Tìm kiếm bài viết theo id

Other - Sóc đất - sóc bông baby ( giá cực sóc như con sóc 100k = 1con ) giá sỉ và lẻ bao tex

Thảo luận trong 'Thú Cưng - Thú Nuôi' bắt đầu bởi saigon6789, 11/5/13.

ID Topic : 6657267 - Số lần up bằng SMS: 83
Ngày đăng:
11/5/13 lúc 15:34
  1. saigon6789 Thành Viên Cấp 4

Rùa hã ban bay h chi Còn Rùa mai vang , rua can thui nhé ko nhiu chi vai con thoi . Dễ nuoi choi . Tk ban

2. bosualongthanh Thành Viên Cấp 1

Thằng nhoc 14t lên đay táp ... Đòi phai chao hỏi này nọ .. Là nguoi VN dân mang mà đòi dấu này no . Minh ngheo ko co lap sai dt dap da ... Nen viet nv , doc ko hieu thi thoi . Thang e ko hieu thi cac ban ace khac ho se hiu , vi thang e tuoi nhõ .... Nen chua du trinh độ doc tieng viet . Thang e mỡ hàng ném đá topic a . E ranh roi thi lo hoc hanh đi , keo ba má thầy cô buồn . Chứ đừng pha dam dễ a lam ăn nhé khach hang lên mua chắc ho sẽ bik a lam an ntn . Thằng e nhé . Thằng e lộng ngôn . Vô lễ vs a vay la ko dc dau nhé . 14tuoi hĩ mũi chưa sach to mồm .ãnh nói dung ba con Neu mun mua thi Nen toi Shop se rõ , Minh thay bon ho nem da Shop nv Nen buc xuc tao nik len . Ba con Den mua cua Anh khoa 15B . Thi nho len 5giay Up cho ảnh Dễ bon nhoc nay láo lếu pha đam . Soc dep gia lai re nguoi ban nhitet tinh Tk cho Nhung member Up cho Shop . Cam on a khoa.

3. BinLuan Thành Viên Mới

bạn nói ai là những thằng nhóc vậy ? nè nhé ... nhìn cách type của 2 nick là biết của cùng 1 người ghi rồi . nhóc đó nói cũng đúng thôi . mọi người lên chỉ để nói về hình bạn lấy của người khác làm pic của mình nhưng không xin phép cũng không trích nguồn. người ta nói đến bạn còn tỏ thái độ, chối bỏ mọi thứ nên người ta mới bực thôi. nhóc 14t nói đúng đó nếu có trách thì tự trách bạn thôi buôn bán làm sao để nhóc 14t nó nói như vậy ??? xin lỗi bạn nhé chứ chữ không dấu mà bạn nói là tiếng việt thì mình cũng chịu ... hài quá. nhóc đó không hề vô lễ với bạn. bạn thấy nó có xúc phạm hay nói gì bạn không ? phần đầu nó có xin lỗi và có nêu rõ nguyên nhân nó nói như vậy hết rồi mà. 14 tuổi tuy chưa phải là lớn nhưng cũng đủ để suy nghĩ thế nào là đúng thế nào là sai rồi bạn à ? còn nếu như bạn nói là hỉ mũi chưa sạch chắc bị thiểu năng quá. Mìn xin nhắc lại 1 lần nữa : KHÔNG AI PHÁ ĐÁM BẠN LÀM ĂN, CHỈ BỨC XÚC TRƯỚC THÁI ĐỘ VỪA ĂN CƯỚP VỪA LA LÀNG CỦA BẠN THÔI!!!!!!!!!

4. kesy_canthi_2 Thành Viên Cấp 2

dạ đúng là em nhỏ tuổi, cái comment đầu tiên của em nếu phá công việc làm ăn của anh thì em thành thật xin lỗi, nếu anh nói e con nít mà hỗn xược thì e xin nói nhé, em nói chuyện vs anh rất đàng hoàng, xưng hô rõ ràng nhé, nhưng anh ko thích cách nói chuyện của em nên e đành sửa lại bắt chước cách ăn nói của anh cho anh dễ hiểu, chuyện anh giàu hay nghèo em ko cần quan tâm, nhưng viết chữ có dấu là nội quy chung trong diễn đàn này nhé, ăn nói lịch sự dùm 1 chút nhé, nếu anh chiệu bình tĩnh và đọc thì a thấy đó, lời lẽ ăn nói của anh rất thô thiễng, e chưa xúc phạm tới anh thì cũng mong anh đừng nói như vậy với em,... thân nhé,

5. Hecquyn Banned

6. saigon6789 Thành Viên Cấp 4

cám ơn bạn ....tk ban

7. saigon6789 Thành Viên Cấp 4

14 tuổi kêu người lớn là "bạn" , kêu người khác "bán thân"LÀ xúc phạm " , lo chiện bao đồng , ném đá phá phác rêu ráo lung tung ... Khuyên em nên đọc cẩm nan " im lặng là vàng " ngắn gọn .

