Tìm kiếm bài viết theo id

Shop 9Six - Lingerie and Bikini - HÀNG CHẤT - KIỂU DÁNG CHỌN LỌC

Thảo luận trong 'Thời Trang - Mỹ Phẩm' bắt đầu bởi Mr.Jerokoon, 11/6/15.

ID Topic : 8087172
Ngày đăng:
11/6/15 lúc 21:12
  1. Mr.Jerokoon Thành Viên Cấp 6

Tuổi tham gia:
    14
    Shop 9Six - Lingerie and Bikini - HÀNG CHẤT - KIỂU DÁNG CHỌN LỌC

IF YOU WANT TO KNOW WHAT TO WEAR, PLEASE LET ME GIVE YOU

SOMETHING NEW ♥ ♥ ♥ ♥

9.SIX SHOP
    0938.354.919

Viber: 0938.354.919 - Linh
    Instagram:

SHOP CHUYÊN BÁN NHỮNG MÁU ĐỒ LÓT VÀ BIKINI CÁ TÍNH NHẤT GIÚP PHÁI NỮ KHƠI DẬY VÀ KHẲNG ĐỊNH SỰ TỰ TIN MẠNH MẼ CỦA MÌNH. HÀNG VỀ MỖI NGÀY CÁC BẠN CỨ THOẢI MÁI LỰA CHỌN. SHOP CÓ DỊCH VỤ TƯ VẤN MIỄN PHÍ VỀ THỜI TRANG, CHĂM SÓC DA VÀ SỨC KHỎE SAO CHO BẠN LUÔN GIỮ ĐƯỢC VẺ ĐẸP HOÀN MỸ VÀ TỰ TIN VÀO BẢN THÂN MÌNH.
    Shop 9Six - Lingerie and Bikini - HÀNG CHẤT - KIỂU DÁNG CHỌN LỌC - 1

--------------------------
    BRA-001: Bộ bra dạng ren màu đen ( tại mình chuộng màu đen ) Shop 9Six - Lingerie and Bikini - HÀNG CHẤT - KIỂU DÁNG CHỌN LỌC - 2), có lớp lon ko lo hở nha Shop 9Six - Lingerie and Bikini - HÀNG CHẤT - KIỂU DÁNG CHỌN LỌC - 3) mặc siêu thích đặc biệt cho những bạn quả nhỏ, dòng không gọng không mút nhé. Có khe để nhé mút :3

size S, Mgiá 290k/ 1 bộ
    có bán mút 30k/1 cặp

Shop 9Six - Lingerie and Bikini - HÀNG CHẤT - KIỂU DÁNG CHỌN LỌC - 4

BRA-002: Cái mẫu này đa năng lắm. Mý bạn mua dùng làm bra đồ cũng ok mà làm bikini đi biển cũng ok luôn Shop 9Six - Lingerie and Bikini - HÀNG CHẤT - KIỂU DÁNG CHỌN LỌC - 5) tại nhìn nó chất lắm. cũng là dạng hem mút hem gọng nha, nhưng yên tâm ko bị đổ ngực :-? Cái thun nó chắc lắm.

có size S M
    giá 290k hẻ
    có bán mút 30k/1 cặp nữa nè

Shop 9Six - Lingerie and Bikini - HÀNG CHẤT - KIỂU DÁNG CHỌN LỌC - 6

Đây là cái mặt bên của quần hí hí, sợ hem chụp vầy mấy bạn ko biết nó thiết kế dị

Shop 9Six - Lingerie and Bikini - HÀNG CHẤT - KIỂU DÁNG CHỌN LỌC - 7

Đây là mặt sau của bra. Cái nút gài đó bằng kim loại gì tui hem biết Shop 9Six - Lingerie and Bikini - HÀNG CHẤT - KIỂU DÁNG CHỌN LỌC - 8) mà cool lắm Shop 9Six - Lingerie and Bikini - HÀNG CHẤT - KIỂU DÁNG CHỌN LỌC - 9) bản dây nhỏ nghen.

