Tìm kiếm bài viết theo id

Khách sạn - SONG LAM HOTEL (Bãi sau Vũng Tàu) ưu đãi vĩnh viễn 30% cho thành viên 5giay

Thảo luận trong 'Du Lịch' bắt đầu bởi horeoca, 6/1/15.

ID Topic : 7738160 - Số lần up bằng SMS: 2
Ngày đăng:
6/1/15 lúc 15:38
  1. horeoca Thành Viên Cấp 3

Tuổi tham gia:
    14
    SONG LAM HOTEL (Bãi sau Vũng Tàu) ưu đãi vĩnh viễn 30% cho thành viên 5giayChào anh em thành viên 5giay, Gần đây khi anh em đi chơi du lịch Vũng Tàu hay bị chặt chém khi thuê khách sạn lưu trú tại Vũng Tàu (Bãi sau).

Chúng tôi xin tự giới thiệu khách sạn Sông Lam - Song Lam Hotel, một khách sạn có 32 phòng tọa lạc tại số 126N Hoàng Hoa Thám, phường 2, Tp. Vũng Tàu có website là www.songlamhotel.com hoặc điện thoại bàn 064. 3527 427 hoặc mobile: 0938 96 17 18. SONG LAM HOTEL (Bãi sau Vũng Tàu) ưu đãi vĩnh viễn 30% cho thành viên 5giay - 1[/IMG] Khách sạn tọa lạc tại vị trí mặt tiền đường Hoa Hoa Thám (ngã tư VÕ THỊ SÁU & HOÀNG HOA THÁM), con đường ngày xưa được coi là nơi chặt chém có tiếng nhưng nay đã được trang hoàng đẹp và là một trong những con đường trung tâm nhất của Tp. Vũng Tàu.
    SONG LAM HOTEL (Bãi sau Vũng Tàu) ưu đãi vĩnh viễn 30% cho thành viên 5giay - 2SONG LAM HOTEL (Bãi sau Vũng Tàu) ưu đãi vĩnh viễn 30% cho thành viên 5giay - 3SONG LAM HOTEL (Bãi sau Vũng Tàu) ưu đãi vĩnh viễn 30% cho thành viên 5giay - 4SONG LAM HOTEL (Bãi sau Vũng Tàu) ưu đãi vĩnh viễn 30% cho thành viên 5giay - 5
    Nơi đây tập trung rất nhiều nhà hàng, quán ăn, quán café đẹp như Beer club THE SHIP, VITAMIN C, Garden café, Cà phê rang xay tại chỗ COW BOY (của ks Sông Lam), Lẩu Cá Bảy Giai, Lẩu Cá Đuối Trương Công Định, cơm tấm Thuận Ý, Phở Minh, Phở Hùng, cơm tấm Lọ Lem, bánh khọt Cô Ba, cô Hai, bánh khọt Gốc Vú Sữa, chợ Vũng Tàu, bến xe Vũng Tàu cách 1.5km, chợ Vũng Tàu, chợ Hải sản xóm Lưới (giá chỉ bằng 1/2 giá mua tại Sài Gòn)....

Từ khách sạn Sông Lam, anh em có thể đi bộ ra biển với khoảng cách khoảng 300m là ra tới biển, hoặc có thể đi vào khu trung tâm chỉ ngoài 1km , hoặc ra tượng chúa khoảng 1.5km, ra ngọn Hải Đăng khoảng 2.5km.... Tại khách sạn cung cấp các dịch vụ cho thuê xe đạp đôi khách ở tại Ks chỉ với giá 25k/tiếng, cho thuê xe máy chỉ 100k-150k/ngày (chỉ cho khách ở tại khách sạn thuê).

Ngoài ra anh em có thể thưởng thức cà phê rang xay tại chỗ ngay trong khuôn viên khách sạn.

SÔNG LAM LÀ MỘT LỰA CHỌN AN TOÀN CHO ANH EM THÀNH VIÊN 5GIAY.VN VÀ CAM KẾT GIỮ ĐÚNG GIÁ QUY ĐỊNH, SẼ HƯỚNG DẪN NƠI ĂN UỐNG VUI CHƠI CHO ANH EM NẾU BỊ CHẶT CHÉM KHÁCH SẠN SẼ CHỊU TRẢ TIỀN THAY CHO ANH EM! RẤT MONG ĐƯỢC PHỤC VỤ ANH EM THÀNH VIÊN 5GIAY.VN, Khách sạn Sông Lam www.songlamhotel.com 0938 96 17 18 Notes: Vui lòng gọi đặt phòng trước khi đi để tránh tình trạng hết phòng khi xuống tới nơi tại Song Lam Hotel nhé

Chính thức áp dụng khuyến mãi 30% trên bảng giá trước thuế cả ngày thường và cuối tuần cho anh em 5 giây, anh em sắp xếp để đi tắm biển Vũng Tàu nhé.

Cảm ơn anh em nhiều. Bảng giá chi tiết vui lòng xem www.songlamhotel.com (giá này chưa bao gồm VAT cho nên khi giảm 30% trên giá này sau đó cộng thêm thuế nhé anh em).

Mong được anh em thành viên 5giay ủng hộ

Khuyến mãi này áp dụng cho cả SONG LAM HOTEL VÀ SÔNG LAM GOLD RESORT nhé anh em, anh em nào đi rồi thì comment giới thiệu cho mọi người hộ. Tks.

Chỉnh sửa cuối: 16/12/16
  2. teamleaderhh Thành Viên Cấp 3

Thứ 7, chủ nhật thì bao nhiêu 1 đêm vậy?

