Tìm kiếm bài viết theo id

HCM - Tai nghe, sạc cáp IPHONE, IPAD hàng zin theo máy và zin linh kiện giá cực tốt

Thảo luận trong 'Phụ kiện điện thoại' bắt đầu bởi Phụ kiện 68, 17/8/13.

ID Topic : 6893201
Ngày đăng:
17/8/13 lúc 19:15
  1. ATM_care Thành Viên Cấp 5

Chúc bạn mua may bán đắt, qua lại thường xuyên nhé

2. Ngophuong123 Nước Hoa Chính Hãng

Chúc bạn mua may bán đắt, qua lại thường xuyên nhé Tai nghe, sạc cáp IPHONE, IPAD hàng zin theo máy và zin linh kiện giá cực tốt

3. Tisa Thành Viên Bạch Kim

Chúc bạn hiền thứ 6 thật đông khách nhen ...

4. thosirius9371 Thành Viên Cấp 5

Chỉ còn 1 tháng nửa là tới Giáng Sinh và năm mới rồi anh em ơi

5. hungtran1403 Thành Viên Bạch Kim

https://www.facebook.com/photo.php?fbid=370964143059511&set=pcb.37096415639 2843&type=1&theat

6. ngày mới may mắn nhé
    phụ mình nha

7. Ronaldo CR7 Banned

chúc bạn hiền luôn luôn mua may bán đắt Tai nghe, sạc cáp IPHONE, IPAD hàng zin theo máy và zin linh kiện giá cực tốt

8. Phan Quốc Bình Thành Viên Vàng

Chúc bạn hiền thứ 2 đắt khách và may mắn cả tuần luôn Tai nghe, sạc cáp IPHONE, IPAD hàng zin theo máy và zin linh kiện giá cực tốt

9. hoaghan Thành Viên Bạch Kim

Sau một thời gian bán phụ kiện được các bạn ủng hộ nhiệt tình, mình nhập thêm một số phụ kiện cho Iphone để đáp ứng như cầu của nhiều anh em. Hàng của mình đều là hàng chất lượng loại 1 trở lên, có loại là zin linh kiện loại 1, có loại của Foxconn, có loại zin theo máy. Phụ kiện thuộc loại nào mình đều nêu rõ

10. ATM_care Thành Viên Cấp 5

Chúc bạn mua may bán đắt, qua lại thường xuyên nhé Tai nghe, sạc cáp IPHONE, IPAD hàng zin theo máy và zin linh kiện giá cực tốt

11. buyphoenix2000 Thành Viên Cấp 3

Theo VKS, Khánh tại tòa đã khai cùng Tường ném xác chị Huyền xuống sông và lấy điện thoại của chị (đang thuộc thẩm quyền quản lý là chị Hoa, nhân viên Cát Tường). Cơ quan công tố đánh giá đã đủ cơ sở xác định Tường không đủ giấy phép nhưng vẫn thực hiện việc phẫu thuật làm đẹp cho chị Huyền...

12. tungtuyen86 Banned

Buổi Sáng Chủ Nhật Tốt Lành Và Đông Khách Nè
    Tai nghe, sạc cáp IPHONE, IPAD hàng zin theo máy và zin linh kiện giá cực tốtTai nghe, sạc cáp IPHONE, IPAD hàng zin theo máy và zin linh kiện giá cực tốt - 1Tai nghe, sạc cáp IPHONE, IPAD hàng zin theo máy và zin linh kiện giá cực tốt - 2Tai nghe, sạc cáp IPHONE, IPAD hàng zin theo máy và zin linh kiện giá cực tốt - 3Tai nghe, sạc cáp IPHONE, IPAD hàng zin theo máy và zin linh kiện giá cực tốt - 4

13. tomatonguyen Thành Viên Vàng

đầu tuần vui vẻ làm ăn phát đại ........

14. avastVN Thành Viên Cấp 3

Chúc cả nhà ngày mới phát tài :sweet_kiss:

15. heoconpv Thành Viên Cấp 6

trả lễ nữa nè!!!!mua may bán đắt nha bạn hiền

16. Tisa Thành Viên Bạch Kim

Up bài phnhau lên TOP Tai nghe, sạc cáp IPHONE, IPAD hàng zin theo máy và zin linh kiện giá cực tốt

Chúc bạn hiền ngày mới gặp nhiều may mắn nhen

17. phukien140DVN Thành Viên Cấp 4

khách đông nườm nượp bạn nhé

18. Tisa Thành Viên Bạch Kim

Chúc bạn hiền thứ 3 thật may mắn nè ^^

19. Tisa Thành Viên Bạch Kim

Lên TOP nữa nè, chúc bạn hiền thứ 4 thật đông khách nhen Tai nghe, sạc cáp IPHONE, IPAD hàng zin theo máy và zin linh kiện giá cực tốt

20. dragonsouth Thành Viên Cấp 1