Tìm kiếm bài viết theo id

HCM - [Tân Phú] - [TRÀ SỮA THÁI - chai mua về]- 100% tự nhiên nguyên chất nhập từ Thái

Thảo luận trong 'Ẩm thực' bắt đầu bởi phalethuylam, 15/11/14.

ID Topic : 7596617
Ngày đăng:
15/11/14 lúc 17:53
  1. phalethuylam Thành Viên Cấp 6

Tuổi tham gia:
    12
    Tình hình là mình chuyên Bartender, hay pha pha trộn trộn mấy món thức uống ngon mà lại chất nữa. Mình chuyên pha Trà sữa Thái cho các cửa tiệm , và bỏ mối lại cho các quán nước. Nay, ra mắt Topic bán Trà sữa Thái chai tuyệt ngon cho các bạn ở Tp.HCM.

Về chất lượng , mình ưu tiên rõ nguồn gốc nhập trà, trà Thái chính hãng nha. Vì mình đã từng tham gia khóa học Vệ sinh An toàn thực phẩm, nên hiểu rõ : không vì cái lợi mà bỏ đi khâu vệ sinh. Các bạn sẽ yên tâm khi uống sản phẩm mình pha.
    * CÁC LOẠI TRÀ THÁI:

- Trà sữa Thái xanh (phần lớn mùi vị trà xanh)
    - Trà sữa Thái Đỏ
    - Trà sữa chanh Thái đỏ ( trời nóng ở Tp.HCM uống một chai trà sữa chanh là mát vô cùng)

Mình xin giới thiệu hai ly Trà sữa Thái xanh và trà sữa Thái Đỏ sau khi bạn mua về, chỉ việc bỏ đá vào, hoặc đưa ống hút uống trực tiếp vào chai luôn cũng được, vì mình làm ngọt thanh, vị béo ngay đầu lưỡi và vị ngọt sẽ tan ngay ở cuống họng, xong việc còn lại là ăn trân châu vàng (nhà tự làm viên trân châu luôn, bao chất luôn):

Mình dùng sữa đặc ông Thọ nguyên chất 100% luôn nha, không dùng sữa lạ như những chỗ khác (mình có học Vệ sinh ATTP mà)
    Mình mở luôn quy trình chế biến cho các bạn xem luôn nè, mình nấu trà đun sôi đàng hoàng luôn, bật trên lửa nấu đến khi sôi sùng sục luôn đấy:
    Vớt trà ra lọc bã trà nữa nè, quy trình hết sức tỉ mỉ :
    Rồi mình mới pha trà với sữa , toàn bộ là nguyên chất 100% hết nha, không pha loại lạ gì hết:

Thành phẩm là màu khá đẹp như thế này, một bên ly Trà, và một bên ly Trà sữa nha:

Các bạn nhìn thử dùm mình xem cái ly Trà sữa Thái xanh này có kèm trân châu vàng (nhà làm cực chất) xem có hấp dẫn bạn lúc buổi trưa hè nóng nực ở tp.HCM này không kìa:
    Đây là hình ảnh của thố Trân châu vàng , nhà tự nắn bột và nấu trên đường phèn, vừa uống trà, lại vừa nhâm nhi mấy cái hột này thì không gì đã bằng. Bạn lưu ý là, mấy chỗ khác toàn là mua trân châu đen nhập ở đâu thì đó là một câu hỏi đó, còn bên mình là dân pha chế, biết làm toách toành toạch trân châu vàng, vừa ngon lại vừa chất lượng nhe:
    Mình xin giới thiệu chai bên mình bán ra :

- Trà sữa xanh Thái : 23k/chai, có luôn hạt Trân châu vàng
    - Trà sữa đỏ Thái: 20k/chai , có luốn hạt Trân châu vàng
    - Trà sữa chanh đỏ Thái: 20k/ chai, có luôn hạt Trân châu vàng.

Bạn chỉ việc mua về, và để tủ lạnh, khi khát lấy ra uống là ngon vô cùng, siêng siêng thì đập đá trút ra ly là uống vừa ngon, vừa béo, vừa ngọt thanh và nhai nhai mấy cái hột kia nữa.

Bạn vui lòng đặt hàng trước 1 ngày, để mình pha cho bạn Trà sữa mới nhất, Trân châu mới nhất nhe.

____HOTLINE: 0944.42.41.42____
    LẤY HÀNG: 24 - NGUYỄN SƠN - Q.TÂN PHÚ - TP.HCM

_________(đối diện Karaoke Họa Mi)____________

Lưu ý: mình chỉ làm hàng chất lượng, không vì lợi nhuận mà pha chất lạ, và mình chỉ phục vụ cho các bạn thèm sữa Thái và thưởng thức, nên các bạn thèm, vui lòng đến lấy hàng tại địa chỉ trên nha, mình không Ship hàng được nhe.

2. Meimypink2 Thành Viên Vàng

Nhìn ngon quá. Mai giao cho m 1 chai trà sữa xanh và 1 chai trà sữa đỏ nha. M nt địa chỉ cho b

3. phalethuylam Thành Viên Cấp 6

TRà sữa Thái nguyên chất ngon khỏi chê!

4. phalethuylam Thành Viên Cấp 6

Mới giao trà sữa thái cho cái bạn gần nhà xong. Bạn ấy hơi bị ghiền món Trà xanh sữa Thái rồi đó.

5. phalethuylam Thành Viên Cấp 6

Trà sữa Thái uống ngay là ghiền [Tân Phú] - [TRÀ SỮA THÁI - chai mua về]- 100% tự nhiên nguyên chất nhập từ Thái

6. phalethuylam Thành Viên Cấp 6

Trà sữa thái lên buổi trưa nhé

7. Xem thêm bình luận
  8. phalethuylam Thành Viên Cấp 6

Trà sữa Thái lên nhanh nhanh nha