Tìm kiếm bài viết theo id

Thắc mắc về 2 loại sạc Anker

Thảo luận trong 'Chuyện trò' bắt đầu bởi luutuankiet, 20/4/17.

ID Topic : 8817155
Ngày đăng:
20/4/17 lúc 15:09
  1. luutuankiet Thành Viên Cấp 2

Tuổi tham gia:
    11
    Thắc mắc về 2 loại sạc Anker Thắc mắc về 2 loại sạc Anker - 1
    Xin chào các bác ! hiện tại em đang thắc mắc 1 điều cần các bác giúp ạ !
    Hiện tại trên thị trường mình đang kinh doanh 2 loại Sạc Anker và 2 sản phẩm theo thông tin đều có hỗ trợ Quick charge 3.0, nhưng 1 loại có chữ Qualcomm em kham khảo ở phukien .vn và 1 loại không có chữ Qualcomm mình kham khảo ở anker .vn .
    Em đang dùng điện thoại : Asus Zenfone 3 Max 5.5" ZC553KL có hỗ trợ chip Qualcomm Snapdragon 430 sạc nhanh nhưng khi cắm vào loại Sạc Anker ( ko có chữ Qualcomm ) thì sạc dc 30p chỉ lên dc 10%, còn LG G5 Qualcomm Snapdragon 820 thì trong 30p đã lên dc tầm 50% và có xuất hiện dòng chữ sạc nhanh trên màn hình .

Câu hỏi e đặt ra là vậy liệu em mua cái sạc anker ( có chữ Qualcomm ) có sạc nhanh dc cho con zenfone 3 Max ko, chip nó có HT sạc nhanh, mà theo thông tin NSX thì ko có công nghệ sạc nhanh thì kích lên được không, ngoài ra 2 sạc trên khác nhau điểm nào ạ !

2. lbn1987 Thành Viên Cấp 3

lên mạng search thử trang chính hãng của Anker nước ngoài xem đi bạn. Anker nước ngoài ko có đại lý ở Vn nhé

3. TOTTENHAMHOTSPUR Thành Viên Cấp 3

Ko có chữ qualcom như vậy có lẽ hàng giả roài.

4. Cocobay Thành Viên Cấp 1

Thấy Bluestack mới ra Mình có test trên Antutu Benchmark thì BlueStacks 3 là130.762 điểm, hơn 9000 điểm khi so vớiNox App Player là 121.410 điểmvà còn kém hơn nữa làKOplayer với 115.339 điểm. Các bạn test lại xem sao

5. mr_kevin_lonely Thành Viên Cấp 2

Tùm lum tùm la ko biết cái nào là cái nào