Tìm kiếm bài viết theo id

Túi xách - Balo - [shop MR BEAN] ba lô laptop,ba lô du lịch,túi xách, giày dép........sale off tới 30%

Thảo luận trong 'Giày Dép - Balo - Túi Xách' bắt đầu bởi mr_bean, 6/3/09.

ID Topic : 769689 - Số lần up bằng SMS: 11
Ngày đăng:
6/3/09 lúc 23:19
  1. mr.phong09 Thành Viên Mới

Mới mua Crumpler The Belly size M, very good, up cho bác bán chạy nà

2. mr_bean Thành Viên Kim Cương

sao bị band rùi :hungry::hungry:
    thanks bro nhé. lần sau mua sẽ giảm giá. [shop MR BEAN] ba lô laptop,ba lô du lịch,túi xách, giày dép........sale off tới 30%[shop MR BEAN] ba lô laptop,ba lô du lịch,túi xách, giày dép........sale off tới 30% - 1[shop MR BEAN] ba lô laptop,ba lô du lịch,túi xách, giày dép........sale off tới 30% - 2

3. mr_bean Thành Viên Kim Cương

thanks 2 bro [shop MR BEAN] ba lô laptop,ba lô du lịch,túi xách, giày dép........sale off tới 30%[shop MR BEAN] ba lô laptop,ba lô du lịch,túi xách, giày dép........sale off tới 30% - 1

4. KTQ24 Thành Viên Mới

Bạn ơi Kobe_Leather bag
    là bằng giả da hay da thật? Có vừa laptop 16" không?

5. mr_bean Thành Viên Kim Cương

em này bằng da ép, ko vừa laptop 16" rồi bác

6. MaiLe. Thành Viên Cấp 1

muốn đặt :Gofer Royale vừa máy canon ixus (đỏ)
    The le royal for iphone vừa ipod touch (đỏ)
    túi chống sốc The gimp special edition 16 inch (đỏ)
    ủng hộ tiếp, lần trước có mua 1 con ba lô fox rồi, lần này có dc9 giảm giá gì ko??? còn ship tận nhà ko bác???

7. mr_bean Thành Viên Kim Cương

có giảm giá nhé bạn. có gì mình sẽ alo cho bạn.
    thanks các bác

8. mr_bean Thành Viên Kim Cương

thanks bạn
    ok. bạn

9. baochunlai Thành Viên Cấp 6

Sếp Tuấn mới qua đó....có abc được nhiều không Phúc...^_^

10. mr_bean Thành Viên Kim Cương

hihi cũng dụ được mấy món [shop MR BEAN] ba lô laptop,ba lô du lịch,túi xách, giày dép........sale off tới 30%[shop MR BEAN] ba lô laptop,ba lô du lịch,túi xách, giày dép........sale off tới 30% - 1[shop MR BEAN] ba lô laptop,ba lô du lịch,túi xách, giày dép........sale off tới 30% - 2
    thanks các bác nhé

11. mr_bean Thành Viên Kim Cương

thanks
    thanks
    đang có hàng, ghé lấy nhé bạn .[shop MR BEAN] ba lô laptop,ba lô du lịch,túi xách, giày dép........sale off tới 30%[shop MR BEAN] ba lô laptop,ba lô du lịch,túi xách, giày dép........sale off tới 30% - 1[shop MR BEAN] ba lô laptop,ba lô du lịch,túi xách, giày dép........sale off tới 30% - 2[shop MR BEAN] ba lô laptop,ba lô du lịch,túi xách, giày dép........sale off tới 30% - 3[shop MR BEAN] ba lô laptop,ba lô du lịch,túi xách, giày dép........sale off tới 30% - 4
    [shop MR BEAN] ba lô laptop,ba lô du lịch,túi xách, giày dép........sale off tới 30% - 5

12. mhamdzui Thành Viên Chưa Kích Hoạt

có đôi puma size 43 nào ho bạn, lien hệ dùm mình wa nick thachm2000, hay so dt 0908246814, cam on

13. fiftyfour Thành Viên Cấp 3

Trong mấy mẫu dứới mẫu nào còn bác ui, hum bữa em ghé cửa hàng hỏi mà bảo chả còn hàng, bác trả lời em gấp để trong hcìu tối nay em ghé lấy nha

14. mr_bean Thành Viên Kim Cương

thanks
    còn đủ tất cả các mẫu, nhưng bạn sài laptop bao nhiêu inch?.

15. mr_bean Thành Viên Kim Cương

mình ko có loại này nhé.
    thanks

16. fiftyfour Thành Viên Cấp 3

MBP 15 inches có em nào fit ko bác ? Em wan tâm tới con The le Royale for laptop, 1 số chỗ thấy có fullbox ko bít bên bác có ko ?

[shop MR BEAN] ba lô laptop,ba lô du lịch,túi xách, giày dép........sale off tới 30%

[shop MR BEAN] ba lô laptop,ba lô du lịch,túi xách, giày dép........sale off tới 30% - 1

Ah hỏi lun bác còn crumpler the slip ko ạ ?
    Trả lời em nhé, okie chìu em chạy wa.

17. mr_bean Thành Viên Kim Cương

crumpler slip đang có hàng.
    chống shock 15" loại royale for laptop thì mình hết rồi.
    chỉ còn Gimp, GimpSe, Sir Gimp thôi bạn.

18. MaiLe. Thành Viên Cấp 1

nếu cái chống shock the gimp special edition 16 inch em đặt ko có màu đỏ thì lấy màu đen củng ok.
    với lấy luôn cái The Salaria màu nâu hay trắng cũng đc . thanks

19. langtupro Thành Viên Chưa Kích Hoạt

uýnh dấu mấy cái túi chống sock mini và bóp nam xuất Châu Âu

20. mr_bean Thành Viên Kim Cương

thanks các bác nhé.