Tìm kiếm bài viết theo id

[SHOCK] Đấu giá Lon SPRITE đắt nhất VN - Tặng Casio Edifice EF 543D - 6 Kim Chronograph - 23h59 21/7

Thảo luận trong 'Linh tinh' bắt đầu bởi 520_4ever!chis.chis!, 20/7/15.

ID Topic : 8128381
Ngày đăng:
20/7/15 lúc 02:01
  1. 520_4ever!chis.chis! Trách Nhiệm & Vui Vẻ

Tuổi tham gia:
    15
    Đầu tiên mình cảm ơn ae đã bớt chút thời gian để ghé ngang qua topic của mình ^^. Rất cám ơn anh đã ủng hộ mình trong thời gian qua nhé.

- Cam kết tuyệt đối không clone nick ( có muốn cũng không được vì mình chỉ có 1 nick duy nhất) - nhờ quyền trợ giúp người thân - bạn bè vào kê giá nhé. :look_down:
    - Hàng đem lên đấu bảo đảm chỉ mang lên hàng chất chứ không phải hàng kém chất lượng. Anh em yên tâm mà Bid nha.
    - Nên các bạn cứ bid nhiệt tình vào để cho mình có động lực cho những lần sau nhé

Hôm nay em xin đưa lên sàn duy nhất 1 mã số nhé. Lon SPRITE đắt nhất Việt Nam ạ. [SHOCK] Đấu giá Lon SPRITE đắt nhất VN - Tặng Casio Edifice EF 543D - 6 Kim Chronograph - 23h59 21/7

1 Lon SPRITE giải nhiệt ngày hè nắng nóng New 100% nguyên seal chưa khui + 1 tẩy đá

Thông tin sản phẩm:
    - Lon SPRITE

- Tình trạng: New 100% nguyên seal chưa khui nắp .

- Tặng thêm 1 tẩy đá để uống tại chỗ giải khát khi win nữa. @@

- Show hình thôi

[SHOCK] Đấu giá Lon SPRITE đắt nhất VN - Tặng Casio Edifice EF 543D - 6 Kim Chronograph - 23h59 21/7 - 1

[SHOCK] Đấu giá Lon SPRITE đắt nhất VN - Tặng Casio Edifice EF 543D - 6 Kim Chronograph - 23h59 21/7 - 2

PS: Cứ là mình - Sao phải nghĩ. Anh em cứ bid thiệt tình - ủng hộ mình - Sao phải nghĩ...[SHOCK] Đấu giá Lon SPRITE đắt nhất VN - Tặng Casio Edifice EF 543D - 6 Kim Chronograph - 23h59 21/7 - 3

=========================================================

Đặc biệt: Hôm nay e lên đồng hồ cực đẹp cho ae bắn phá nhé. Ủng hộ nhiệt tình nhé AE .

MẪU MỚI
    Ai win e sẽ tặng ngay 1 đồng hồ Casio Edifice EF 543D - 7AV 6 Kim Chronograph - Mặt trắng phối đen - dây inox phong cách Thể thao - Nam tính - Menly - Mạnh mẽ.

- Tất cả các nút và kim đều hoạt động hết nhé ae.

Giá thị trường từ 1tr3 - 1tr8 nhé ae.

Đầu giá chủ yếu được giá là 9 nhưng quảng cáo là 10[SHOCK] Đấu giá Lon SPRITE đắt nhất VN - Tặng Casio Edifice EF 543D - 6 Kim Chronograph - 23h59 21/7 - 4
    Và quan trong là shop mong muốn ae có được đồng hồ chất lượng giá cực tốt nên mình mới duy trì đấu giá lâu như vậy. Ae bid mạnh tay ủng hộ shop nhé cho có động lực đem lên những mẫu tốt hơn nha.
    Các bạn nhớ đọc kỹ rồi bid nhé.

Phù hợp với bạn nào thích phong cách Thể thao - Nam tính - Năng động - Mạnh mẽ
    sở hữu e nó nhé.

Lưu ý: Hàng mình là hàng Replica 1:1 với chính hãng nhé nhưng máy Nhật 100% nhé. Máy của Miyota là hãng sản xuất cho Casio nên các bạn yên tâm.
    Bạn nào chưa biết hàng replica cứ sợt google nha.@@

Show hình: Ủng hộ bạn nào ghé qua nhà xem trước khi bid

[SHOCK] Đấu giá Lon SPRITE đắt nhất VN - Tặng Casio Edifice EF 543D - 6 Kim Chronograph - 23h59 21/7 - 5

[SHOCK] Đấu giá Lon SPRITE đắt nhất VN - Tặng Casio Edifice EF 543D - 6 Kim Chronograph - 23h59 21/7 - 6

[SHOCK] Đấu giá Lon SPRITE đắt nhất VN - Tặng Casio Edifice EF 543D - 6 Kim Chronograph - 23h59 21/7 - 7

[SHOCK] Đấu giá Lon SPRITE đắt nhất VN - Tặng Casio Edifice EF 543D - 6 Kim Chronograph - 23h59 21/7 - 8

