Tìm kiếm bài viết theo id

Siêu Thị Điện Máy nào giá cả tốt nhất

Thảo luận trong 'Chuyện trò' bắt đầu bởi legolas_elif86, 27/1/10.

ID Topic : 1567489
Ngày đăng:
27/1/10 lúc 17:20
  1. worker Thành Viên Cấp 5

THường mua đồ ở Siêu thị Điện Máy CHợ LỚn .Mấy siêu thị kia cũng đc tùy mặt hàng nhưng kg bao giờ ra Nguyễn Kim mua,thằng Nguyễn Kim là thằng phần lớn mặt hàng bán mắc nhất

2. Red Apple Up thuê , Bid mướn

chợ lớn và nguyễn kim thì cạch mặt hai thằng đó ra

3. Alonewolf Thành Viên Bạch Kim

Em cũng giống chủ Topic mà vào đây 1 hồi em hết biết đường mà đi đâu mua luôn. Mấy bác cho em cái cuối cùng đi ạ T.T

4. Củcải Thành Viên Cấp 5

Chợ Lớn là sự lựa chọn tốt nhất! Thiên Hòa và Nguyễn Kim chán lắm!

5. legolas_elif86 Thành Viên Bạch Kim

chính kiến của tôi lại thấy Phan Khang, có ai đồng tình với Phang Khang ko ?

Phang Khang Hoàng Văn Thụ, nhìn có vẻ hoành tráng, so về mặt bằng và chất lượng mẫu mã từng loại hàng thi Phan Khang khá nhiều mãu mã cho chúng ta lựa chọn, nhưng về giá cả hay chế độ bảo hành thì chưa biết

6. le6600 Thành Viên Cấp 4

good,trong nghề

7. Hao789 Thành Viên Chưa Kích Hoạt

sao ko thấy ai nhắc tới thằng IDE... gì đó.cung ok lắm à

8. Hà Bá Thành Viên Chưa Kích Hoạt

Cho cái địa chỉ cụ thể nơi này đi bạn!

9. vuongminh05 Thành Viên Kim Cương

Why? Mình thấy anh em trong này toàn nói về vấn đề bảo hành của từng nới, nhưng mà trong mấy siu thị này toàn hàng chính hãng, nếu có trục trặc j` thì mình đưa lên hãng bảo hảnh luôn chứ cần j` đưa ra mấy thằng nì.

10. chipitpro Thành Viên Bạch Kim

ra chợ xổm đi giá khỏi chê hêhhehehehheeh

11. nga84 Thành Viên Bạch Kim

mấy mặt hàng khác mình ko biết chứ bữa mua máy ảnh sony ở Thiên Hoà giá ok nhất

12. deka Thành Viên Kim Cương

_mới mua cái lò via electrolux ở nguyễn kim Siêu Thị Điện Máy nào giá cả tốt nhất

13. nhattala Thành Viên Cấp 2

^^.og anh trong cadovn ha`? lấy nick y changSiêu Thị Điện Máy nào giá cả tốt nhất

14. cuong.vuxuan Thành Viên Cấp 1

Nguyễn Kim là good nhất. có phòng kd nữa đó, giá rẻ hơn giá niêm yết ở cửa hàng lun, vẫn được hưởng quyền lợi bình thường( quà tặng, khuyến mãi...)

15. mọt sách cận thị Thành Viên Cấp 1

1 phiếu Cho Chợ Lớn

16. baby_bear Thành Viên Cấp 4

mình hay mua bên đệ nhất phan khang
    bro ra đó xem sao ...

17. homiki Thành Viên Cấp 4

Nguyễn Kim CMC vì gần nhà, với 1 phiếu cho Trần Thế gay góc Trường Chinh - HVT, Trần Thế cửa hàng kg bự lắm mà thấy giá cũng tốt, tư vấn tận tâm nữa, chắc tại cửa hàng bé nên ít khách Siêu Thị Điện Máy nào giá cả tốt nhất

Chợ Lớn trước đây cũng hay mua ( vì cũng gần nhà mà), mà cách đây chừng vài tháng,dợt khuyến mãi cái lò viba, 2 vợ chồng dắt nhau di mua. Lúc nhận hàng thì bên trong sét tùm lum Siêu Thị Điện Máy nào giá cả tốt nhất - 1 mình nhớ còn đúng 3 cái mà cái nào cũng vậy, kg nhiều thì ít, nghĩ là hàng lỗi thì lô hàng nào củng có, chắc tại số mình xui, nên tính lên trả tiền lại kg mua nữa. Lên lầu gặp nhan viên em nó hỏi có hàng sao kg nhận, nói hàng... vậy vậy sao bỏ tiền mua dc, gặp em có bỏ tiền mua kg. Nó im re rồi gọi diện xuống kho check xong xuôi đứng chờ hơn 15' Siêu Thị Điện Máy nào giá cả tốt nhất - 2 xong rồi em nhân viên đi đâu đó, một hồi mới thấy ẻm quay lại nói em di báo quản lí để lập biên bản trả tiền cho anh chị, mà thái dộ kg có vui vẻ gì, làm như trả hàng là nó bị trừ lương vậy Siêu Thị Điện Máy nào giá cả tốt nhất - 3 11g mấy 2 vợ chồng cũng đói muốn wạo, đứng chờ tính ra cũng gần 40' cho mấy em chạy tới chạy lui( cái quầy bảo hành sao bữa đó nó đông vui thế kg biết Siêu Thị Điện Máy nào giá cả tốt nhất - 4), thì cuối cùng cũng nhận lại được tiền. Trước khi về em nó còn khuyến mãi thêm 1 câu : "lần sau a chị mua hàng suy nghĩ kĩ rồi hãy quyết định nhé" làm như trách nhiệm việc này do mình vậy. Từ đó cạch, ai mua cứ mua, riêng mình kg ghé vào Chợ Lớn nữa :misdoubt:

18. ly_huynh Thành Viên Kim Cương

mua ở Nguyễn Kim, BH tốt.
    ko mua ở IDEAS hay Thiên Hòa, giảm giá rồi mà còn mắc hơn chỗ khác chưa giảm, ko hiểu sai QLTT ko sờ mấy chú này bán hàng kê giá gốc, KM lừa đảo

19. vtuanvnn Thành Viên Cấp 2

vote cho Nguyễn Kim 1 vé nè.

20. dothanhphat2 Thành Viên Cấp 5

nguyễn kim dc sài thử 5 ngày ko thích đổi cái khác
    chợ lớn giá tốt nhất