Tìm kiếm bài viết theo id

HCM - Tai nghe, sạc cáp IPHONE, IPAD hàng zin theo máy và zin linh kiện giá cực tốt

Thảo luận trong 'Phụ kiện điện thoại' bắt đầu bởi Phụ kiện 68, 17/8/13.

ID Topic : 6893201
Ngày đăng:
17/8/13 lúc 19:15
  1. Tisa Thành Viên Bạch Kim

Chúc bạn hiền ngày mới thật may mắn nhen Tai nghe, sạc cáp IPHONE, IPAD hàng zin theo máy và zin linh kiện giá cực tốt

2. LOVE_IPHONES03 Thành Viên Bạch Kim

chúc bạn hiền của tôi ngày mới dk nhé.

3. phukien140DVN Thành Viên Cấp 4

Chúc hàng xóm bán càng ngày càng được nhiều hàng

4. taphoa365 Thành Viên Cấp 1

Bác bán I Phải Hôn ko hả? Em xài BB. Chúc bác đắt khách nhá

5. phukien140DVN Thành Viên Cấp 4

Đón chào cuối tuần thiệt là đông khách bạn nha

6. vitinh_ac10 Thành Viên Cấp 2

7. aothun285 Thành Viên Cấp 4

Chúc bạn mua may bán đắt, qua lại thường xuyên nhé

8. onlyvky2704 Thành Viên Cấp 3

đông khách nhé bạn hiền..............lênnnnnnnnnnnnnnTai nghe, sạc cáp IPHONE, IPAD hàng zin theo máy và zin linh kiện giá cực tốtTai nghe, sạc cáp IPHONE, IPAD hàng zin theo máy và zin linh kiện giá cực tốt - 1

9. vitinh_ac5 Thành Viên Cấp 5

10. ktoxic Thành Viên Cấp 4

Mua hàng a trai 1 lần, hàng good, up phụ e nhé!

11. benkid2013 Thành Viên Cấp 5

Rất cám ơn các anh chị đã ủng hộ cho vật liệu mới.

12. duchenry Thành Viên Vàng

Chúc bạn mua may bán đắt,qua lại cùng nhau phát triển bạn nhé

13. cf mini Thành Viên Cấp 3

lên đầu trang cuối ngày, đông khách nha mọi người

14. dichvudns Thành Viên Cấp 3

Link phụ kiện Sony, HTC, Samsung, LG:
    Tai nghe Sony MH-750, HTC, Samsung, Sky; sạc cáp Samsung, LG giá tốt nhất 5giayTai nghe, sạc cáp IPHONE, IPAD hàng zin theo máy và zin linh kiện giá cực tốtTai nghe, sạc cáp IPHONE, IPAD hàng zin theo máy và zin linh kiện giá cực tốt - 1

Sau một thời gian bán phụ kiện được các bạn ủng hộ nhiệt tình, mình nhập thêm một số phụ kiện cho Iphone để đáp ứng như cầu của nhiều anh em. Hàng của mình đều là hàng chất lượng loại 1 trở lên, có loại là zin linh kiện loại 1, có loại của
    Foxconn, có loại zin theo máy. Phụ kiện thuộc loại nào mình đều nêu rõ trong topic, nếu không phải mình xin chịu trách nhiệm hoàn toàn. Các phụ kiện zin loại 1 của mình được các cửa hàng mua về để bán kèm theo máy. Vì vậy chất lượng là khỏi phải bàn, 9/10 với hàng zin theo máy.
    Tất cả các phụ kiện
    bảo hành 1 tháng cho mọi người yên tâm. Các hư hỏng lỗi do nhà sản xuất các bạn có thể mang qua 1 đổi 1.

1# Tai nghe Iphone 5 (hàng zin theo máy)
    Giá 370k/1 tai nghe - Giá sale off đặc biệt (bao anh em test các kiểu, không phải hàng zin theo máy đền gấp đôi luôn)

15. depvatot.vn Thành Viên Kim Cương

Phụ kiện táo giá tốt, lên cho người cần Tai nghe, sạc cáp IPHONE, IPAD hàng zin theo máy và zin linh kiện giá cực tốt

Tai nghe, sạc cáp IPHONE, IPAD hàng zin theo máy và zin linh kiện giá cực tốt - 1

16. dichvudns Thành Viên Cấp 3

Tai nghe Sony MH-750, HTC, Samsung, Sky; sạc cáp Samsung, LG giá tốt nhất 5giayTai nghe, sạc cáp IPHONE, IPAD hàng zin theo máy và zin linh kiện giá cực tốtTai nghe, sạc cáp IPHONE, IPAD hàng zin theo máy và zin linh kiện giá cực tốt - 1

Sau một thời gian bán phụ kiện được các bạn ủng hộ nhiệt tình, mình nhập thêm một số phụ kiện cho Iphone để đáp ứng như cầu của nhiều anh em. Hàng của mình đều là hàng chất lượng loại 1 trở lên, có loại là zin linh kiện loại 1, có loại của
    Foxconn, có loại zin theo máy. Phụ kiện thuộc loại nào mình đều nêu rõ trong topic, nếu không phải mình xin chịu trách nhiệm hoàn toàn. Các phụ kiện zin loại 1 của mình được các cửa hàng mua về để bán kèm theo máy. Vì vậy chất lượng là khỏi phải bàn, 9/10 với hàng zin theo máy.
    Tất cả các phụ kiện
    bảo hành 1 tháng cho mọi người yên tâm. Các hư hỏng lỗi do nhà sản xuất các bạn có thể mang qua 1 đổi 1.

17. huy2tay Thành Viên Cấp 3

chuc ban dong khach, ban duoc hang nhe. Up phu minh voi nhe

18. dichvudns Thành Viên Cấp 3

Sau một thời gian bán phụ kiện được các bạn ủng hộ nhiệt tình, mình nhập thêm một số phụ kiện cho Iphone để đáp ứng như cầu của nhiều anh em. Hàng của mình đều là hàng chất lượng loại 1 trở lên, có loại là zin linh kiện loại 1, có loại của Foxconn, có loại zin theo máy. Phụ kiện thuộc loại nào mình đều nêu rõ trong topic, nếu không phải mình xin chịu trách nhiệm hoàn toàn. Các phụ kiện zin loại 1 của mình được các cửa hàng mua về để bán kèm theo máy. Vì vậy chất lượng là khỏi phải bàn, 9/10 với hàng zin theo máy.
    Tất cả các phụ kiện

1# Tai nghe Iphone 5 (hàng zin theo máy)
    Giá 370k/1 tai nghe - Giá sale off đặc biệt (bao anh em test các kiểu, không phải hàng zin theo máy đền gấp đôi luôn)

19. dichvudns Thành Viên Cấp 3

Tất cả các phụ kiện

20. bongdem125 Thành Viên Cấp 3

chúc anh em cô dì chú bác làm ăn thuận lợi