[SHOCK] Đấu giá Lon SPRITE đắt nhất VN - Tặng Casio Edifice EF 543D - 6 Kim Chronograph - 23h59 21/7 - 9

[SHOCK] Đấu giá Lon SPRITE đắt nhất VN - Tặng Casio Edifice EF 543D - 6 Kim Chronograph - 23h59 21/7 - 10
    Trọn bộ sản phẩm Đồng hồ Casio Edifice EF 543D - 7AV 6 Kim Chronograph

1. 01 Đồng Hồ Casio Máy Nhật của Miyota new 100% full box
    2. 01 Hộp đựng sang trọng màu xanh
    3. 01 Sách hướng dẫn sử dụng
    4. 01 Bóp xốp giữ sản phẩm tránh va đập
    5. 01 Vỏ ngoài bao quanh hộp màu trắng
    6. 01 thẻ bảo hành do TIK TAK SHOP cấp
    7. Tất cả các mẫu đồng hồ đều được bảo hành 1 tháng

THÔNG TIN CHI TIẾT Casio Edifice EF 543D - 7AV 6 Kim Chronograph

Mạ ion một phần
    Mặt kính khoáng / Mặt kính hình cầu
    Đồng hồ tốc độ
    Đĩa thời gian 24 giờ ở vị trí 9 giờ
    Vật liệu vỏ / gờ: Inox không gỉ
    Dây đeo kim loại
    Vòng bên trong có thể xoay được
    Mặt đồng hồ hai lớp khớp với các chi tiết kim loại cho vẻ ngoài đa chiều
    Các kim đồng hồ được mạ toàn bộ bằng vật liệu phát quang
    Thiết kế núm vặn đặc biệt
    Khả năng đo: 59'59'99
    Hiển thị ngày
    Đồng hồ kim: 3 kim (giờ, phút, giây bấm giờ),
    3 mặt số (giây của giờ hiện hành, giờ bấm giờ, phút bấm giờ)
    Độ chính xác: ±20 giây một tháng
    Kích thước: 52 × 47,8 × 13,7 mm
    Tổng trọng lượng: 180 g
    Mình bao các bạn đi mưa. rửa tay, tắm rửa. Các bạn đừng cho e nó đi bơi hay nhảy dù là được nhé.

Lưu ý: Vì khâu hướng dẫn sủ dụng - hỗ trợ và bảo hành không được thuận lợi nên e không nhận ship đi tỉnh nữa. Thanks ae !!!
    Ae bid nhiệt tình nào........!!!!
    Ae nào thích mẫu này thì bid mạnh tay nhé...

TIK TAK SHOP

Chuyên Đồng Hồ Casio Edifice Replica 1:1
    Cam Kết Máy Nhật Miyota 100%

Chuyên Đồng Hồ Thể Thao Chính Hãng Citizen Q & Q Japan giá cực tốt!

ĐC: 26/9 Nguyễn Hữu Tiến P.Tây Thạnh Q.Tân Phú

Hotline: 09388 09389 ( Mình hay đi ngoài đường nên nếu mình không nghe máy các bạn có thể để lại tin nhắn mình sẽ gọi lại. Thanks)

2. 520_4ever!chis.chis! Trách Nhiệm & Vui Vẻ

[SHOCK] Đấu giá Lon SPRITE đắt nhất VN - Tặng Casio Edifice EF 543D - 6 Kim Chronograph - 23h59 21/7

Các bạn nào muốn theo dõi mình đang tin nào thì làm theo hình trên nhé. Để sau này mình đấu giá các bạn đều có thể biết nếu thích mẫu mình đấu thì bid nhé. Thanks các bạn !!!

Đây là Feedback của các winner nên ae cứ yên mà bid nhé...thanks!!

3. 520_4ever!chis.chis! Trách Nhiệm & Vui Vẻ

Các bác chú ý nhé.

Các bạn đừng nên mà bỏ 1 số tiền lớn mà chỉ mua về được đồng hồ chất lượng tương đương , các bác cứ thoải mái so sánh giá cả đi ạ, vì shop em bán rẻ của rẻ, rẻ vô địch mà chế độ bảo hành tương đương nhé.

Nhiều bác cứ lầm tưởng và thắc mắc sao nhà em bán rẻ hơn các shop khác nên hơi lăn tăn, nhưng em xin thưa là nhà em không mất tiền thuê mặt bằng và nhân viên, khẳng định với các bác nhà e bán lấy Uy tín chứ chưa nghĩ đến lợi nhuận

Lưu ý : Những mẫu nhà em bán - bên ngoài và các shop khác bán đắt gấp 2 lần mà chất lượng tương đương - chế độ bảo hành tương đương

