngày mai bắt đầu vẽ em sẽ phọt hình cho các bác chiêm ngưỡng
    có được mấy năm rồi bác ơi.....em vẽ khá nhiều xe ở SG rồi ko nhớ nổi nữa chẳ ng qua mai danh ẩn tích thôi...hi`hi`..nhưng vấn thua nước ngoài nhiều lắm em đang cố gắng hết sức để ra lò nhiều sản phẩm đẹp hơn chất lương hơn

8. vietnam3D Thành Viên Cấp 3

so ri` mọi người mai mới có hình rồi vì hnay vẫn chưa vẽ dc gì mới đánh nhám.tháo,bọc thôi ạ..

9. vietnam3D Thành Viên Cấp 3

xin lỗi mọi người tối nay em bận quá giờ mới về post vài tấm kết quả của ngày hnay lên ạ

Sau khi xe này xuất xưởng bác nào mà gặp ngoài đường cho vài dòng trên topic nhé! - 1
    em nó đang chuẩn bị lên thớt sau 1 ngày đánh nhám tháo capo

Sau khi xe này xuất xưởng bác nào mà gặp ngoài đường cho vài dòng trên topic nhé! - 2
    bắt đầu ạ
    Sau khi xe này xuất xưởng bác nào mà gặp ngoài đường cho vài dòng trên topic nhé! - 3

Sau khi xe này xuất xưởng bác nào mà gặp ngoài đường cho vài dòng trên topic nhé! - 4

Sau khi xe này xuất xưởng bác nào mà gặp ngoài đường cho vài dòng trên topic nhé! - 5

Sau khi xe này xuất xưởng bác nào mà gặp ngoài đường cho vài dòng trên topic nhé! - 6

Sau khi xe này xuất xưởng bác nào mà gặp ngoài đường cho vài dòng trên topic nhé! - 7

sau những giây phút cố gắng phần thân 2 bên hông xe sẽ hoàn thành vào ngày mai
    Sau khi xe này xuất xưởng bác nào mà gặp ngoài đường cho vài dòng trên topic nhé! - 8
    capo đang nằm chờ vì em phải làm xong thân xe để phủ bóng trước cho kịp ngày

10. NhocTT Thành Viên Bạch Kim

Thích chiếc Ong Ong hơn :x

11. Lỡ Bước Thành Viên Kim Cương

3d đẹp quá

12. vietnam3D Thành Viên Cấp 3

đã update hình khi hoàn thiện mọi người nhé

13. hoaison89 Thành Viên Chưa Kích Hoạt

dep hjhjh vote cho bac

14. vietnam3D Thành Viên Cấp 3

thanks bác

15. lam_thu_ngan Thành Viên Chưa Kích Hoạt

bác vẽ hết bao nhiêu $?

16. vietnam3D Thành Viên Cấp 3

19kg thóc đó bác

17. zingger Thành Viên Cấp 3

mong bác phát huy. sau này có xe đưa qua cho bác vẽ Sau khi xe này xuất xưởng bác nào mà gặp ngoài đường cho vài dòng trên topic nhé!

18. Lỡ Bước Thành Viên Kim Cương

Đẹp quá bác ạ.

Mai mốt em mà có mua xe hơi đem qua bác vẽ hình Nhà hát thành phố lên cắp capo.

19. Mua Bán Lẻ Tẻ <strong><font color="#0000FF">酒逢知己千杯少 话不投机半句多</font></strong>

Cho mình hỏi, vẽ vậy ra đường hugo có hỏi thăm ko ta???

20. vietnam3D Thành Viên Cấp 3

ko thay đổi màu nền,vẽ quảng cáo,vẽ trang trí quá 30% diện tích xe thì ko vi phạm luật và hugo sẽ ko làm khó được bác nhé