3. Anrio Thành Viên Bạch Kim

Đó giờ toàn ở Seika. Hôm bữa bạn e ở Songlam nên qua luôn. Phòng ốc ok, được km cho chai nước suối, đặc biệt là xin thêm mền với mấy món linh tinh mà vẫn nhiệt tình. Hôm ngày 2/1 vừa đi. Hẹn bác vài tuần nữa e ra lấy code 30% :3

4. horeoca Thành Viên Cấp 3

Chào bạn, thứ 7 giá phòng là 400k cho phòng 1 giường, 600k cho phòng 02 giường. Giá này nếu có nick là thành viên 5giay.vn sẽ được giảm 30% bạn nhé.

Nếu đi vui lòng alo trước để tránh hết phòng nha

5. nhotriet Thành Viên Cấp 3

Cho Minh hoi dinh di ngay mung 4 tet am lich(22/2/2015) lay phong 2 gi uong ( 2 nguoi Lon,2 tre em duoi 5 Tuoi) thi Gia ca sao ha ban

6. horeoca Thành Viên Cấp 3

Ngày đó phòng giá như niêm yết trên website khách sạn đó bạn. www.songlamhotel.com mời bạn vào đó xem nhé. Ngày 4 tết phòng hiện nay đã hết bạn có thể đi sớm hoặc muộn hơn được ko?

7. Xem thêm bình luận
  8. horeoca Thành Viên Cấp 3

Cảm ơn bạn, hẹn gặp lại nhé, tks.

9. horeoca Thành Viên Cấp 3

Cảm ơn các bác đã ủng hộ nhé

10. Kiến Văn Thành Viên Cấp 4

Rạch đít lấy cái dấu !!!

11. horeoca Thành Viên Cấp 3

Cảm ơn bác, hi vọng sớm đón bác tại Vũng tàu nhé.

Cảm ơn bác, sẽ up hình phòng theo đề nghị rất hay của bác.

12. phungnhungoc1992 Thành Viên Cấp 3

Chiều 5h mùng 3 ( 21/2) đến tầm 5h chiều m4 , tính giá ntn z b?còn phòng k b??? Up up

13. horeoca Thành Viên Cấp 3

Chào bạn,

Mời bạn vào xem giá tại songlamhotel-com nhé, giá ngày lễ tết phòng 1 giường là 700k, thành viên 5giay vẫn giảm 30% và giá đêm ngày 3 là 700k giảm 30% còn 490k cho anh em 5giay. Tuy nhiên bác chỉ có thể ở đến 12h trưa ngày 4 tết thôi lý do là ngày 4 hết phòng (nếu có ai hủy thì hotel sẽ săp xếp cho bác ở đến giờ đó nhé.

Cảm ơn bác đã ủng hộ, vào cho bay lên phát cho anh em thấy nhé.

14. horeoca Thành Viên Cấp 3

Hàng rất đẹp, cảm ơn bác nhé.

15. stop Thành Viên Cấp 4

xe 4 chỗ có thu thêm phí ko bác ???

16. horeoca Thành Viên Cấp 3

Có bãi đậu xe hơi trong nhà và không thu thêm phí gì khác ngoại trừ bác xuất hóa đơn thì thu thêm thuế thôi nhé bác.

17. noname0909 Thành Viên Cấp 3

em book phòng trên đây lun để ra giá giảm luôn dc ko anh? ngày 7-8-9/03 ( 2 đêm). phòng deluxe và tiêu chuẩn có gì khác?

horeoca thích bài này.
  18. horeoca Thành Viên Cấp 3

Ok bạn nhé, vậy để len danh sách đặt phòng nha. tối thứ 7, cn tổng thiệt hại là 455k cho 02 đêm giá đã giảm nhé bạn. 02 loại phòng thì khách nhau về phòng deluxe cóthêm trà, sấy tóc, siêu tốc trong phòng và tất nhiên phòng đẹp hơn một xíu. Phòng standard cũng là phòng đầy đủ tắm nóng lạnh, tủ lạnh, tivi, máy lạnh và phòng cũng đẹp rồi. Anh em 5giay đi toàn ở phòng loại này và chưa thấy ai phàn nàn gì cả.

Ở khách sạn cho thuê xe đạp đôi 20k/tiếng (chỉ cho khách hotel thuê thôi vì ở ngoài cho thuê lên tới 30 - 40k/h cơ. Xe máy cho thuê xe số 100k/ngày, xe ga 150k/ngày (ở ngoài thuê giá 150k xe số và 200k xe ga).

Vậy nếu chính thức book phòng thì confirm lại để hotel lên danh sách giữ phòng nhé bạn, tks.

Anh em đi rồi vào cho ý kiến để anh em sau an tâm vào ở nhé SONG LAM HOTEL (Bãi sau Vũng Tàu) ưu đãi vĩnh viễn 30% cho thành viên 5giay thấy hứa nhiều mà chưa thấy comment đâu cả SONG LAM HOTEL (Bãi sau Vũng Tàu) ưu đãi vĩnh viễn 30% cho thành viên 5giay - 1

19. horeoca Thành Viên Cấp 3

cảm ơn bác nhé. Nhất định sẽ qua lại rùi nà bác SONG LAM HOTEL (Bãi sau Vũng Tàu) ưu đãi vĩnh viễn 30% cho thành viên 5giay

20. horeoca Thành Viên Cấp 3

Chúc cả nhà mot ngay moi lam viec va vui choi that thu vi nhe

21. horeoca Thành Viên Cấp 3

Chúc các bác một ngày thật vui vẻ hạnh phúc nhé.