Tìm kiếm bài viết theo id

Sen Đá - Mảng Màu Mới Của Thế Giới Xanh.

Thảo luận trong 'Siêu Thị Nội Thất' bắt đầu bởi sendadep, 24/10/15.

ID Topic : 8233153
  1. sendadep Thành Viên Mới

Càng ngày, khi đô thị hoá ngày càng phát triển, cuộc sống càng bộn bề và bận rộn, người ta càng khát khao hơn một màu xanh ở nơi mình sống và làm việc. Không gian nhỏ thì sẽ set up những chậu cây xanh để bàn xinh xắn, không gian lớn hơn sẽ là những mảng tường xanh tràn đầy sức sống. Có lẽ những chậu sen đá là đỉnh điểm của cơn sốt màu xanh. Với đặc tính dễ chăm sóc, xinh xắn và vẻ đẹp độc đáo, sen đá nhanh chóng chiếm ngôi vị đầu bảng trong những loại cây xanh được lựa chọn trang trí trong nhà hoặc văn phòng, quán cafe, góc giải trí. Đảm bảo với bạn, chỉ cần xem qua những bức hình sen đá này thôi là bạn muốn chạy đi tìm ngay nơi bán sen đá TPHCM để sở hữu những chậu cây cho riêng mình luôn đấy.

1/ VẺ ĐẸP ĐẦY MÊ HOẶC CỦA SEN ĐÁ.
    Sen Đá - Mảng Màu Mới Của Thế Giới Xanh.
    Sen Đá - Mảng Màu Mới Của Thế Giới Xanh. - 1
    Sen Đá - Mảng Màu Mới Của Thế Giới Xanh. - 2
    Bạn đã thấy sen đá độc đáo về cả hình dáng và màu sắc chưa nào. Bạn tha hồ lựa chọn cho mình những chậu cây xin xắn và phù hợp với cá tính của mình ở đây nhé.
    Sen Đá - Mảng Màu Mới Của Thế Giới Xanh. - 3
    Ngoài những chậu cây, bạn còn có thể lựa chọn cho mình những chú cá heo đựng điện thoại hoặc sổ note để vừa làm gọn bàn làm việc, vừa mang một chút màu xanh đến với góc làm việc của mình nữa đấy.
    2/ 1001 Ý TƯỞNG TRANG TRÍ MẢNG XANH TỪ SEN ĐÁ.
    Ngoài những chậu gỗ mộc mạc và đẹp tinh tế, bạn còn có thể trang trí bằng những bức tranh sen đá, những mảng tường xanh với vô vàn loại sen đá khác nhau nữa đấy. Thật thiếu sót nếu bỏ qua những chậu Terrarium độc đáo và đáng yêu đúng không nào.
    Sen Đá - Mảng Màu Mới Của Thế Giới Xanh. - 4
    Terrarium là những câu chuyện được kể nên từ cây cỏ. Nhìn như những khu vườn cổ tích đúng không nào

Sen Đá - Mảng Màu Mới Của Thế Giới Xanh. - 5
    Nếu bạn có một góc làm việc đủ rộng thì bộ chậu cây này phù hợp quá rồi đúng không nhỉ. Bạn có thể lựa chọn bất cứ loài cây nào mình thích, sendadep.com sẽ mix và match thành một combo tuyệt vời cho bạn.

Sen Đá - Mảng Màu Mới Của Thế Giới Xanh. - 6

3/ GÓC LÀM VIỆC ĐẦY CẢM HỨNG.
    Ngoài ra, bạn còn có nhiều sự lựa chọn dụng cụ và các vật trang trí bằng gỗ cực cool cho góc sáng tạo hoặc nơi làm việc của bạn như giá chặn sách, ống cắm bút, Phone Holder...Bạn chỉ cần nhìn thôi là thích mê ngay và luôn.
    Sen Đá - Mảng Màu Mới Của Thế Giới Xanh. - 7
    Sen Đá - Mảng Màu Mới Của Thế Giới Xanh. - 8
    Giờ thì bạn ngất ngây với những sản phẩm từ sen đá chưa nào? Bạn không cần phải chạy đi tìm mua sen đá HCM đâu. Chỉ cần 1 click chuột đến sendadep.com là bạn có thể sở hữu được những sản phẩm và món quà như thế này rồi đấy. Mua hàng online nhưng vẫn đảm bảo chất lượng nhé. Bạn ưng ý sản phẩm mới tính tiền mà Sen Đá - Mảng Màu Mới Của Thế Giới Xanh. - 9 Yên tâm hen.

WEBSITE: sendadep.com
    FACEBOOK: facebook.com/sendavietnam

2. Tiện ích Mua-Bán trên 5giay.vn (Mobifone, Vinafone, Viettel)
    UP 8233153 gửi 8177 UP 8233153 HOT gửi 8577
    Topic của bạn sẽ lên đầu Topic của bạn sẽ có 5giay hot nổi bật
    5GIAY 0 gửi 8777
    Nạp tài khoản & Lên lịch Up topic tự động
  3. Đang tải...