Tìm kiếm bài viết theo id

Other - Sóc đất - sóc bông baby ( giá cực sóc như con sóc 100k = 1con ) giá sỉ và lẻ bao tex

Thảo luận trong 'Thú Cưng - Thú Nuôi' bắt đầu bởi saigon6789, 11/5/13.

ID Topic : 6657267 - Số lần up bằng SMS: 83
Ngày đăng:
11/5/13 lúc 15:34
  1. BinLuan Thành Viên Mới

hehe bạn nè ... đất và nhen thì ngay cả người bình thường nhìn mắt cũng phân biệt được đó bạn không cần phải chuyên nghiệp hay nuôi lâu năm mới biết được đâu còn nều như bạn nói thì trên google đầy ra đó cop về cho nhanh đi Sóc đất - sóc bông baby ( giá cực sóc như con sóc 100k = 1con ) giá sỉ và lẻ bao tex) xin lỗi bạn nhé mình mới tập nuôi sóc cũng biết phân biệt đó

2. BinLuan Thành Viên Mới

ăn tiền gì hả bạn? đáng ra thì không ai phá bạn làm ăn đâu Sóc đất - sóc bông baby ( giá cực sóc như con sóc 100k = 1con ) giá sỉ và lẻ bao tex vì thái độ của bạn thôi Sóc đất - sóc bông baby ( giá cực sóc như con sóc 100k = 1con ) giá sỉ và lẻ bao tex - 1 bạn không biết tiếng anh thì đừng dùng nhé sỉ nhục tiếng anh lám này thì doggy Sóc đất - sóc bông baby ( giá cực sóc như con sóc 100k = 1con ) giá sỉ và lẻ bao tex - 2) cám ơn bạn đã PR cho mình nha mình cũng muốn làm người nổi tiếng lắm Sóc đất - sóc bông baby ( giá cực sóc như con sóc 100k = 1con ) giá sỉ và lẻ bao tex - 3)

3. saigon6789 Thành Viên Cấp 4

Nỗi tiéng mà bị ngừời ta chũi la lũ chó . Nỗi tiéng giống như bạn .....hahaha đã nói ngu mà còn to mồm sua . Bản thân bi si nhuc ma còn to mồm ... Còn cuoi te toet haha ... Chưa từng thay con nguoi nao nv . Doggy dân mạng thường dùm đê cho may đứa như ban . Vè mỡ từ điên ra đoc di . Dog là chó , doggy là chó sũa ... Từ bẫn thiu ..

4. BinLuan Thành Viên Mới

awwwwwwwwwwwww... lớn tuổi rồi mà nói chuyện như vô học thôi mình không trách bạn ha bạn không đủ tư cách nói chuyện với mình . muốn cãi thì đem lí lẽ ra để cãi. cãi không lại thì lại chó vs sủa Sóc đất - sóc bông baby ( giá cực sóc như con sóc 100k = 1con ) giá sỉ và lẻ bao tex) doggy là chó sủa thì hài thật đấy mở oxford dictionary mà dò nhé Sóc đất - sóc bông baby ( giá cực sóc như con sóc 100k = 1con ) giá sỉ và lẻ bao tex - 1) chắc nhìn vào toàn tiếng anh cũng k biết dịch đâu. dân mạng không phải ai cũng dùng bừa bãi như vậy đâu. như bạn nói thì chắc người ta cũng cùng trình độ với bạn thôi Sóc đất - sóc bông baby ( giá cực sóc như con sóc 100k = 1con ) giá sỉ và lẻ bao tex - 2 tiếng việt viết còn sai tới sai lui mà còn xổ tiếng anh Sóc đất - sóc bông baby ( giá cực sóc như con sóc 100k = 1con ) giá sỉ và lẻ bao tex - 3

5. phongma Thành Viên Mới

người ta nói gì thì kệ đi bạn hơi đâu chấp họ. bạn bán hàng chất lượng thì sợ gì mấy người đó. họ chỉ cố gây rối bằng cm để phá bạn vì bạn bán giá rẻ hơn...
    sóc cũng là động vật khá nhạy cảm nói là dạng người nhưng điều kiện chăm sóc không tốt, làm sóc hoảng sợ mà bỏ chạy hay không chăm sóc làm sóc chết thì lại đổ lỗi cho người bán. ( cũng như chó hay mèo bạn cho chúng ăn chăm sóc chúng, yêu thương chúng thì chúng thân và quý bạn. còn bạn đánh đập, bỏ đói chúng thì chúng cũng bỏ bạn mà đi thôi. chó hay mèo lớn (mờ mắt) mới đem về thì cũng vậy thôi bạn phải nhốt chúng cho chúng quen cuộc sống mới và hoàn cảnh đã rồi mới thả ra. bạn mới đem sóc về nhà được nửa,1 hay 2,3 ngày mà thả thì chúng còn chưa quen nên bỏ chạy là phải.

