Tìm kiếm bài viết theo id

Toàn Quốc - T&T Shop-Chuyên quần áo, giày dép thể thao chính hãng: Lacoste, Nike, Puma, Adidas...

Thảo luận trong 'Thời Trang - Mỹ Phẩm' bắt đầu bởi Martin-Nguyen, 9/12/11.

ID Topic : 4273185
Ngày đăng:
9/12/11 lúc 00:07
  1. Martin-Nguyen Thành Viên Vàng

thanks bro nhiều nhé T&T Shop-Chuyên quần áo, giày dép thể thao chính hãng: Lacoste, Nike, Puma, Adidas... - 1

2. Martin-Nguyen Thành Viên Vàng

thanks bro nhiều nhé T&T Shop-Chuyên quần áo, giày dép thể thao chính hãng: Lacoste, Nike, Puma, Adidas...

3. Martin-Nguyen Thành Viên Vàng

thanks bro nhiều nhé T&T Shop-Chuyên quần áo, giày dép thể thao chính hãng: Lacoste, Nike, Puma, Adidas...

4. Martin-Nguyen Thành Viên Vàng

thanks bro nhiều nhé T&T Shop-Chuyên quần áo, giày dép thể thao chính hãng: Lacoste, Nike, Puma, Adidas... - 2

5. Martin-Nguyen Thành Viên Vàng

6. Martin-Nguyen Thành Viên Vàng

Thanks bro nhiều nhé T&T Shop-Chuyên quần áo, giày dép thể thao chính hãng: Lacoste, Nike, Puma, Adidas...

7. nonamevn Thành Viên Mới

Áo nike smash stripe tennis polo còn ko shop?

Chỉnh sửa cuối: 3/6/15
  8. Martin-Nguyen Thành Viên Vàng

Thanks bro nhiều nhé
    Còn đó bạn có gì bạn ghé coi thử nhé

9. nonamevn Thành Viên Mới

Mình ở HN nên ko trực tiếp qua dc, mình cao 1m73, nặng 63kg thì mặc size gì? Màu xanh còn chứ? Chuyển ra HN rồi thanh toán qua nhân viên giao nhận dc ko?

Chỉnh sửa cuối: 3/6/15
  10. Martin-Nguyen Thành Viên Vàng

Với số đo và cân nặng bạn cung cấp bạn mặc size S bạn nhé, Mình chỉ bán thông qua ck sau khi nhận được tiền mình sẽ ship hàng cho bạn nhé, thanks bạn nhiều

11. nonamevn Thành Viên Mới

Mình có người nhà vừa đến SG, đang ở ks Somerset Q1, shop ship cho mình nhé. Mình nhắn số dt người nhận

12. Martin-Nguyen Thành Viên Vàng

Thanks bro nhiều nhé T&T Shop-Chuyên quần áo, giày dép thể thao chính hãng: Lacoste, Nike, Puma, Adidas... - 4

13. Martin-Nguyen Thành Viên Vàng

Thanks bro nhiều nhé T&T Shop-Chuyên quần áo, giày dép thể thao chính hãng: Lacoste, Nike, Puma, Adidas...

14. Martin-Nguyen Thành Viên Vàng

Thanks all.... T&T Shop-Chuyên quần áo, giày dép thể thao chính hãng: Lacoste, Nike, Puma, Adidas...

15. Martin-Nguyen Thành Viên Vàng

Thanks all ....T&T Shop-Chuyên quần áo, giày dép thể thao chính hãng: Lacoste, Nike, Puma, Adidas...

16. Martin-Nguyen Thành Viên Vàng

Thanks bro nhiều nhé T&T Shop-Chuyên quần áo, giày dép thể thao chính hãng: Lacoste, Nike, Puma, Adidas... - 4

17. Martin-Nguyen Thành Viên Vàng

THANKS BRO NHIỀU NHÉ T&T Shop-Chuyên quần áo, giày dép thể thao chính hãng: Lacoste, Nike, Puma, Adidas...

18. Martin-Nguyen Thành Viên Vàng

Thanks all T&T Shop-Chuyên quần áo, giày dép thể thao chính hãng: Lacoste, Nike, Puma, Adidas...

19. Martin-Nguyen Thành Viên Vàng

Thanks all T&T Shop-Chuyên quần áo, giày dép thể thao chính hãng: Lacoste, Nike, Puma, Adidas... - 2

20. Shop Quyên's perfume Thành Viên Cấp 3

chúc bro đông khách nhe. up phụ mjh link bên dưới nhe T&T Shop-Chuyên quần áo, giày dép thể thao chính hãng: Lacoste, Nike, Puma, Adidas...T&T Shop-Chuyên quần áo, giày dép thể thao chính hãng: Lacoste, Nike, Puma, Adidas... - 1T&T Shop-Chuyên quần áo, giày dép thể thao chính hãng: Lacoste, Nike, Puma, Adidas... - 2