Tìm kiếm bài viết theo id

Sim số đẹp viettel(10 số) giá cực rẻ, chỉ từ 100k... giao hàng tận nơi.

Thảo luận trong 'Sim Số Đẹp,Sim 4G' bắt đầu bởi hoangphuong88, 16/8/13.

ID Topic : 6890778 - Số lần up bằng SMS: 1328
  1. tatalanta Thành Viên Cấp 4

Cuối tuần buôn may bán đắt nha bạn hiền Sim số đẹp viettel(10 số) giá cực rẻ, chỉ từ 100k... giao hàng tận nơi. rãnh phụ mình với nghen

2. Hieu_TQ_Q7 Thành Viên Cấp 3

qua lại 100% nha bác Sim số đẹp viettel(10 số) giá cực rẻ, chỉ từ 100k... giao hàng tận nơi.qua lại 100% nha bác Sim số đẹp viettel(10 số) giá cực rẻ, chỉ từ 100k... giao hàng tận nơi. - 1qua lại 100% nha bác Sim số đẹp viettel(10 số) giá cực rẻ, chỉ từ 100k... giao hàng tận nơi. - 2

3. xl anh da sai Thành Viên Cấp 3

bạn úp cho mình đúng " giờ vàng"
    xin trân thành cám ơn Sim số đẹp viettel(10 số) giá cực rẻ, chỉ từ 100k... giao hàng tận nơi.

4. olaaloo Thành Viên Cấp 4

đông khách, đông khách, và đông khách!!!
    Sim số đẹp viettel(10 số) giá cực rẻ, chỉ từ 100k... giao hàng tận nơi.Sim số đẹp viettel(10 số) giá cực rẻ, chỉ từ 100k... giao hàng tận nơi. - 1Sim số đẹp viettel(10 số) giá cực rẻ, chỉ từ 100k... giao hàng tận nơi. - 2Sim số đẹp viettel(10 số) giá cực rẻ, chỉ từ 100k... giao hàng tận nơi. - 3Sim số đẹp viettel(10 số) giá cực rẻ, chỉ từ 100k... giao hàng tận nơi. - 4
    nhiều sim hay quá!

5. nuocngotcoga1221 Thành Viên Bạch Kim

Chuyện vui ngày thứ 4

Đêm trăng thanh gió mát. Anh đang mơ màng trong giấc ngủ. Em đến, nhẹ nhàng như làn gió thoảng. Bóng em lướt nhanh trên tường. Rồi em sà vào lòng anh.

Tiếng em nghe thật xa mà cũng thật gần. Bàn tay em khéo léo vuốt ve cơ thể anh làm tim anh gần như tan chảy.

Em đưa anh vào thiên đường, nơi anh có cảm giác có cái gì đó đang nhói lên, đi sâu vào tận xương tủy.

Để rồi sáng hôm sau thức dậy, vẫn còn dấu vết của em trên cơ thể anh, đỏ hồng, rõ rệt…
    Đêm nay, anh mong em lại đến, để anh có thể nhào tới ôm em, ghì chặt em bằng hai bàn tay rồi....
    .
    .
    .
    .
    ... bóp nát mày, con muỗi chết tiệt! Làm mấy hôm mình không ngủ được.:ah:

Thứ 4 vui vẻ

6. noel2411 Thành Viên Kim Cương

Các bạn ở xa mình sẽ chuyển phát nhanh,khi nhận được hàng các bạn chỉ việc thanh toán trực tiếp cho nhân viên bưu điện.Phí chuyển phát nhanh là 30k(vui lòng thanh toán trước 20k bằng thẻ cào điện thoại,đề phòng trường hợp mình gởi hàng rồi mà các bạn không nhận hàng)

7. xl anh da sai Thành Viên Cấp 3

tri ân ngày nhà giáo việt nam - nhận ngay cơ hội dán điện thoại laptop miễn phí cùng Skin Saigon

8. tienlong0401 Thành Viên Cấp 6

Mua sim trong tháng 11 này khi kích hoạt sẽ có 30k trong tk và hàng tháng được cộng 30k trong 1 năm(tổng cộng 360k), trừ những sim ký hiệu *.Sim số đẹp viettel(10 số) giá cực rẻ, chỉ từ 100k... giao hàng tận nơi.

9. suakhoa.hoathanh Thành Viên Cấp 4

bạn up mình trã
    chúc thành công và tốt đẹp

10. foxmarson Thành Viên Kim Cương

Đầu tháng đắt khách nhé...up phụ mình nha

11. foxmarson Thành Viên Kim Cương

Bay cao bay xa nhé...Phụ qua lại hằng ngày nha

12. Tommy Luân Thành Viên Kim Cương

chúc anh em chủ nhật vui vẻ, buôn may bán đắtSim số đẹp viettel(10 số) giá cực rẻ, chỉ từ 100k... giao hàng tận nơi....

13. dienmay_achau8 Thành Viên Cấp 5

14. thelights Banned

Cuối tuần may mắn và đắt khách nhé.
    Rảnh wa phụ đèn độc phát nè
    Cảm ơn Sim số đẹp viettel(10 số) giá cực rẻ, chỉ từ 100k... giao hàng tận nơi.

15. Tommy Luân Thành Viên Kim Cương

Cuối tuần may mắn và đắt khách nhé.....

16. taittxd Thành Viên Cấp 3

mới ủng hộ chủ top.cho mình hỏi mỗi tháng mình dùng sdt chuyển tiền 10k mà ko nạp thẻ vậy có cộng 30k không.

17. foxmarson Thành Viên Kim Cương

đắt khách nha bạn hiền...qua lại hằng ngày

18. noelvuive Thành Viên Cấp 5

Sim số đẹp viettel(10 số) giá cực rẻ, chỉ từ 100k... giao hàng tận nơi.Khuyến mãi lớnSim số đẹp viettel(10 số) giá cực rẻ, chỉ từ 100k... giao hàng tận nơi. - 1
    Giảm 10% giá tất cả các loại sim từ ngày 1/12 => 20/12/2013
    Ngoài ra khi kích hoạt sim sẽ có 30k trong tk và hàng tháng được cộng 30k trong 1 năm(tổng cộng 360k), trừ những sim ký hiệu
    *.
    Sim số đẹp viettel(10 số) giá cực rẻ, chỉ từ 100k... giao hàng tận nơi. - 2

19. Tommy Luân Thành Viên Kim Cương

Chúc ngày Giáng Sinh hạnh phúc và may mắn nha bạn!

20. Tommy Luân Thành Viên Kim Cương

Hàng đẹp,giá tốt ........Chúc shop đông khách .