Tìm kiếm bài viết theo id

Khách sạn - SONG LAM HOTEL (Bãi sau Vũng Tàu) ưu đãi vĩnh viễn 30% cho thành viên 5giay

Thảo luận trong 'Du Lịch' bắt đầu bởi horeoca, 6/1/15.

ID Topic : 7738160 - Số lần up bằng SMS: 2
Ngày đăng:
6/1/15 lúc 15:38
  1. horeoca Thành Viên Cấp 3

Cảm ơn mọi người đã hỗ trợ nhé, một ngày tốt lành nha

2. horeoca Thành Viên Cấp 3

Cảm ơn các bác nhiều, rất mong được phục vụ các bác

3. horeoca Thành Viên Cấp 3

Cảm ơn bác nhiều, chúc ks nhà bác ăn nên làm ra nhé, xuống VT cứ ghé ủng hộ. Có dịp đưa con em đi SG sẽ ghé bác ủng hộ SONG LAM HOTEL (Bãi sau Vũng Tàu) ưu đãi vĩnh viễn 30% cho thành viên 5giay

4. horeoca Thành Viên Cấp 3

Chúc cả nhà ngày mới thật vui vẻ , hạnh phúc

5. blackbean Thành Viên Cấp 1

Có cho thuê theo giờ k bạn? Mình tính sáng đi chiều về, nên cần chổ cất đồ với tắm rửa. Nếu có thì từ 10am--3pm ngày hôm nay 29/1 giá sao bạn? Cám ơn nhiều

6. horeoca Thành Viên Cấp 3

Có cho thuê theo giờ nhé. Giờ đầu 50k, các giờ sau 20k cứ thế tính thôi bạn nhé (cho ngày thường).

7. vuhuynh89_1 Thành Viên Cấp 3

Mình dự định ngày 31 và 01/02 này sẽ đi VT 1 chuyến, nếu book bên Song Lam thì giá cả thế nào, nhờ bác horeoca cho mình xin giá vào ngày đó luôn, 1 đêm, phòng standard và deluxe luôn nhe, phòng đơn

Thanks Bác horeoca

8. horeoca Thành Viên Cấp 3

Chào bác,

Cảm ơn bác đã quan tâm. Giá phòng vào ngày thứ 7 tại khách sạn Sông Lam là phong standard có máy lạnh, tủ lạnh, tắm nóng lạnh là 400k. Phòng deluxe là 600k => Như vậy thành viên 5giay giảm còn 280k, tính chẵn 250k/phòng. Phòng deluxe 600k giảm 30% còn 420k, tính chẵn 400k.

Ngày 1/2 thì giá phòng deluxe là 350, giảm 30% cho anh em 5giay còn 250k. Phòng standard thì 250k, giảm 30% còn 175k tính tròn 180k thôi nhé bác.

Bác đi thì alo sớm. tks

9. horeoca Thành Viên Cấp 3

Cảm ơn các bác, một tuần mới thật nhiều niềm vui nhé

10. tienvonhunuoc Thành Viên Bạch Kim

. Từ khách sạn Sông Lam, anh em có thể đi bộ ra biển với khoảng cách khoảng 300m là ra tới biển, hoặc có thể đi vào khu trung tâm chỉ ngoài 1km , hoặc ra tượng chúa khoảng 1.5km, ra ngọn Hải Đăng khoảng 2.5km..

11. horeoca Thành Viên Cấp 3

SONG LAM HOTEL (Bãi sau Vũng Tàu) ưu đãi vĩnh viễn 30% cho thành viên 5giay cảm ơn bác SONG LAM HOTEL (Bãi sau Vũng Tàu) ưu đãi vĩnh viễn 30% cho thành viên 5giay - 1

12. horeoca Thành Viên Cấp 3

Ngày mới thật vui và hạnh phúc, anh em vào đặt phòng cho mùa tết 2015 để tránh bị chặt khi đi xuống Vũng Tàu nhé

13. mutduanon Thành Viên Cấp 4

Thấy bạn giảm 30% cho TV 5giay thích quá, nhưng nếu mình đặt cho gia đình ở thì vẫn dc giảm phải k bạn

14. horeoca Thành Viên Cấp 3

Cảm ơn bạn quan tâm, giảm cho thành viên đặt phòng nhưng không quá nhiều, bản thân và gia đình thì được chứ đặt giúp ai đó hàng chục phòng là căng đó nhé SONG LAM HOTEL (Bãi sau Vũng Tàu) ưu đãi vĩnh viễn 30% cho thành viên 5giay

15. horeoca Thành Viên Cấp 3

Từ nay thành viên 5giay đã có Song Lam nên không lo về giá, đi ăn uống Song Lam huong dan thi mien ban ve chat chem. An tam luon SONG LAM HOTEL (Bãi sau Vũng Tàu) ưu đãi vĩnh viễn 30% cho thành viên 5giay

16. horeoca Thành Viên Cấp 3

Cảm ơn bác,

Thông báo anh em, chính sách này chỉ áp dụng khi anh em đặt trước nhé. Nếu không đặt trước bằng điện thoại mà xuống đến nơi yêu cầu áp dụng thì khách sạn không chịu trách nhiệm vì hết phòng hoặc các lý do khác cho nên tốt nhất anh em nên đặt trước. tks.

17. horeoca Thành Viên Cấp 3

Cảm ơn bạn, hẹn gặp lại nhé

18. horeoca Thành Viên Cấp 3

Chuẩn bị cho kỳ lễ tết nào các bác

19. Thịt Bò Sỉ Lẻ Thành Viên Cấp 4

Cho minh dat 1phong. Giuong doi. Ngay 27-28/2. Tuc la sang t6 minh nhan phong. Chieu t7 minh tra phong luc 16-17h chieu. Thi gia ntn

20. KemIcy Thành Viên Cấp 4

Chuẩn bị làm 1 chuyển đến Sông Lam, sao đó sẽ update tình hình cho các thím