Tìm kiếm bài viết theo id

Shop adidas orginal (new)

Thảo luận trong 'Thời Trang - Mỹ Phẩm' bắt đầu bởi valentinovk, 29/7/10.

ID Topic : 2116136
Ngày đăng:
29/7/10 lúc 23:12
  1. 4haianhhung Thành Viên Cấp 3

đánh dấu,mình đang tính sắm vài bộ đồ để tập chơi tennis.Tks

2. shop_ipod_online chuyên gia ipod touch

mua may bán đắt
    nhé bạn hiền. nhớ up lại cho mình nhé. thanks

3. liemnguyen15 Thành Viên Bạch Kim

Đầu tuần đông khách nha bạn hiền..........Shop adidas orginal (new), ranh phụ mình nhé....

4. kiemcamdo Thành Viên Chưa Kích Hoạt

sao gọi đt k nghe máy, nt k trả lời vậy buôn bán gì kì vậy :|

5. valentinovk Thành Viên Kim Cương

Cho hoi m hoi la b da pm vao so nao, vi nvien moi, nen co le lam viec chua dc tot
    B cho m xin lai so dt de m goi truc tiep cho b nhe
    Thanks b da gop y. Shop dang trong qua trinh xay dung de hoan thien nen con nhieu thieu sot, mong b thong cam

PS: Tiem m mo cua tu 9h sang toi 9h toi ,nen b co pm thi lien he trong khoang thoi gian nay. Vao cac thoi gian khac thi tiem da nghi, nen nv cung ko the check hang hay tra loi cho b dc. B nho luu y dieu nay dum m de nv co the phuc vu tot hon

6. valentinovk Thành Viên Kim Cương

Tui up cho shop mình nha lần 1!Và up đáp lể cho các bạn ở trên rồi nên ông khỏi làm tiếp nha.

7. valentinovk Thành Viên Kim Cương

>>Thk ban hiền nhieu lắm!!Nhìn ko những đẹp còn là hàng thật nhìn mang chất lắm đấy.ủng hộ shop mình nha

8. valentinovk Thành Viên Kim Cương

Tui up lần 1 nha !! và up đáp lễ cho mấy người ở trên rồi.Ông đừng up nữa nha

9. valentinovk Thành Viên Kim Cương

tui lên lần 1!! và đã up đáp lể cho người ta nhé Duy.Đừng up nữa mà sáng giờ ông đâu up cho ai đâu ha??thôi mai mốt để tui up ông ko cần làm nữa đâu nhé

10. valentinovk Thành Viên Kim Cương

>>áo Ajax của shop mình là áo mùa giải 2012-2013 áh !! bạn mua đi nếu ko là hết luôn áh

11. nnminhhieu1991 Thành Viên Cấp 6

Lỡ rồi tiếp lun , lên cho mọi người thấy HÀNG HIỆU GIÁ RẺ!!!!

12. tram anh Thành Viên Cấp 2

Bro ship cho mình tới Đầm Sen mình trả tiền được k ? nếu được mình đăng ký đôi :Puma testastretta III shose

13. valentinovk Thành Viên Kim Cương

>>Nếu bạn có nhu cầu thì cứ alo cho A Duy nhé !! A ấy sẽ đảm bảo mọi yêu cầu của bạn được thực hiện 1 cách tốt nhất

14. puzwee Thành Viên Cấp 2

upShop adidas orginal (new) Shop adidas orginal (new) - 1 Shop adidas orginal (new) - 2Shop adidas orginal (new) - 3hàng rất chất
    monh rắng sau nay` shop sẽ ưu ái về thêm quần áo nữ, chắc chắn sẽ ủng hộ lâu dài

15. chuxvn Thành Viên Cấp 5

HÀNG ĐẸP THIỆT BẠN ƠI. HÔM NÀO QUA ỦNG HỘ 1 ĐÔI MỚI ĐƯỢC. QUÁ CHẤT !

16. hdmi2012 Thành Viên Bạch Kim

Sử dụng công nghệ Climacool - đặc biệt trên vai có thiết kế lỗ nhỏ,giúp luồng dây máy nghe nhạc qua áo Form Body-mạnh mẽ

17. mobell90 Thành Viên Cấp 2

mình làm ở adidas viet nam nên có thể đảm bảo hàng này là hàng giả. bỏ mấy trăm ngàn ra mua hàng này gặp người biết nhìn hàng thì nhục lắm. thà mua hàng thương hiệu việt giá tương đương cho chắc. mình mà mua áo này mặc lên cty là nhục như con cá nục

18. tigercup2000 Thành Viên Cấp 5

Giá cực shock mặc cực đẹp chất cotton thể thao siêu mát chơi Tennis & Gym

19. valentinovk Thành Viên Kim Cương

>>Minh con size S thoi !! M thi chac la chi con mau do va mau den la con size M thoi.Nhung neu duoc thi qua tiem minh mang thu nhe.

20. hoangtf Thành Viên Cấp 4

Khi nào có áo tuyển Đức màu trắng alo anh nhé 0985 66 56 56.thanks