Tìm kiếm bài viết theo id

Tập Hợp Các Dòng Sách Kỹ Năng Sống Hay Nhất Tại Newshop

Thảo luận trong 'Sách - Truyện' bắt đầu bởi newshop1905, 9/6/21.

ID Topic : 9611177
  1. newshop1905 Thành Viên Mới

Với thời đại hiện giờ, khi công nghệ số không ngừng phát hành và những biến thiên từ xã hội không ngừng nảy sinh, mỗi chúng ta đều cần rèn luyện cho mình kĩ năng tư duy và học cách sống đẹp thông qua những trải nghiệm của cuộc sống. Nhưng hẳn là không phải ai cũng may mắn có được trải nghiệm từ sớm, đợi thời gian cho những va chạm thì có lẽ ta đã bỏ dở không biết bao nhiêu điều. Vậy tại sao ta không tìm đến những kinh nghiệm quý báu này từ đi trước đã đúc kết cho ta thông qua những trang sách tư duy sống đẹp.

Tại sao nên đọc sách tư duy sống đẹp?

Những dòng sách Tư Duy Sống Đẹp sẽ giúp nhận thức của ta trở nên rộng mở hơn, thấu hiểu được bản thân mình để từ đó cảm thấu được mọi người bên mình.
    Đúng như tên gọi của nó Sống Đẹp, đầu sách này được viết bởi những tác giả với lẽ sống tốt đẹp giữa cuộc đời, mong muốn truyền tải những điều tốt đẹp đơn thuần đó đến với độc giả. Để mỗi chúng ta đều nuôi dưỡng cho mình một tấm lòng thiện chí giữa đời và khát khao chinh phục lý tưởng sống của chính mình.

Những câu chuyện, những bài học hay những triết lý được viết ra trên những trang sách về sống đẹp không phải là lý thuyết suông mà đó được đúc kết từ những kinh nghiệm của tác giả, từ quá trình học thức và từ cái nhìn về nhân sinh. Đó là những bài học quý báu mà ta có thể học được.

Những tập sách tư duy sống đẹp hay nhất tại Newshop

THE POWER - SỨC MẠNH

Có câu nói rằng: "Bạn được sinh ra để sống cuộc đời phi thường!"

Đến với cuốn sách này, bạn sẽ nhận được những nguyên lý để có một cuộc sống phi thường. Trong cuộc sống, có rất nhiều điều tốt đẹp bạn cần biết. Thật ra, còn hơn cả tốt đẹp. Bởi vốn dĩ cuộc sống vui tươi và thoải mái hơn bạn nghĩ nhiều. Khi hiểu được cách vận hành của đời sống, liên kết với sức mạnh bên trong, bạn sẽ được trải nghiệm một cuộc đời đủ đầy về mọi mặt - và khi đó, bạn sẽ được sống một cuộc sống phi thường! Và bây giờ, hãy để phép màu đổi mới cuộc đời bạn thông qua tập sách này nhé!

HIỂU VỀ TRÁI TIM

“Để chữa lành những tổn thương và nổi đau, cách tốt nhứt và hữu hiệu nhất là cần hiểu rõ được trái tim, tâm hồn của mình, và của người khác, cuốn sách Hiểu về Trái Tim chính là cuốn sách giúp bạn đọc làm được điều đó: Hiểu rõ và chữa lành trái tim, tâm hồn của mình và của những người xung quanh, để mọi người cùng được sống trong hạnh phúc và yêu thương." Những câu chuyện bình dị nhất, ý nghĩa nhất sẽ chạm vào được trái tim người đọc, đem đến một cách sống đẹp hơn cho mọi người từ suy ngẫm mà tác giả Minh Niệm ngộ ra từ cuộc sống. Bạn sẽ nhận ra rằng cuộc sống không phải chỉ là màu hồng mà còn có những hố đen, hãy vững tin bước qua và trải nghiệm để có được hạnh phúc của chính mình!

QUẲNG GÁNH LO ĐI VÀ VUI SỐNG - NHỮNG BÍ QUYẾT ĐỂ SỐNG VUI VẺ VÀ HẠNH PHÚC

Quẳng Gánh Lo Đi Và Vui Sống của Dale Carnegie được xem là tác phẩm cực kỳ vang dội. Thông qua các phương pháp của Dale Carnegie, hàng triệu người đọc đã xây dựng được thái độ sống tích cực, an tâm cảm nhận hạnh phúc và loại bỏ sự lo âu. Dù đã qua bao thời gian, những lời khuyên thiết thực và sâu sắc của Dale Carnegie vẫn còn nguyên giá trị cho đến ngày nay và để lại dấu ấn sâu đậm trong lòng rất nhiều đọc giả. Nếu bạn đang sở hữu tập sách nhiều người biết đến này thì ngay bây giờ, bạn đã có thể ghi tên mình vào danh sách hàng triệu con người đã học được cách: Quẳng gánh lo đi và vui sống!

ĐẮC NHÂN TÂM

Được biết đến là đầu sách đã thay đổi cuộc đời của rất nhiều người đọc trên thế giới, bán 15 triệu bản trên khắp thế giới. Đắc Nhân Tâm của Dale Carnegie sẽ đưa ra các lời khuyên về cách thức cư xử,ứng xử và giao tiếp với mọi người để đạt được thành công trong cuộc sống cho bạn đọc. Đây chắc chắn không phải là một cuốn sách nội dung cứng nhắc hay những đạo lý khó hiểu đến nhạt nhẽo. Bởi nội dung hướng đến có thể là những câu chuyện hàng ngày tưởng chừng như bình dị nhưng mà lại cực kỳ tinh tế và thâm thúy. Đáng chú ý là, những lẽ phải sẽ ngấm vào lòng bạn từ lúc nào không hề hay biết.

Qua những chia sẻ Newshop mang lại, mong rằng bạn sẽ có thêm thông tin để lựa chọn cho mình những dòng sách tư duy sống đẹp hay và chất lượng nhất. Bên cạnh đó, Newshop còn phân phối rất nhiều dòng sách kỹ năng sống giàu giá trị mà bạn có thể tham khảo ngay tại:
    https://newshop.vn/sach-ky-nang-song

2. Tiện ích Mua-Bán trên 5giay.vn (Mobifone, Vinafone, Viettel)
    UP 9611177 gửi 8177 UP 9611177 HOT gửi 8577
    Topic của bạn sẽ lên đầu Topic của bạn sẽ có 5giay hot nổi bật
    5GIAY 0 gửi 8777
    Nạp tài khoản & Lên lịch Up topic tự động
  3. Đang tải...