Tìm kiếm bài viết theo id

sửa dt luộc đồ đã từng là chủ cửa hàng và sửa dt mà vẫn bị luộc

Thảo luận trong 'Chuyện trò' bắt đầu bởi sanhnet, 26/8/15.

ID Topic : 8167765
Ngày đăng:
26/8/15 lúc 15:09
  1. sanhnet Bán Chạy Nhất

Tuổi tham gia:
    15
    Đời đúng là nhân quả mình có thằng bạn thân sửa đt chung giờ cũng khá lắm ( mà chắc thân ai nấy lo) Mình có cái đt 3gs bị hư màn hình dưa nó sửa nó luộc cục pin zin bỏ vào cục pin lô .Giờ bị phù to ra làm công main vĩnh biệt cái main 3gs cực ngon. Buồn quá nó là sửa dt cực ngon tên nó là Tâm hay gọi là tâm tóc dài chuyên sửa dt cho các cửa hàng .Nó làm ăn thất đức vậy mà vẫn tồn tại hơn 15 năm nó chỉ có làm bạn mình 15 năm nên ko biết nó sửa bao lâu tại mình là dân mua bán dt cách đây 15 năm buồn quá đt cùi mà cũng bị luộc anh em cảnh giác nhe Nó làm ở trương công định ai là chủ cửa hàng đã từng sửa ở chổ nó muốn biết đich xác mình sẽ cho số dt

2. phucbeck Thành Viên Cấp 5

Xuôi cho bác quá

3. dungcj Super Moderator Thành viên BQT Super Moderator

Bác trách nhầm bạn hiền rồi, cái ip 3 giờ này pin đã gần toi, ai hơi đâu luộc thứ ấy và cái đt này giờ bán ai mua đâu mà luộc làm chi... cũng có thể bạn thấy pin sắp toi nên gắn cho bạn cục pin khác, hay vụ gắn nhầm pin rất dễ xảy ra.... và cuối cùng sao bạn biết chính xác cục pin của bạn bị ông kia luộc? có làm dấu cục pin không? hay là bạn bị người khác thay pin từ lâu rồi... xạc dỏm, board pin hư, xạc nhồi không đúng cách, pin lâu ngày... cũng dẫn đến tình trạng phù pin.

Bài viết của bạn sao ngược 180 độ dưới sign vậy?

4. hanhan1010 Thành Viên Cấp 4

thớt có gì chứng minh ko , nhiều khi lắp vô bị chạm nên pin phù thôi . bạn thân mà đi luộc cục pin có 100k sửa dt luộc đồ đã từng là chủ cửa hàng và sửa dt mà vẫn bị luộc

5. hackkiskas Thành Viên Cấp 3

Mình thì nghĩ khác thím Dũng.Mình nghĩ đang dìm hàng.Mấy cái 3GS giờ rẻ sình.Cục pin vài chục ngàn ai mà thuốc.Rồi bạn bè 15 năm sao ko nói thẳng với nó mà lên đây khóc.Nói chuyện thẳng với nhau dễ ợt chứ gì.Lên đây rồi nói nó làm ở đâu ? Cho sdt nữa mới ghê.Có mùi chắc luôn.

joh.le and quanaothoitrang8 like this.
  6. redsun_the Thành Viên Cấp 4

Đời đúng là nhân quả?
    Ý thớt là trước đó thớt sống ác hay cũng luộc đồ người ta nên giờ bị luộc lại ah hả?

7. quayhaku? Thành Viên Cấp 2

Chưa chi đã có 1 đống gạch.sửa dt luộc đồ đã từng là chủ cửa hàng và sửa dt mà vẫn bị luộcsửa dt luộc đồ đã từng là chủ cửa hàng và sửa dt mà vẫn bị luộc - 1

8. conan261190 Thành Viên Cấp 3

uk,3gs ai thèm luộc trời,ân tình 15 năm k ai làm thế cả,bạn bè thân v k alo hỏi nó lên đây than bùn ^^

9. quanaothoitrang8 Thành Viên Cấp 5

chính xác, em cũng nghỉ như bác, luộc pin ip6+ em còn tin chứ con 3gs rẻ sình rẻ thúi luộc làm gì ? sưu tầm đổ cổ hả ?

10. bitrumq3 Thành Viên Cấp 1

dự đến mai topic này sẽ đủ gạch để xây nhà.

PHONGVAN85 thích bài này.
  11. kiki_008 Thành Viên Cấp 4

sửa lại cục pin 6+ đi, cho có người tin bác ơi

12. pro-tech Thành Viên Cấp 4

pin mới lg g còn bi phù, xài nhìu thì phù..... nghe mùi sao giống mấy cha chợ trời ngoài nhật tảo lừa gà vs mấy con 3g 3gs vậy trời

13. gatre38 Thành Viên Kim Cương

Chia buồn cùng bạn già .

14. HiepSiSiTinh Thành Viên Kim Cương

Không biết có luộc hay không mà mình đi ép kiếng cái màn hình Z1 về xong sau xài thì thấy pin mau hết hơn trước ...

15. kiyoshy Thành Viên Kim Cương

những thằng thất đức íu biết snghi thì nói làm j bác, củng may là con 3gs chứ k fai con 6 nào ấy,

16. joh.le Thành Viên Cấp 5

Thớt bị pác Dũng vạch mặt trong một nốt nhạc, bị các mem khác vạch những phần còn lại. Haha

Tới nước này thì nên up số điện thoại của Tâm tóc dài lên đi cho đủ màn kịch.

17. QuiHoang Thành Viên Bạch Kim

Bạn tháo cục pin ra chưa mà bạn nói bị luộc pin?Pin zin của bạn cho dù là zin đi chăng nữa với thời gian sử dụng thì nó cũng lão hóa lắm rồi.Theo mình biết sửa điện thoại cho cửa hàng mà luộc đồ thì chỉ có đi ăn cám nha bạn,dân cửa hàng toàn lái với lý không lẽ vì vài chục hay 100-200 mà mất mối làm ăn??chắc bạn buồn vì cái 3GS bị hư nên bạn viết đọc khó hiểu ghê luôn!!
    Góp ý bạn tí nhé:nên học lại chính tả,comment có mấy chữ mà cũng sai trính tả nữa!!

18. samsungjapan Kinh Doanh Điện Thoại

3gs nói thiệt chứ cũng gần 7 8 năm rồi, nhiều khi cục pin zin nó mới phù do lâu, mà chỉ có thằng điên mới đi luộc cục pin gần chục năm, luộc về để canh nó nổ và phù đem tế ông bà nó ah

19. kzam Thành Viên Cấp 6

3GS cũng tầm hơn 5 năm rồi,sài pin giờ ko bể mới lạ.Hihihi!!Pin con IP4 mình trc 1400mA mà giờ còn 900 là bình thường.
    Mà bạn theart cũng tốt,tạo điều kiện để bạn mua đt mới.Làm phúc bị block rồi còn liệt blacklist nữa sửa dt luộc đồ đã từng là chủ cửa hàng và sửa dt mà vẫn bị luộc))))

20. quanaothoitrang8 Thành Viên Cấp 5

theo thiển ý của mình thì bác chủ top làm về pin các kiểu, chắc bạn Tâm tóc dài này trc đây lấy hàng của bác chủ top nhưng sau này chắc trục trặc gì đó hoặc có mối rẻ hơn nên bạn này ko lấy pin của bác này nữa, bác này mới quê, ăn ko dc thì phá cho hôi, mang lên đây bêu rếu nhưng mà ko ngờ câu chuyện dễ lộ quá nên bị anh em lật mặt, ý kiến cá nhân thui nha