còn về chuyện hình ảnh thì theo mình nó chỉ là hình minh họa đại diện cho sản phẩm, giống loài đó cho các bạn yêu thích nuôi sóc dễ nhận biết sản phẩm, giống loài mà phân biệt lựa chọn pet cho mình chứ không nêm vì vài tấm hình mà chặt chém nhau tanh bành như thế.
    (nếu bạn biết nguồn hình ở đâu thì chỉ nên nhắc nhở chủ topic thôi ....trừ khi bạn có ý phá người khác làm ăn thì....:look_down::sexy_girlSóc đất - sóc bông baby ( giá cực sóc như con sóc 100k = 1con ) giá sỉ và lẻ bao tex

6. BinLuan Thành Viên Mới

nếu bạn ấy bán hàng khỏe mạnh và đúng là sóc baby dạn người khỏe mạnh k cắn cho svhs giá rẻ thì mình vô cùng hoan nghênhvì bản thân mình cũng là hssv (không phải buôn sóc) và tiền thì mình k có nhiều nên mình cũng cần những chỗ uy tín giá nó chỉ đem lại lợi ích cho những khách hàng nhu mình, nếu bạn để ý xem lại những cm trước đây thì mình nói chuyện rất lịch sự và chỉ có ý nhắc nhở vì bạn ấy lấy hình của người khác thôi. còn về nguồn hình thì mình biết mình mới nhắc nhở,mình k có ý muốn phá đám bạn đó làm ăn nhưng cái thái độ bán hàng kiểu này bị người ta nhắc nhở k chịu rút kinh nghiệm cứ cố chấp gân cổ lên cãi làm mình bực mình thôi. LÀM ĂN KHÔNG AI MUỐN BỊ THUA LỖ BẠN ÀK, theo luật nhân quả của nhà phật nếu phá người khác làm ăn sau này mình cũng sẽ bị như vậy... mình không dại gỉ làm chuyện đó nếu như bạn đó rep cm của mình = những câu nói lịch sự, biết rút exp cho mình bạn à

7. kesy_canthi_2 Thành Viên Cấp 2

nè anh, ko nói tới anh thì anh càng nói bậy nha, anh học lớp mấy mà ko pik phân biệt chó với người, mọi ng nói chuyện đàng hoàng nhé, ko ai chửi văn tục ở đây, trong khi anh là ng bán hàng mà ăn nói như thế khách nào dám mua??? ăn nói lố lăn nhăn, 14t ko phải là lớn nhưng cũng đủ nhận thức đúng sai, và cũng đủ tuổi để phê phán những ng như anh rồi, nếu nói đúng ra anh xúc phạm mọi ng khá nhìu đó nhé, người lớn thì đàng hoàng cho con nít noi theo nhá, anh nói em vô dáo dục thì anh xem cách ăn nói của anh với em há!!

8. bosualongthanh Thành Viên Cấp 1

trời ơi 2 thằng ngu .... Bi chuỗi nv mà còn vô topic của người ta phá đám đúng là thứ vô học thức ....người ta làm ăn vui vẻ uy tín mà gặp cái lũ tụi mày....lũ (doggy)
    up mạnh sút dog

9. bucxuc1080 Thành Viên Cấp 2

...........

