Tìm kiếm bài viết theo id

SHOP HÀNG NHẬT: Kem trị nám Purase Whiter

Thảo luận trong 'Thời Trang - Mỹ Phẩm' bắt đầu bởi nhannc, 18/10/15.

ID Topic : 8226075
  1. nhannc Thành Viên Cấp 4

Tuổi tham gia:
    14
    Chào cả nhà, nhân dịp đi công tác ở Nhật, chồng mình có xách về kem trị nám Purase
    Whiter. Mình thấy sử dụng rất tốt, vết nám mờ, vết nhăn cũng đỡ hẳn. Chồng xách về
    cũng hơi nhiều nên mình có ý định bán lại. Giá là 275K nhé.

SHOP HÀNG NHẬT: Kem trị nám Purase  Whiter

Tại sao nên sử dụng mỹ phẩm Purase Whiter?

・Là một trong những mỹ phẩm được đánh giá khá tốt 5.1/7 ở trang web đánh giá
    mỹ phẩm uy tín ở Nhật cosme.net. Vui lòng tham khảo link bên dưới:
    >> http://www.cosme.net/product/product_id/10036904/top
    Link của nhà sản xuất:
    >> http://www.meishoku.co.jp/catalogue/pw/
    JANcode (mã sản phẩm quy định bên Nhật): 4902468236037

・Chỉ với 275k là bạn có thể mua được mỹ phẩm “made in Japan” với hoá đơn mua
    hàng bên Nhật, không lo về hàng giả, hàng Trung Quốc hay hàng ăn cắp. Dưới đây là link cơ sở sản xuất bên Nhật của sản phẩm:
    >> http://www.e-cosmetics.co.jp/factory/

・Trọng lượng: 30g, sử dụng được khoảng 2 tháng nếu dùng ít.
    ・Thiết kế thanh lịch, nhỏ gọn, mùi hương nhẹ.
    Ưu điểm:
    1. Cân bằng độ ẩm, làm da mượt và sáng hơn.
    2. Hạn chế sản sinh melanin và làm sáng da, mờ các vết nám.
    3. Làm mờ vết nhăn nhỏ do da quá khô hay quá ẩm (đặc biệt là 2 bên khoé miệng và vùng mắt).

Nhược điểm: do không có chất làm sáng da “cấp tốc” nên hiệu quả cũng khá chậm.
    Nhưng nhờ vậy, da sẽ không bị bắt nắng và có thể sử dụng lâu dài. Tuy nhiên, mình khuyên các bạn nên sử dụng vào ban đêm. Trước khi đi ngủ, rửa mặt thật sạch bằng nước rửa mặt rồi lấy ra một lượng phù hợp, xoa nhẹ lên da.
    Ngoài ra sản phẩm vẫn có thể dùng cho người lớn tuổi, hay làm quà tặng cho các anh zai. Mình đã thử áp dụng cho mẹ (trên dưới 50t) và chồng thấy hiệu quả cực kỳ. Ai cũng khen cả.

Đặc biệt: Do là sản phẩm mình đang sử dụng nên bạn nào có nhu cầu thử hàng để đảm bảo da không bị kích ứng thì có thể đến địa chỉ bên dưới:
    33/2A Cầm Bá Thước, phường 7, quận Phú Nhuận, TPHCM
    Thời gian thử hàng: trong tuần từ 18:30 〜 21:00, thứ 7, CN tiếp khách nguyên ngày.
    Trước khi đến, các bạn nhớ liên lạc trước qua số dd: 090.949.1990 (Ms.Thuyên)

Cũng giống như các bạn nữ ở độ tuổi 25, da mình bắt đầu bước vào giai đoạn lão hoá, xuất hiện những vết nám nhỏ ở vùng gần mắt hay dưới cằm hay hai bên má. Mình chỉ thật sự chú ý đến nó khi những vết nám đó ngày càng đậm, nổi bật hẳn lên so với làn da trắng. Ngoài việc điều chỉnh lại chế độ ăn nhiều vitamin C, rau quả (mình đang ăn chay), mình cũng tăng cường bảo vệ da khỏi ánh nắng mặt trời bằng cách che chắn kỹ, ngay cả trong nhà. Thời gian đi ngủ cũng được đẩy lên là 10h đêm đến 6h sáng, đủ 8 tiếng như các chuyên gia khuyên. Thế mà các em nám vẫn chẳng mờ mà cứ xuất hiện như trêu ngươi, chỉ có khác biệt là làn da đã căng, mịn, sáng.
    Do tin tưởng hàng made in Japan, cộng thêm vốn liếng tiếng Nhật kha khá, mình quyết định tìm mua sản phẩm phù hợp với túi tiền và đương nhiên là nó phải giải quyết được vấn đề “to tát” là trị nám. Và sau vài ngày lang thang trên mạng, mình đã tìm thấy được em Purase White, sản phẩm của công ty Meishoku.

2. nhannc Thành Viên Cấp 4

Cám ơn anh trai ở Bến Tre đã mở hàng giúp em.
    Chắc chắn là vợ anh sẽ hài lòng cho mà xem SHOP HÀNG NHẬT: Kem trị nám Purase  Whiter

3. nhannc Thành Viên Cấp 4

cám ơn bạn hiền SHOP HÀNG NHẬT: Kem trị nám Purase  Whiter