Tìm kiếm bài viết theo id

Túi xách - Balo - [shop MR BEAN] ba lô laptop,ba lô du lịch,túi xách, giày dép........sale off tới 30%

Thảo luận trong 'Giày Dép - Balo - Túi Xách' bắt đầu bởi mr_bean, 6/3/09.

ID Topic : 769689 - Số lần up bằng SMS: 11
Ngày đăng:
6/3/09 lúc 23:19
  1. mr_bean Thành Viên Kim Cương

thanks bạn nhé. lần sau tới ủng hộ nữa nha.

2. mr_bean Thành Viên Kim Cương

thanks các bác

3. djtuananh Thành Viên Cấp 2

Belkin Venice
    fit laptop 16"
    mặt trong ngăn laptop lót nhung toàn bộ
    giá 750k

[shop MR BEAN] ba lô laptop,ba lô du lịch,túi xách, giày dép........sale off tới 30%

bans hang di tinh ko banj......0905195159​

4. mr_bean Thành Viên Kim Cương

có ship toàn quốc luôn bạn àh. có gì alo cho mình nhé
    thanks

5. wazzupku Thành Viên Mới

thích con CRUMPLER TURKIT SHOWER mà 1tr6 giá chát quá. Bác fix cho em thiệt tình nhé. PM em cũng đựoc. Giá tốt CN qua lấy luôn

6. mr_bean Thành Viên Kim Cương

giá đã fix rồi bạn
    thanks

7. trieuhuynh Thành Viên Cấp 4

Bác chủ topic cho hỏi Adidas Laptop BackPack có mẫu của M.U không ?
    Máy em 15"4, cái Adidas chỉ 15 không biết nhét vô lọt không nữa [shop MR BEAN] ba lô laptop,ba lô du lịch,túi xách, giày dép........sale off tới 30%

8. mr_bean Thành Viên Kim Cương

loại này mình chỉ có logo chealsea thôi. laptop 15.4" vào thoải mái bạn àh. mình ghi 15" là nói chung cho tất cả các dòng 15"...

9. manhtien Thành Viên Cấp 1

NIKE ACG LAPTOP MESENGER
    Fit lappy up to 15"-17".
    Vải 800D chống thấm toàn bộ Túi.
    Ngăn Laptop riêng biệt và chắc chắn.
    Quai đeo cực kỳ êm, chắc chắn và có khoá cố định Túi.
    có ngăn đựng hồ sơ bao dìm trong nước.
    Giá 850k
    [shop MR BEAN] ba lô laptop,ba lô du lịch,túi xách, giày dép........sale off tới 30%
    chiếc này còn size cho lap 17" koo bạn, mình ở hn

10. mr_bean Thành Viên Kim Cương

thanks 2 bạn [shop MR BEAN] ba lô laptop,ba lô du lịch,túi xách, giày dép........sale off tới 30% - 2[shop MR BEAN] ba lô laptop,ba lô du lịch,túi xách, giày dép........sale off tới 30% - 3[shop MR BEAN] ba lô laptop,ba lô du lịch,túi xách, giày dép........sale off tới 30% - 4

11. tranhbang Adidas CEO

bạn ơi cho mình hỏi đôi adidas porsche s2 là hàng xách tay hả, hay hàng VN xuất khẩu,tks

12. mr_bean Thành Viên Kim Cương

hàng của mình là hàng VNXK - hàng xuất đi châu âu nên chất lượng sẽ cao hơn hàng nhập bán trong Store tại Việt Nam (vì hàng trong Store bán là hàng made in China)

13. mr_bean Thành Viên Kim Cương

bạn tới xem trực tiếp nhé

14. amyhuang Thành Viên Mới

Nike cheyenne backpack & Nike t90 cái nào to hơn !!! Cho em ý kiến nhé !!!

15. mr_bean Thành Viên Kim Cương

Nike cheyenne backpack con này to hơn và bền hơn/ [shop MR BEAN] ba lô laptop,ba lô du lịch,túi xách, giày dép........sale off tới 30%[shop MR BEAN] ba lô laptop,ba lô du lịch,túi xách, giày dép........sale off tới 30% - 1

16. tani Thành Viên Mới

dai ca oai!em mua ma i chang dai ca lun ne!
    con asus pro8bi do! hehe
    up cho d.ca!

17. mr_bean Thành Viên Kim Cương

qua dọn tiệm cho a đi [shop MR BEAN] ba lô laptop,ba lô du lịch,túi xách, giày dép........sale off tới 30%[shop MR BEAN] ba lô laptop,ba lô du lịch,túi xách, giày dép........sale off tới 30% - 1[shop MR BEAN] ba lô laptop,ba lô du lịch,túi xách, giày dép........sale off tới 30% - 2[shop MR BEAN] ba lô laptop,ba lô du lịch,túi xách, giày dép........sale off tới 30% - 3
    thanks pà kon [shop MR BEAN] ba lô laptop,ba lô du lịch,túi xách, giày dép........sale off tới 30% - 4[shop MR BEAN] ba lô laptop,ba lô du lịch,túi xách, giày dép........sale off tới 30% - 5

18. MrBinCoffee Thành Viên Cấp 3

ac ac. tháng KM sao nãy mua cái balo hem nghe nói j hết zậy. Zậy có đc KM hông nè

19. Griimask Thành Viên Cấp 1

PUMA KING ITALIA DUFEL
    đầu kéo kim loại, mạ đồng.
    da dày, mềm, và chống nhăn
    quai xách da, đệm vai cũng bằng da luôn.
    đáy túi có miếng PU giữ cho túi luôn cứng cáp
    mặt trước thêu logo Italia và góc phải có dập nổi dòng chữ Italia
    màu: Chocolate.
    - Size: 58 cm X 29 cm X 26 cm
    http://cgi.ebay.com/BN-PUMA-KING-Italia-Duffle-Gym-Bag-*Chocolate*_W0QQitemZ330413897009QQcmdZViewItemQQi msxZ20100317?IMSfp=TL100317136005r19058
    giá Mr Bean 450k
    Mẫu này còn không anh, em đang quan tâm [shop MR BEAN] ba lô laptop,ba lô du lịch,túi xách, giày dép........sale off tới 30% - 1

20. shinohikaru Thành Viên Mới

bác ơi cho hỏi ADIDAS ADICOLOR TEAMBAG CÓ MÀU KHÁC KHÔNG BÁC ƠI VÀ GIÁ CÓ TỐT HƠN CHÚT NÀO NỮA ĐƯỢC KHÔNG

MÀ MỘT ĐIỀU RẤT QUAN TRỌNG LÀ ĐÓ LÀ HÀNG THIỆT HAY HÀNG COPPY DẠ BÁC[shop MR BEAN] ba lô laptop,ba lô du lịch,túi xách, giày dép........sale off tới 30%