Tìm kiếm bài viết theo id

Túi xách - Balo - [shop MR BEAN] ba lô laptop,ba lô du lịch,túi xách, giày dép........sale off tới 30%

Thảo luận trong 'Giày Dép - Balo - Túi Xách' bắt đầu bởi mr_bean, 6/3/09.

ID Topic : 769689 - Số lần up bằng SMS: 11
Ngày đăng:
6/3/09 lúc 23:19
  1. MaiLe. Thành Viên Cấp 1

ko thấy reply nên post lại ?!?!?!
    nếu cái chống shock the gimp special edition 16 inch em đặt ko có màu đỏ thì lấy màu đen củng ok.
    với lấy luôn cái The Salaria màu nâu hay trắng cũng đc . cần gấp. thanks

2. mr_bean Thành Viên Kim Cương

thanks
    sorry bạn, mình đọc xót bài của bạn. mai mình sẽ liên lạc với bạn

3. TLTuA Thành Viên Chưa Kích Hoạt

cái bill snatcher có ngăn kéo riêng không bác ?! tháy có vẻ hơi nhõ thì phải

4. onion Thành Viên Cấp 1

Túi chống shock này có loại 13.3" dành cho Macbook ko? (ko phải MB Air đâu nhe)

5. mr_bean Thành Viên Kim Cương

KM THÁNG 1/2010 TẶNG 1 TÚI RÚT ADIDAS 2 ngăn KHI MUA HÀNG VỚI HOÁ ĐƠN >200K

6. cauhaipleiku Thành Viên Chưa Kích Hoạt

bay lên cao nè,có bán vali bự không bạn,đang cần mua cái bự đựng đồ về quê an tết nè

7. mr_bean Thành Viên Kim Cương

có nhiều bạn ơi, ghé tiệm nhé

8. mr_bean Thành Viên Kim Cương

thanks for up [shop MR BEAN] ba lô laptop,ba lô du lịch,túi xách, giày dép........sale off tới 30%[shop MR BEAN] ba lô laptop,ba lô du lịch,túi xách, giày dép........sale off tới 30% - 1[shop MR BEAN] ba lô laptop,ba lô du lịch,túi xách, giày dép........sale off tới 30% - 2

9. mr_bean Thành Viên Kim Cương

thanks các bác quan tâm. :41_002::41_002::41_002:

10. mr_bean Thành Viên Kim Cương

thanks các bác [shop MR BEAN] ba lô laptop,ba lô du lịch,túi xách, giày dép........sale off tới 30%[shop MR BEAN] ba lô laptop,ba lô du lịch,túi xách, giày dép........sale off tới 30% - 1

11. mr_bean Thành Viên Kim Cương

ok nhớ qua nhé
    thanks 2 bac

12. nhatheehee Thành Viên Mới

Túi chống shock laptop-
    The Gimp Special Edition
    đủ size, đủ màu
    giá 170k
    [shop MR BEAN] ba lô laptop,ba lô du lịch,túi xách, giày dép........sale off tới 30%This image has been resized. Click this bar to view the full image. The original image is sized 840x260.[shop MR BEAN] ba lô laptop,ba lô du lịch,túi xách, giày dép........sale off tới 30% - 1
    [shop MR BEAN] ba lô laptop,ba lô du lịch,túi xách, giày dép........sale off tới 30% - 2

con này có hàng 16" k vậy bạn? Nếu có thì mình wa lấy [shop MR BEAN] ba lô laptop,ba lô du lịch,túi xách, giày dép........sale off tới 30% - 3

13. mr_bean Thành Viên Kim Cương

đôi này thì ko có rùi .[shop MR BEAN] ba lô laptop,ba lô du lịch,túi xách, giày dép........sale off tới 30% - 2[shop MR BEAN] ba lô laptop,ba lô du lịch,túi xách, giày dép........sale off tới 30% - 3
    thanks các bác

14. tiensy300190 Thành Viên Cấp 3

Hey Loc nếu mày còn 3 đôi này (shock fleet, NIKE AIR MAX HEALTH WALKER V, Air turbulence +15 ) thì call tao liền nhá. Lấy màu xám hoặc đen nhá, đặt hàng đc thì cũng call lun nha pa

15. mr_bean Thành Viên Kim Cương

thanks các bác

16. hulo_iq Thành Viên Chưa Kích Hoạt

chống shock cho HDD di động 2.5"
    có ngăn đựng dây riêng.
    đã test trên Hdd WD passport
    giá 120k
    [shop MR BEAN] ba lô laptop,ba lô du lịch,túi xách, giày dép........sale off tới 30%This image has been resized. Click this bar to view the full image. The original image is sized 760x276.[shop MR BEAN] ba lô laptop,ba lô du lịch,túi xách, giày dép........sale off tới 30% - 1
    ALO cái này còn hàng ko anh

17. mr_bean Thành Viên Kim Cương

ok. mình sẽ pm cho bạn sớm
    nhớ qua ủng hộ nhé bạn
    đang có hàng bạn ơi.
    thanks nhé. [shop MR BEAN] ba lô laptop,ba lô du lịch,túi xách, giày dép........sale off tới 30% - 2[shop MR BEAN] ba lô laptop,ba lô du lịch,túi xách, giày dép........sale off tới 30% - 3[shop MR BEAN] ba lô laptop,ba lô du lịch,túi xách, giày dép........sale off tới 30% - 4[shop MR BEAN] ba lô laptop,ba lô du lịch,túi xách, giày dép........sale off tới 30% - 5

18. kamedoco Thành Viên Cấp 4

mình muốn mua cái này, bro cho giá hữu nghị nhé Ba lô crumpler camera backpack for Nikon
    Hoặc nếu có cái balo nào đựng được DSLR được thì PM mình giá luôn nhé, thanks bạn hiền

19. mr_bean Thành Viên Kim Cương

bây giờ mới thấy. để mình pm cho nhé.

20. mr_bean Thành Viên Kim Cương

thanks các bác nhé.