Shop 9Six - Lingerie and Bikini - HÀNG CHẤT - KIỂU DÁNG CHỌN LỌC - 10

BRA-003: Giờ đồ đẹp nhiều quá giờ sao giờ =)) ta nói bởi dị, đâu bán đồ ăn =)) bán đồ ăn là hô biến thành con lợn rồi T.T Cái này màu cam sữa nha, cam cam là thấy thích dòi Shop 9Six - Lingerie and Bikini - HÀNG CHẤT - KIỂU DÁNG CHỌN LỌC - 11) dây bản nhỏ, có dây vòng vòng ý là vòng trc ngực chứ hem phải sau lưng nha
    Size S, M
    giá 190k/ 1 em
    có bán mút lót luôn 30k/ 1 cặp
    Ây yooo

Shop 9Six - Lingerie and Bikini - HÀNG CHẤT - KIỂU DÁNG CHỌN LỌC - 12

BRA-004: Mấy cái bra này chủ yếu là ren mịn hem cứng nên thường có lớp lót ở dưới để hem bị lộ á mấy cái bra đệp đệp dạng vầy mý bạn giặt tay vò xí r phơi nghen chứ giống tui bỏ máy giặt là nó tiêu đó =)). Hem gọng, hem mút( nhưng có chỗ để nhét mút vào nè).
    size S, M
    giá 190k/ 1 em
    có mút mha 30k/ 1 cặp

Shop 9Six - Lingerie and Bikini - HÀNG CHẤT - KIỂU DÁNG CHỌN LỌC - 13

Cận cảnh độ đẹp của ren nha :3

Shop 9Six - Lingerie and Bikini - HÀNG CHẤT - KIỂU DÁNG CHỌN LỌC - 14

BRA-005: Đây là em bra với kiểu dáng thiết kế hiện đại nhưng vẫn giữ được vẻ đẹp nữ tính nha đảm bảo mặc rất thoải mái và quyến rũ
    size S M
    giá: 190k/ 1 áo
    mút 30k/ 1 cặp

Shop 9Six - Lingerie and Bikini - HÀNG CHẤT - KIỂU DÁNG CHỌN LỌC - 15

Hình thiết kế dây áo sau :3

Shop 9Six - Lingerie and Bikini - HÀNG CHẤT - KIỂU DÁNG CHỌN LỌC - 16
    Đây là em bra với kiểu dáng thiết kế hiện đại nhưng vẫn giữ được vẻ đẹp nữ tính nha đảm bảo mặc rất thoải mái và quyến rũ :3

Shop 9Six - Lingerie and Bikini - HÀNG CHẤT - KIỂU DÁNG CHỌN LỌC - 17

BRA-006: Em này thì tinh tế thôi rồi lớp ren trắng cùng với lớp lót màu cam nhạt sẽ đem lại cho mý bạn cảm giảm trong sáng và rất fresh nha \m/ hem biết diễn tả s luôn Shop 9Six - Lingerie and Bikini - HÀNG CHẤT - KIỂU DÁNG CHỌN LỌC - 18). Sản phẩm không gọng không mút nha, nhưng vẫn có chỗ để nhét mút nè
    size S M
    giá: 220k/ 1 áo
    mút 30k/ 1 cặp
    Shop 9Six - Lingerie and Bikini - HÀNG CHẤT - KIỂU DÁNG CHỌN LỌC - 19

Hình chi tiết lớp ren ạ

Shop 9Six - Lingerie and Bikini - HÀNG CHẤT - KIỂU DÁNG CHỌN LỌC - 20

Bảng gài khóa 3 nút, an toàn không sợ bị bung áo nè Shop 9Six - Lingerie and Bikini - HÀNG CHẤT - KIỂU DÁNG CHỌN LỌC - 21)

Shop 9Six - Lingerie and Bikini - HÀNG CHẤT - KIỂU DÁNG CHỌN LỌC - 22

BRA-007: Còn cái này bra ( mặc làm bikini cũng đẹp luôn) dây nhe. Dành cho những bạn thích dây chằn chéo bùm chéo haha Shop 9Six - Lingerie and Bikini - HÀNG CHẤT - KIỂU DÁNG CHỌN LỌC - 23). Dù may không mút không gọng, nhưng vẫn có chỗ để nhét mút nghen. Mặc đảm vảo thoải mái không lo chảy ngực.
    size S M
    giá: 220k/ 1 áo
    mút 30k/ 1 cặp
    Shop 9Six - Lingerie and Bikini - HÀNG CHẤT - KIỂU DÁNG CHỌN LỌC - 24