4. namlong Thành Viên Cấp 6

Mở hành
    100k
    Cường 0938161085
    77 Hậu Giang F5 Q6

5. hungnguyen1306 Thành Viên Cấp 4

Hùng 0933 130613
    DC: 538 CMT8, Phuong 11, Quan 3
    200k

6. yafiha Thành Viên Cấp 4

Hoành tá tràng nè [SHOCK] Đấu giá Lon SPRITE đắt nhất VN - Tặng Casio Edifice EF 543D - 6 Kim Chronograph - 23h59 21/7
    600k
    Hậu 0934613439
    8/11a, Đông Chiêu, Tân Đông Hiệp, Dĩ An, Bình Dương

7. Xem thêm bình luận
  8. kutung304 Đẳng Cấp Là Mãi Mãi

oánh dấu
    650k
    ku
    01223520283
    93 vườn chuối.q3

9. duyevil Thành Viên Cấp 5

đã lấy 1 em ở đây . Đẹp trên từng cm , mua ko bao giờ hối hân ^^

10. SimSoYenBai.Com NHẬN CẦM SIM LÃI SUẤT THẤP

win đổi e này đc ko chủ topic đc mình đấu [SHOCK] Đấu giá Lon SPRITE đắt nhất VN - Tặng Casio Edifice EF 543D - 6 Kim Chronograph - 23h59 21/7 - 1 thank

11. 520_4ever!chis.chis! Trách Nhiệm & Vui Vẻ

Thanks bác đã mở hảnh ủng hộ nhé...

Thanks bác nhé....

ÚI...e trai bắn phát thật là hoành tá tràng nhỉ....Thật sự cám ơn vì sự nhiệt tình của e nhưng e bắn mạnh quá ae khác nhìn vô không biết lại nghĩ bậy nữa thì oan cho a....hii.
    Một lần nữa cám ơn e nhé...!

Thanks bác nhiều....!
    Nhớ ngày mai canh me nhé bác...

Hii....Bác này mới lấy hồi chiều nè...hiii
    thanks bác nhiều....Đồng hồ đeo vô ưng chứ bác?

Bác cứ bid ủng hộ mình đi nè...chuyện đó tính sau nhé bác...thanks bác!

12. 520_4ever!chis.chis! Trách Nhiệm & Vui Vẻ

Update boss.... 650k
    Giá còn quá tốt nhé ae...đồng hồ nhìn ở ngoài rất Thể thao - Mạnh mẽ - Nam Tính nhé...
    Bid mạnh tay ủng hộ mình nào...Bảo đảm sẽ không phải hối hận khi win nhé...[SHOCK] Đấu giá Lon SPRITE đắt nhất VN - Tặng Casio Edifice EF 543D - 6 Kim Chronograph - 23h59 21/7

13. dichvumang24h.co Thành Viên Cấp 3

3 nút xài được hết k bạn

14. 520_4ever!chis.chis! Trách Nhiệm & Vui Vẻ

Xài ok hết nhé bác....tất cả các nút + kim đều chạy hết nhé.

Update boss.... 650k
    Giá còn quá tốt nhé ae...đồng hồ nhìn ở ngoài rất Thể thao - Mạnh mẽ - Nam Tính nhé...
    Bid mạnh tay ủng hộ mình nào...Bảo đảm sẽ không phải hối hận khi win nhé..

Hôm nay end nhé ae.

15. 520_4ever!chis.chis! Trách Nhiệm & Vui Vẻ

Update boss.... 650k
    Bid mạnh tay ủng hộ mình nào...Bảo đảm sẽ không phải hối hận khi win nhé..

Hôm nay end nhé ae.

16. minhanh1987vt Thành Viên Cấp 3

670k
    Khôi 0982456929
    12 bình đông f15 q8

17. sencalu Thành Viên Cấp 5

đôn nhẹ [SHOCK] Đấu giá Lon SPRITE đắt nhất VN - Tặng Casio Edifice EF 543D - 6 Kim Chronograph - 23h59 21/7)
    750k
    ti-0909.087.345
    61 kha vạn cân, thủ đức

18. muaban2004 Thành Viên Cấp 5

760k
    hai 09.3.8.79.59.49
    260 nguyen thai binh tan binh

19. littlekulkid Thành Viên Cấp 6

lên cho hàng tốt ^^ ủng hộ

20. yafiha Thành Viên Cấp 4

Bay lên trên mọi người ...[SHOCK] Đấu giá Lon SPRITE đắt nhất VN - Tặng Casio Edifice EF 543D - 6 Kim Chronograph - 23h59 21/7
    800k
    Hậu 0934613439
    8/11a, Đông Chiêu, Tân Đông Hiệp, Dĩ An, Bình Dương

21. 520_4ever!chis.chis! Trách Nhiệm & Vui Vẻ

Thanks bác nhé....

Thanks bác nhiều nha...

Thanks bác....

Hii...Winner cũ...lâu rồi mới gặp bác...đồng hồ ok chứ bác....

E trai ơi...cám ơn vì sự nhiệt tình của e nhiều lắm...e thích mẫu nào cứ alo a nhé...e bid mạnh quá sợ mọi người lại nghĩ bậy về a nữa thì khổ...@@