10. kesy_canthi_2 Thành Viên Cấp 2

anh nói ai vô học thức??? ăn nói như anh chắc học giỏi lắm nhỉ, xưng hô = chó! nực cười, anh pik gì mà vô đây comment chửi vậy?? xưng hô văn tục thế mà dám mở miệng nói ng` khác vô học, đúng là xàm.... ko pik nhận thức đúng sai mà dám mở miệng văn tục phán như thánh.... thua

11. BinLuan Thành Viên Mới

kệ nó đi ... bosualongthanh shop15b và chủ topic là 1 người cả đấy em à, em không cần phải nói với loại người như vậy đâu, người ta nhìn vào người ta biết nó là loại người gì mà em Sóc đất - sóc bông baby ( giá cực sóc như con sóc 100k = 1con ) giá sỉ và lẻ bao tex)

12. netmisalon Thành Viên Cấp 1

tội nghiệp mấy chú sóc đất.e cũng vừa mua được 1 sóc đất....mọi người thích thì cứ đến mua.trước khi mua thì nên tham khảo từng shop.tìm hiểu kĩ cách lựa sóc rồi mua.ném đá nhau trong topic làm gì hok hỉu nữa.
    giá rẻ là 1 chiện,quan trọng vẫn là tình yêu vs sóc thoy.bên nào giá rẻ,cách phục vụ tốt,hàng đẹp thì giữ khách được lâu.chứ cãi nhau ỏm tỏi trên này chỉ vì những tấm hình thì hay gì đâu ạh.cả a mượn hình và a bị mượn cũng k dc lợi gì.ng mua ái ngại thoy àh.

13. SHOP15B Thành Viên Cấp 3

THANHK BAN : MÌNH GHI NHẬN Ý KIẾN CỦA BẠN ... topic mình đăng đến nay là đc 2 ngày gần 2000 lượt xem và 100 ý kiến nếu khách hàng chú ý đến comment thì sẽ rõ thành viên cấp 3,4,5,6, vàng bạch kim , thành viên toàn UP VÀ COMMENT NHIỆT TÌNH TOPPIC MINH chiếm 95% .... chỉ có 3 thành viên mới quấy rối rêu ráo lung tung ... ( ném đá làm mất uy tín toppic ) ace đến mua sẽ rõ thôi ..... tk bạn . và các bạn đã UP cho topic nhéSóc đất - sóc bông baby ( giá cực sóc như con sóc 100k = 1con ) giá sỉ và lẻ bao tex

14. SHOP15B Thành Viên Cấp 3

shop15b và saigon6789 : Là KHOA nhe ace . đính chính nhé ko bà con lại hiểu lầm ... Sóc đất - sóc bông baby ( giá cực sóc như con sóc 100k = 1con ) giá sỉ và lẻ bao tex tk bà con

15. SHOP15B Thành Viên Cấp 3

bà con ace lưu ý dùm khoa nha khi qua mua pet ben shop15b sẽ có biện nhận là mua hàng bên mình . Nếu pet các bạn mua về bị dị tật hay,sóc bệnh thì post hình pet và hoá đơn bên shop lên là khoa bán pet bệnh ,tật ...... ( sẽ hoàn tiền gấp đôi cho ace ) ..( để tránh anh hùng bàn phím hay lên topic mình phá phách rêu ráo lung tung nhé ) bà con ủng hộ khoa xin cho chữ up.
    Giá rẻ - nhiệt tình - có trách nhiệm là cách làm việc của shop15b

16. SHOP15B Thành Viên Cấp 3

bà con ace lưu ý dùm khoa nha khi qua mua pet ben shop15b sẽ có biện nhận là mua hàng bên mình . Nếu pet các bạn mua về bị dị tật hay,sóc bệnh thì post hình pet và hoá đơn bên shop lên là khoa bán pet bệnh ,tật ...... ( sẽ hoàn tiền gấp đôi cho ace ) ..( để tránh anh hùng bàn phím hay lên topic mình phá phách rêu ráo lung tung nhé ) bà con ủng hộ khoa xin cho chữ up.

17. SHOP15B Thành Viên Cấp 3

...

18. cuongdq Thành Viên Cấp 3

Đánh dấu để mua 1 pe soc về cho pe ở nhà cùng chơi. Khoa ơi còn sóc bông không vậy.

19. SHOP15B Thành Viên Cấp 3

chào bạn ngày mai hàng về nhé mai rãnh qua bắt nha : ban mua về cho bé chơi hã : sóc bông thì đẹp nhưng ko thân thiện nên nuôi lồng cho bé xem , hoạc ban mua sóc nhen , đất 2 loại này thân thiện nhé. tk bạn

20. BinLuan Thành Viên Mới

up nè bỏ phần này đi bạn ơi "( để tránh anh hùng bàn phím hay lên topic mình phá phách rêu ráo lung tung nhé )"