Tìm kiếm bài viết theo id

Toàn Quốc - Shop ảo thuật Sài Gòn - bán dụng cụ, dạy ảo thuật

Thảo luận trong 'Linh tinh' bắt đầu bởi tuankiet021187, 17/10/10.

ID Topic : 2394251 - Số lần up bằng SMS: 36
Ngày đăng:
17/10/10 lúc 01:39
  1. byipod Thành Viên Cấp 3

Lên cho ngày mới đắt khách !
    Uy Tín Trách Nhiệm Là Phương Châm Hàng Đầu Của http://beyond.vn/ Chúng Tôi !

2. byiphone Thành Viên Cấp 4

Mua Máy Bán Đắt !
    Uy Tín Trách Nhiệm Là Phương Châm Của http://beyond.vn/ Chúng Tôi !,,

3. enix88 Thành Viên Cấp 5

Đánh dấu , khoái cái bông gòn cháy , mà không biết nó có an toàn ko nữa :|

4. zhuoheng ♥♥♥ FOREVER LOVE ♥♥♥

Thích cái Dlite và cây bút xuyên tiền.
    Cho hỏi xíu là cây bút đó chỉ xuyên đc tiền thôi hả? Giấy hay cái khác đc ko bạn?
    Có hướng dẫn sử dụng lun hả bạn.

5. androidvietnam Thành Viên Chưa Kích Hoạt

>> ấn tượng, giá cả chấp nhận được! Up cho mua may bán đắt nào!

6. mr.kashi Tự Lực Cánh Sinh

Đến với tuankietshop, bạn sẽ thấy sự khác biệt, các shop đăng lan tràn trên mạng nhưng thực chất chẳng có món nào có sẵn, toàn là hẹn khách đợi đặt hàng...

7. mr.kashi Tự Lực Cánh Sinh

dùng để biểu diễn chứ đừng lừa đảo nha coi chừng nhập hospital đó pà con T__T

8. 70119 Thành Viên Cấp 2

hay quá ko biết mua nhiều có tặng thêm vài trò nhỏ ko nhỉ ^^

9. ninini Thành Viên Cấp 4

coi cái đồng xu xuyên kính hay wá à! mặc dù rất thik nhưng mà mình ko có khéo léo, lỡ mua về làm ko đc... Shop ảo thuật Sài Gòn - bán dụng cụ, dạy ảo thuật mà lỡ đứa nào chơi ác kêu "mày lấy đồng 5000 VND ra làm mày" cái là wê lun! Shop ảo thuật Sài Gòn - bán dụng cụ, dạy ảo thuật - 1

10. Men_Fashion1989 Thành Viên Chưa Kích Hoạt

Phụ ae 1 tay lên TOP

Chúc ae buôn may bán đắt,làm ăn phát tài nhá ^^

11. Bình Castrol Uy Tín Là Vàng

bộ bài nhìn xuyên dùng đánh bài mà người khác có thấy bài của mình không

12. Không Sợ Vợ Thành Viên Bạch Kim

mình mún mua cái dụng cụ giấy thành tiền hay cái đổi tiền và ngược lại,có sách hướng dẫn hok,có gì pm wa yh taj.srl0v3@yahoo.com hoặc a để lại yh e pm sau nger

13. q01218145113 Thành Viên Chưa Kích Hoạt

mình cần ảo thuật về bài .và mình cũng biết sơ sơ về bài ko bik học phí thế nào nhỉ ^^

14. Top1 Thành Viên Chưa Kích Hoạt

15. Vzar Thành Viên Cấp 4

Các bộ bài ở đâ có hình gì khác hoặc đặt theo êu cầu đc ko nhỉ?

16. DVThuan Thành Viên Cấp 3

Lưu ý anh chị em đừng so sánh giá cả nơi khác vì :
    - Hàng của mình là hàng nhập chất lượng, đừng so với hàng VN chế
    - Giá mình đăng là tính luôn tiền công mình hướng dẫn các bạn bí mật, cách diễn, cách nói chuyện, tất cả các mánh khóe kinh nghiệm đối phó với khán giả khó tính nhất...
    - Bạn sẽ được mình hướng dẫn tận tình tất cả những trò gì sẽ diễn được với dụng cụ đã mua (không giống nơi khác chỉ bán dụng cụ rồi kêu khách hàng tự tìm tòi)
    - Đến với tuankietshop, bạn sẽ thấy sự khác biệt, các shop đăng lan tràn trên mạng nhưng thực chất chẳng có món nào có sẵn, toàn là hẹn khách đợi đặt hàng...

o thut vn là mt môn ngh thut có t rt lâu trên thế gii và s thú v ca nó khiến rt nhiu người phi mê mn. Lúc đu, o thut ch được biu din trên sân khu, bi các magician (o thut gia) , và ch dành cho gii thượng lưu hay quý tc. Nhưng gi đây o thut đang len li vào gii hc sinh, sinh viên và dn dn tr thành trào lưu mi.

B
    n mun được bn bè thán phc, bn mun là đinh trong các bui tic, các bn trai mun chinh phc bn gái... Hay đơn gin bn ch mun tìm hiu thêm v b môn ngh thut thú v này. Hãy đến vi chúng tôi, chuyên :

- Cung cp dng c gimmick o thut
    - Đào t
    o, dy biu din o thut
    - Nhn hp đng biu din o thut cho các công ty, đoàn th

17. luckyboy80000 Thành Viên Chưa Kích Hoạt

Có vẽ thích đó bạn nhớ qua topic mình up để mình lấy link của bạn mà tham khảo dài dài nha

18. Ponsaido21 Thành Viên Cấp 4

hi. đắt hàng ne. bác có thể ảo thuật ra 2 e m ở chữ ý bác ko Shop ảo thuật Sài Gòn - bán dụng cụ, dạy ảo thuật

19. DVThuan Thành Viên Cấp 3

Shop ảo thuật Sài Gòn - bán dụng cụ, dạy ảo thuật Shop ảo thuật Sài Gòn - bán dụng cụ, dạy ảo thuật
    Shop ảo thuật Sài Gòn - bán dụng cụ, dạy ảo thuật - 1

Lưu ý anh chị em đừng so sánh giá cả nơi khác vì :

20. giaykc16 Thành Viên Cấp 4

o thut vn là mt môn ngh thut có t rt lâu trên thế gii và s thú v ca nó khiến rt nhiu người phi mê mn. Lúc đu, o thut ch được biu din trên sân khu, bi các magician (o thut gia) , và ch dành cho gii thượng lưu hay quý tc. Nhưng gi đây o thut đang len li vào gii hc sinh, sinh viên và dn dn tr thành trào lưu mi.