Đây là hình chi tiết dây của em ý điểm 10 cho quyến rũ Shop 9Six - Lingerie and Bikini - HÀNG CHẤT - KIỂU DÁNG CHỌN LỌC - 25)

Shop 9Six - Lingerie and Bikini - HÀNG CHẤT - KIỂU DÁNG CHỌN LỌC - 26

Sợi dây mảnh, kèm tag nhỏ gọn cho các bạn mặc thoải mái nha :3

Shop 9Six - Lingerie and Bikini - HÀNG CHẤT - KIỂU DÁNG CHỌN LỌC - 27

Này là hình mặc đầm #blackrosedress nha ở trong hở hở đó là #sexybra hỉ Shop 9Six - Lingerie and Bikini - HÀNG CHẤT - KIỂU DÁNG CHỌN LỌC - 28) mặc cùng với bra là siêu quyến rũ luôn. Chời ơi em nào nó cũng đẹp cũng quyến dzũ hết chơnnnn Shop 9Six - Lingerie and Bikini - HÀNG CHẤT - KIỂU DÁNG CHỌN LỌC - 29)) mý bạn coi hình nha. Sẵn cảm ơn mý bạn xem hình của tui ròi mua luôn. Mấy bạn mua rồi, lần mua sau tui có quà nhe <3 <3 <3

Shop 9Six - Lingerie and Bikini - HÀNG CHẤT - KIỂU DÁNG CHỌN LỌC - 30

DR-001: Đầm màu đen, có mào trắng nữa. mà tui thấy đen đệp hơn với quyến dzũ Shop 9Six - Lingerie and Bikini - HÀNG CHẤT - KIỂU DÁNG CHỌN LỌC - 31), có lớp lót là lụa. Vải mềm mềm mát mát Shop 9Six - Lingerie and Bikini - HÀNG CHẤT - KIỂU DÁNG CHỌN LỌC - 32) có xẻ tà, chời ơi tui đảm bảo không sexy ko ăn tiền luôn ó.
    sáo chăm sáo nha ... 660k Shop 9Six - Lingerie and Bikini - HÀNG CHẤT - KIỂU DÁNG CHỌN LỌC - 33)

Shop 9Six - Lingerie and Bikini - HÀNG CHẤT - KIỂU DÁNG CHỌN LỌC - 34

Shop 9Six - Lingerie and Bikini - HÀNG CHẤT - KIỂU DÁNG CHỌN LỌC - 35

Shop 9Six - Lingerie and Bikini - HÀNG CHẤT - KIỂU DÁNG CHỌN LỌC - 36
    DR-002: Này là hình mặc cho em đầm trắng suông cute cute Shop 9Six - Lingerie and Bikini - HÀNG CHẤT - KIỂU DÁNG CHỌN LỌC - 37)
    Size: free size
    Giá: 650k nhe

Shop 9Six - Lingerie and Bikini - HÀNG CHẤT - KIỂU DÁNG CHỌN LỌC - 38

Hàng mới về mỗi ngày các bạn nhớ update để mua liền tay những bộ bra và bikini cá tính nha <3

Chỉnh sửa cuối: 11/6/15
  2. bupbe11 Thành Viên Kim Cương

shop chuyên bán những máu đồ lót và bikini cá tính nhất giúp phái nữ khơi dậy và khẳng định sự tự tin mạnh mẽ của mình. Hàng về mỗi ngày các bạn cứ thoải mái lựa chọn. Shop có dịch vụ tư vấn miễn phí về thời trang, chăm sóc da và sức khỏe sao cho bạn luôn giữ được vẻ đẹp hoàn mỹ và tự tin vào bản thân mình.

3. beer_house Thành Viên Kim Cương

buôn may bán đắt

4. Mr.Jerokoon Thành Viên Cấp 6

5. Mr.Jerokoon Thành Viên Cấp 6