8. saigon6789 Thành Viên Cấp 4

không biết rãnh rỗi quá thằng em có tiền thì mua bánh ăn đi .lập nhìu topic lên đây phá đám ( bà con cô bác ko thích đâu ) ... Doggy

9. saigon6789 Thành Viên Cấp 4

tk ban (up) là bạn đã gop phần sua duổi doggy

10. trandiep Thành Viên Cấp 2

Chủ thớt lớn rồi mà ăn nói cũng như con nít vậy? Nếu là làm ăn đàng hoàng thì không cần chấp nhặt tụi phá đám đâu, lên đôi co chi mệt. Chúc buôn may bán đắt!!!

11. nguyentuananh04 Thành Viên Cấp 2

Nghe cm vui tai ghe nhỉ. Hàng ng ta bán sao mặc ng ta treo đầu de bán thịt chó àh bằng chứng đâu mang lên topic luôn đi. Cứ nói có bằng chứng là ng ta bán gian lận tính làm anh hùng bàn phím àh. Mình mới mua 1 bé đất hôm nay xề rất khoẻ mạnh và dạn ng. Mấy thằng kia bán mắc ko có khách mua qua đây phá àh. Em cứ bán thoải mái hơi đâu lo mấy thằng điên kia.
    Bao h có bông alo a nha a nhiều kia bận việc a quên đó

12. saigon6789 Thành Viên Cấp 4

hihi cám ơn bạn ... ( mình thích ae vui vẻ thôi ... Cm mình trong sạch làm ăn uy tín ) bạn nói mình giống con nít thì mình chịu ( cam ơn đã like ) cám ơn chúc mua may bán hếtSóc đất - sóc bông baby ( giá cực sóc như con sóc 100k = 1con ) giá sỉ và lẻ bao tex

13. saigon6789 Thành Viên Cấp 4

cám ơn anh nhé ( ae mua bán vui vẻ nhiệt tình ) khách hàng là thượng đế ... Khi nào có hàng em phone hàng đẹp ( giá đẹp ) có hàng hot ( ưu tiên a giá rẽ lun ) like cho anh yêu sóc ... Cám ơn đã up
    (1 chúp của bạn đã góp phần sua đuổi doggy )

14. saigon6789 Thành Viên Cấp 4

like cho BẠN yêu sóc ... Cám ơn đã up
    (1 chúp của bạn đã góp phần sua đuổi doggy )

15. bucxuc1080 Thành Viên Cấp 2

đúng là bọn tiểu nhân , gặp thì sút tui nó đi . Người ta làm ăn nhiệt tình uy tín có trách nhiệm ( mà lên đây phá đám chẳng khác gì lũ dog ) ăn nói lung tung .... Mình mới mua 1 pé bông đây đẹp lắm ... Mọi người iu sóc thì nên đến shop của thằng em trẻ tuổi ủng hộ nhé nhiệt tình - dễ mến .... ( like ) . Tk shop . Sóc đẹp giá tốt Sóc đất - sóc bông baby ( giá cực sóc như con sóc 100k = 1con ) giá sỉ và lẻ bao tex( sút lũ dog đi) 5giay ko có đất cho doggy

16. elson000 Thành Viên Cấp 2

Thứ 1 bn sửa lại topic. cách phân biệt sóc sai rùi kìa. nhen không phải con đó.
    hình như kinh nghiệm chưa có thì phải. xem cấp bậc thì mới đăng ký.
    shop đi lên từ chân chính thì đáng quí. coppy pic của shop khác là hành động .....
    làm ăn đường đường chính chính thì đâu có chuyện này đâu
    không có khói sao có lữa !
    xem lại đi nhá bn

17. kesy_canthi_2 Thành Viên Cấp 2

nè anh nói ai là dog?? ăn nói đàng hoàng, a nói thật vô học, lớn tuổi mà ăn nói ngộ vậy, ko pik cách xưng hô à,

18. BinLuan Thành Viên Mới

tin mới nhận được : rất nhiều bạn đã mua sóc ở đây ... đa số là sóc đã trưởng thành nuôi không quấn chủ không theo người, rất nhát thả ra là chạy đi luôn còn không vài ngày là chết mọi người cẩn thận

19. saigon6789 Thành Viên Cấp 4

20. saigon6789 Thành Viên Cấp 4

đã ngu thì còn tỏ ra nguy hiểm ,( có bằng chứng ko hả) ko còn lời nào để nói vs lũ doggy này bà con sút manh dùm mình nha . Cám ơn bà còn ..... Sút mạnh dùm mình bằng cách ( up mạnh )