Tìm kiếm bài viết theo id

Túi xách - Balo - [shop MR BEAN] ba lô laptop,ba lô du lịch,túi xách, giày dép........sale off tới 30%

Thảo luận trong 'Giày Dép - Balo - Túi Xách' bắt đầu bởi mr_bean, 6/3/09.

ID Topic : 769689 - Số lần up bằng SMS: 11
Ngày đăng:
6/3/09 lúc 23:19
  1. wildwildwind Thành Viên Kim Cương

lên cho người quen. đắt khách nè.
    bữa nào qua làm cái TW trắng mới được. sẵn nghía con lascote luôn.^^

2. gaikochong Thành Viên Cấp 4

Minh muon mua doi giay paul smith ma o 67 ba huyen thanh quan ban co 480k.sao bro ban mac hon.

3. mr_bean Thành Viên Kim Cương

hixhix sao bị band nick rùi.
    hàng paul smith mà 480k là hàng nhái bạn ơi.
    giày của mình nhập vào đã mắc hơn giá đó nhiều rồi. bên mình có cả 2 loại cho bạn so sánh luôn nè.

4. William P Thành Viên Bạch Kim

kaka.thích là bedn à. hông có lí do lí chấu gì hết. ec ec (bend nhưng thích thì qua làm lascote thôi,không vấn đề gì ^^)
    lên giùm Bean. đắt khách.

5. mr_bean Thành Viên Kim Cương

thanks anh nhiều

6. mr_bean Thành Viên Kim Cương

đến mua có fix chút cho vui nhé bạn

7. nova Thành Viên Bạch Kim

[shop MR BEAN] ba lô laptop,ba lô du lịch,túi xách, giày dép........sale off tới 30%
    khách hàng đã mua cặp a phúc 1 lần rồi nè ,giờ mún mua đôi này có fix đặc biệt ko anh?

8. mr_bean Thành Viên Kim Cương

có fix chứ em. nhưng em đi size bao nhiêu vậy
    [shop MR BEAN] ba lô laptop,ba lô du lịch,túi xách, giày dép........sale off tới 30% - 1[shop MR BEAN] ba lô laptop,ba lô du lịch,túi xách, giày dép........sale off tới 30% - 2

9. mr_bean Thành Viên Kim Cương

thanks for up up

10. mr_bean Thành Viên Kim Cương

lâu rùi ko mua gì ủng hộ ảh bro :41_002::41_002:
    thanks các bác.

hangxuatkhau.vn

11. kamedoco Thành Viên Cấp 4

hehe, cũng muốn mua lắm nhưng tại cái balo của bro............ dùng tốt quá , bao lâu mà nó chẳng hỏng ji` cả nên đành phải dùng tiếp thôi, cần ji` mình sẽ báo, hy vọng đc khuyến mại

12. mr_bean Thành Viên Kim Cương

nhất định là có KM rùi [shop MR BEAN] ba lô laptop,ba lô du lịch,túi xách, giày dép........sale off tới 30%[shop MR BEAN] ba lô laptop,ba lô du lịch,túi xách, giày dép........sale off tới 30% - 1

hangxuatkhau.vn

13. mr_bean Thành Viên Kim Cương

thanks 2 bác nha. [shop MR BEAN] ba lô laptop,ba lô du lịch,túi xách, giày dép........sale off tới 30%[shop MR BEAN] ba lô laptop,ba lô du lịch,túi xách, giày dép........sale off tới 30% - 1[shop MR BEAN] ba lô laptop,ba lô du lịch,túi xách, giày dép........sale off tới 30% - 2

14. bijoux Thành Viên Chưa Kích Hoạt

Đã ủng hộ túi Vaude II,hàng đẹp,giá tốt,bác chủ bán hàng nhiệt tình ^^!

15. mr_bean Thành Viên Kim Cương

thanks bạn nhiều. khi nào cần qua mình nữa nha

16. tamiya2612 Thành Viên Cấp 2

sao hôm qua mua cái balo nike air 250k mà ko thấ KM túi rút adidas gì vậ bro?hm qua quên mất giờ lên đọc mới nhớ^^

17. mr_bean Thành Viên Kim Cương

hihi xin lỗi bạn nhé. do bữa đó lu bu quá nên quên mất. khi nào bạn ghé ngang mình lấy túi nhé.
    [shop MR BEAN] ba lô laptop,ba lô du lịch,túi xách, giày dép........sale off tới 30%[shop MR BEAN] ba lô laptop,ba lô du lịch,túi xách, giày dép........sale off tới 30% - 1

18. best_buy_62 Thành Viên Cấp 1

Cho hỏi ba lô Nike Chyeyenne màu hồng còn hàng không vậy? Thanks!!

19. mr_bean Thành Viên Kim Cương

ko còn màu hồng bạn oi. mình chỉ còn màu đen, xám, trắng thôi. [shop MR BEAN] ba lô laptop,ba lô du lịch,túi xách, giày dép........sale off tới 30%[shop MR BEAN] ba lô laptop,ba lô du lịch,túi xách, giày dép........sale off tới 30% - 1[shop MR BEAN] ba lô laptop,ba lô du lịch,túi xách, giày dép........sale off tới 30% - 2

20. baothong83 Thành Viên Chưa Kích Hoạt

Nhiều hàng đẹp quá,tiếc khống thấy cái Balo Belkin nào cho laptop 14" hết