Tìm kiếm bài viết theo id

Shvn 150 mua tháng 9/2014 đúng nghĩa ít sử dụng. 5765 km hinh thật

Thảo luận trong 'Xe 2 bánh' bắt đầu bởi zan_u, 13/3/15.

ID Topic : 7915257
Ngày đăng:
13/3/15 lúc 14:09
  1. zan_u Thành Viên Cấp 6

Tuổi tham gia:
    14
    đã bán, anh em chặt chém kinh quá, xe ngon mà toàn bới móc trầy cảng sau, mất chía zin -,- bó tay.

2. N.I.I Thành Viên Cấp 3

Chiếc này trước rao 1 đời chủ, như mới
    Qua coi thì thấy đăng ký qua 2 người.
    Mất 1 chìa khoá, k có sổ bảo hành. Càng sau trầy nhiều

3. zan_u Thành Viên Cấp 6

chính xác bạn ạ. Xe này mình đứng tên, sau đi định cư chuyển cho bố mình. Còn chìa và sổ bảo hành thì bị mất mình cũng đã ghi như trên.
    sao bạn ko nói là xe rất ngon? Cảng trầy thì 150k là tĩnh điện lại như zin nha bạn.
    cảng sau của mình bạn cứ muốn ép mình nhỉ, xem hình là ok hén

4. 368.vn Thành Viên Cấp 3

với tình trạng này và giá này thì phụ bạn up thôi Shvn 150 mua tháng 9/2014 đúng nghĩa ít sử dụng. 5765 km hinh thật

5. zan_u Thành Viên Cấp 6

cám ơn bạn up phụ. Xe mình máy ngon và ko lỗi lầm bạn ạ. Giá này bán cho người mua còn fix nữa.
    còn tình trạng này là sao hả bạn? Xe nhà xài chứ ko phải xe tầm bậy đâu mà mấy bạn chọt ghê wa.
    cứ qua coi xe, có nhiu mình nói hết ở trên rồi còn muốn gì nữa bạn? Còn hơn là tua đồng hồ, xe nát mà nói ngon.

6. mixer Thành Viên Cấp 3

Mình không thích màu đen cho lắm, nếu màu trắng hoặc xanh thì đã qua coi rồi. Up giùm

nếu bạn là chủ mua xe đầu tiên thì mất sổ bảo hành có thể làm lại được. Bạn tham khảo ở đây
    http://www.honda.com.vn/vn/tu-van/c...g-gap/nu-mt-s-bo-h-nh-ti-phi-l-m-g-xin-cp-li/
    làm lại sổ bảo hành thì dễ cho người mua hơn

7. Xem thêm bình luận
  8. TheMonter Banned

lên top phụ bạn cho nhanh bán.

9. phone2010 Thành Viên Cấp 2

xe này tính ra mua đc 6 tháng mà chạy gần 6k cây tức 1 ngày đi trên 35 km cũng ko thể nói là ít xài đc