Tìm kiếm bài viết theo id

SHOPTA.VN - Chỉ bán túi COACH chính hãng, đền gấp 5 nếu hàng FAKE

Thảo luận trong 'Thời Trang - Mỹ Phẩm' bắt đầu bởi shopta, 26/2/11.

ID Topic : 2856656 - Số lần up bằng SMS: 124
Ngày đăng:
26/2/11 lúc 12:18
  1. giay_chinh_hang Thành Viên Cấp 2

2. bupbe11 Thành Viên Kim Cương

Ngày mới đắt khách. Bạn hiền tôi ơi.​

3. giayxuatkhau.vn Thành Viên Cấp 3

4. thu mua 10 Thành Viên Cấp 1

up đủ link và đủ 3 lần/ngày !up đủ link và đủ 3 lần/ngày !

5. heodauto Thành Viên Kim Cương

Qua lại mỗi ngày.............................

6. hotroup1 Thành Viên Cấp 5

chất lượng đảm bảo giống như trên site tiêu chuẩn châu âu, hình up toàn bộ là hình thật

7. thangdodo Thành Viên Kim Cương

chất lượng đảm bảo giống như trên site tiêu chuẩn châu âu, hình up toàn bộ là hình thật

8. jeansthanhthanh1 Thành Viên Vàng

Cứ trung bình 10 giây nhấp chuột 1 lần.Nếu 1 ngày làm việc 10 tiếng thì nhấp khoảng 5000 lần ....thiệt là con số khủng :d

9. hotroup1 Thành Viên Cấp 5

Nhận giao hàng miễn phí trong nối thành cho tất cả các hóa đơn trên 200k, còn lại xin vui lòng cộng cho mình thêm 10k tiền xăng nha. Ngoài ra mình còn nhận ship trên toàn quốc, các bạn có thể gởi tiền vào tài khoản mình sau đó mình sẽ chuyển hàng ra cho các bạn, tiền ship bên nhân trả.

10. chicharit0 Thành Viên Cấp 3

Đồ đẹp giá good quá luôn...Đông khách và phát đạt nhé

11. hotroup1 Thành Viên Cấp 5

Nhận giao hàng miễn phí trong nối thành cho tất cả các hóa đơn trên 200k, còn lại xin vui lòng cộng cho mình thêm 10k tiền xăng nha. Ngoài ra mình còn nhận ship trên toàn quốc, các bạn có thể gởi tiền vào tài khoản mình sau đó mình sẽ chuyển hàng ra cho các bạn, tiền ship bên nhân trả.

12. paterfamilias Thành Viên Vàng

qua topic tớ ủng hộ nha

13. paterfamilias Thành Viên Vàng

toppppppppppppppppppppppp

14. dacsan_chaudoc Thành Viên Cấp 5

[h=2]SHOPTA.VN - Chỉ bán túi COACH chính hãng, đền gấp 5 nếu hàng FAKE[/h]

15. sâu heo Thành Viên Mới

mua may bán đắt nha bạn, có nhu cầu qua ủng hộ bạn cái, đang nghía nghía SHOPTA.VN - Chỉ bán túi COACH chính hãng, đền gấp 5 nếu hàng FAKE

16. yo_ci_shop Thành Viên Cấp 4

hàng đẹp lắm! Chúc shop buôn may bán đắt nhe!

17. QuocVinh83 Thành Viên Vip

ttttttttttttttttttttttoooooooooooooopppppppppppppp pp

18. sandal no1 Thành Viên Cấp 1

[h=2][FONT=Verdana, Arial, Tahoma, Calibri, Geneva, sans-serif]SHOPTA.VN - Chỉ bán túi COACH chính hãng, đền gấp 5 nếu hàng FAKE[/FONT][/h]
    [FONT=Verdana, Arial, Tahoma, Calibri, Geneva, sans-serif]chúc anh em luôn luôn mua may bán dat[/FONT]​

19. thun_ca_sau Thành Viên Cấp 1

[h=2][FONT=Verdana, Arial, Tahoma, Calibri, Geneva, sans-serif]SHOPTA.VN - Chỉ bán túi COACH chính hãng, đền gấp 5 nếu hàng FAKE[/FONT][/h]
    [FONT=Verdana, Arial, Tahoma, Calibri, Geneva, sans-serif]u[/FONT][FONT=Verdana, Arial, Tahoma, Calibri, Geneva, sans-serif]p cho buổi sáng may mắn[/FONT]​

20. hoaghan Thành Viên Bạch Kim

CHẤT LƯỢNG ĐẢM BẢO GIỐNG NHƯ TRÊN SITE TIÊU CHUẨN CHÂU ÂU, HÌNH UP TOÀN BỘ LÀ HÌNH THẬT

Phương châm của shopta là luôn luôn phục vụ khách hàng một cách chu đáo nhất, nhiệt tình nhất, mang đến cho khách hàng sản phẩm tốt nhất với giá hợp lý nhất và luôn tâm niệm một điều: Hữu xạ tự nhiên hương.