Tìm kiếm bài viết theo id

HCM - siêu thị dtdd cũ : bán hàng chính hãng . bảo hành dài hạn

Thảo luận trong 'Mobile' bắt đầu bởi choanbin mobile, 10/2/09.

ID Topic : 715051 - Số lần up bằng SMS: 4808
Ngày đăng:
10/2/09 lúc 16:25
  1. choanbin mobile Thành Viên Kim Cương

giá chuan nhat 5g rui , 50k cf thoy !siêu thị dtdd cũ : bán hàng chính hãng . bảo hành dài hạnsiêu thị dtdd cũ : bán hàng chính hãng . bảo hành dài hạn - 1siêu thị dtdd cũ : bán hàng chính hãng . bảo hành dài hạn - 2

2. tamnguyen_btd Mod box sách

:sexy_girl:có 50k thui à ...có ji mai wa xem, cái binbin bên âu cơ đi ngang hoài ^^

3. tuấnvũ mobile Thành Viên Chưa Kích Hoạt

thanks!siêu thị dtdd cũ : bán hàng chính hãng . bảo hành dài hạn..:41_002:..siêu thị dtdd cũ : bán hàng chính hãng . bảo hành dài hạn - 1
    hể rui bro uj
    thanks!

4. nhoc_man Thành Viên Cấp 2

pm cho em cái giá Ifone 8G-2g loại 2nd nha bro !
    đang wan tâm !
    thank !

5. choanbin mobile Thành Viên Kim Cương

giá từ 4,5tr - 6,5tr - rất nhiều iphon8G-2G , ghế xem máy sẽ cụ thể hơn nha !

6. rock_music Thành Viên Chưa Kích Hoạt

góp ý thui nha....chứ ko có gì đâu. công nhận bạn mua bán vui vẻ và uy tín giúp đỡ cao.nhưng cần có chút gì chăm sóc cho topic này !!!thân

7. choanbin mobile Thành Viên Kim Cương

mong pro thông cảm cho- hàng hóa ra vào liên tục - K800i và iphone khi bạn gọi cho mình vẫn có hàng nhưng buôn bán mà người nào đến trước thì mình bán thui chứ biết bạn có đến coi máy ko mà mình phải chờ.bạn đã mua iphone và K800i chưa nếu chưa mua thì mình kiếm cho bạn 1 cây hàng chất mà xài.thank bạn .thật sự xin lỗi .siêu thị dtdd cũ : bán hàng chính hãng . bảo hành dài hạnsiêu thị dtdd cũ : bán hàng chính hãng . bảo hành dài hạn - 1siêu thị dtdd cũ : bán hàng chính hãng . bảo hành dài hạn - 2

thank bạnđã góp ý.siêu thị dtdd cũ : bán hàng chính hãng . bảo hành dài hạn - 3siêu thị dtdd cũ : bán hàng chính hãng . bảo hành dài hạn - 4siêu thị dtdd cũ : bán hàng chính hãng . bảo hành dài hạn - 5
    thank!siêu thị dtdd cũ : bán hàng chính hãng . bảo hành dài hạn - 6siêu thị dtdd cũ : bán hàng chính hãng . bảo hành dài hạn - 7siêu thị dtdd cũ : bán hàng chính hãng . bảo hành dài hạn - 8
    thank!siêu thị dtdd cũ : bán hàng chính hãng . bảo hành dài hạn - 9siêu thị dtdd cũ : bán hàng chính hãng . bảo hành dài hạn - 10siêu thị dtdd cũ : bán hàng chính hãng . bảo hành dài hạn - 11

8. rock_music Thành Viên Chưa Kích Hoạt

chỉ mong anh update hàng trên topic liên tục cho anh em tiện theo dõi, hết hàng thì xóa đi chứ để trên làm gì.thanks anh đã trả lời. em edit lại

9. tamnguyen_btd Mod box sách

bị banner òi làm sao trả lời cho mình đây chài.mua 5610 màu đỏ cần thêm cái hộp nữa .....hem bít sao đây

10. kmtrung Thành Viên Cấp 2

iphone 2G-16G, fụ kiện gồm những gì vậy a? giá còn fixed nữa ko?

11. Binbin mobile Thành Viên Cấp 3

cố lên bro ui !
    thanks !
    thanks !
    ban vì up cho anh em nhiều , thế thoy chứ j đâu !
    chưa có hàng vì bị ban chưa update đc
    thanks 1
    giá đã rẻ nhất 5s roy bro ui ! ,máy sạc tai nghe ,cap !

12. Binbin mobile Thành Viên Cấp 3

thanks ! lúc chiều chiều mình nt là đã bán rùi nhưng vì nick bị ban nên chưa update đc mà thoy !

13. Binbin mobile Thành Viên Cấp 3

mÌnh khÔng cÓ em Ý !

14. momvt2003 Thành Viên Kim Cương

sharp 803 còn o Anh,pm cho E tình hình phụ kiện và giá Fix e nó,sáng mai E ghé coi nha

15. anhchangngoc109 Thành Viên Cấp 1

Sáng hum wa mua, hàng good, bảo hành chu đáo và cư xử tốt với khách hàng.
    Úp dùm cho làm ăn phát đạt nhé. úp úp

16. Binbin mobile Thành Viên Cấp 3

thanks ! hum nào cần máy j thj ghe ủng hộ nha !siêu thị dtdd cũ : bán hàng chính hãng . bảo hành dài hạnsiêu thị dtdd cũ : bán hàng chính hãng . bảo hành dài hạn - 1siêu thị dtdd cũ : bán hàng chính hãng . bảo hành dài hạn - 2siêu thị dtdd cũ : bán hàng chính hãng . bảo hành dài hạn - 3

17. Binbin mobile Thành Viên Cấp 3

thanks !
    thanks ! có hộp nhưng chủ yếu là giá thoy bro ui !siêu thị dtdd cũ : bán hàng chính hãng . bảo hành dài hạn - 1siêu thị dtdd cũ : bán hàng chính hãng . bảo hành dài hạn - 2siêu thị dtdd cũ : bán hàng chính hãng . bảo hành dài hạn - 3
    thanks !

18. Binbin mobile Thành Viên Cấp 3

thanks ! giá 2,2tr nếu bro có bao nhiêu N73me giao tuj lấy hết bro ujsiêu thị dtdd cũ : bán hàng chính hãng . bảo hành dài hạnsiêu thị dtdd cũ : bán hàng chính hãng . bảo hành dài hạn - 1!

19. See You Again Thành Viên Cấp 1

cho tui hỏi bạn có 8800 saphire Art còn khoảng 98 hay 99% không vậy ???

20. Binbin mobile Thành Viên Cấp 3

thanks !
    thanks !
    thanks !
    thanks !co may dep ,