Tìm kiếm bài viết theo id

Tai nghe Steelseries Arctis 3 giá cực rẻ

Thảo luận trong 'Điện Tử - Điện Lạnh - Âm Thanh' bắt đầu bởi masupi226, 11/11/20.

ID Topic : 9550650
  1. masupi226 Thành Viên Cấp 1

Tuổi tham gia:
    9
    Hiện em còn 1 em arc 3 đã test kỹ, tỷ lệ trầy xước rất ít (gần như mới đạt 98%, đảm bảo chất lượng tốt nhất : 2 bên tai cân xứng, ko lỗi lầm, 100% y hình chụp bên dưới !!! bản này đẹp hơn, xách tay về được rất ít => chất lượng tốt & độ ổn định trên từng sp cao hơn so với bản 2019 like new nếu xét trên cùng mức giá nhé !!!)

LƯU Ý GIÙM HIỆN TRÊN THỊ TRƯỜNG LIKE NEW MÀU ĐEN HÀNG ZIN CHỈ CÓ 2 BẢN ARCTIS 3: 1 LÀ BẢN 2019 ĐEN THUI TỪ A TỚI Z NHƯ CỤC THAN & 2 LÀ BẢN 2017 NÀY THUI NHA CÁC BÁC (2019 LÀ PHIÊN BẢN CẮT GIẢM BỚT TỪ 2017 CHO TIẾT KIỆM CHI PHÍ SX CHỨ KO PHẢI NÂNG CẤP MỚI NHÉ ! 2 BẢN ĐỀU XÀI CHUNG 1 LOẠI DÂY NÊN CHẤT ÂM & GHI MIC LÀ NHƯ NHAU MÌNH KHẲNG ĐỊNH NHƯ VẬY DO ĐÃ TEST CẢ 2 BẢN RÙI !)

* 3 lý do nên mua hàng tại chỗ mình:

1. Hàng được chọn lọc, test kỹ về chức năng & vệ sinh kỹ về ngoại hình, đảm bảo hoàn hảo trước khi bán (bán cái nào chụp cái đó nên các bác yên tâm hàng như hình ko đau tim như các shop khác ah !!!)
    2. Bán giá sàn rẻ nhất thị trường miền Nam !!! ai tìm được hàng rẻ hơn đồng nghĩa với hàng trầy/ cũ hơn !!!
    3. Bán trên shopee luôn có km cho khách (freeship xtra giúp ship khắp mọi miền tổ quốc với chi phí rẻ nhất, hoàn xu extra giúp các bạn có thêm shopee xu, sử dụng để mua quần áo, xà bông, đồ ăn, nạp card điện thoại, .. trên trang TMĐT shopee => VÀO PHẦN HOÀN XU EXTRA NGAY ĐẦU TRANG SHOPEE ĐỂ SĂN MÃ NHÉ !!!)

* Bán hàng:
    Bán hàng toàn quốc trên shopee (đổi trả hàng theo quy định của shopee): https://shopee.vn/product/66760923/7660386119/

Tai nghe Steelseries Arctis 3 giá cực rẻTai nghe Steelseries Arctis 3 giá cực rẻ - 1Tai nghe Steelseries Arctis 3 giá cực rẻ - 2

Chỉnh sửa cuối: 12/11/20