Tìm kiếm bài viết theo id

Gà - Thần dược cho chiến kê( Gà,Ngựa,Chó )

Thảo luận trong 'Thú Cưng - Thú Nuôi' bắt đầu bởi choeluavip, 17/5/13.

ID Topic : 6672882 - Số lần up bằng SMS: 1
Ngày đăng:
17/5/13 lúc 14:46
  1. choeluavip Thành Viên Cấp 6

Tuổi tham gia:
    13
    Loseeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeee

Chỉnh sửa cuối: 7/3/18
  2. choeluavip Thành Viên Cấp 6

các bạn nào từng mua thuốc và xài qua thì xin cho ý kiến ạh

3. maxx_boy27 Thành Viên Cấp 6

"nếu chích cho gà thì sẽ đua nhanh hơn ngựa và chó Thần dược cho chiến kê( Gà,Ngựa,Chó )"

hehe giỡn thôi upup

4. TROI.OI.701 Thành Viên Kim Cương

hehehehe

5. Amwaypro Thành Viên Cấp 4

Thuốc này chích cho Ngựa đua mà chích dzô cho gà chắc nó đá như ngựa quáThần dược cho chiến kê( Gà,Ngựa,Chó )

6. halienthanh87 Thành Viên Cấp 3

Minh thay thuoc nay đau co hieu qu gi cho ga đau ta, thay hinh ngua va cho ko ak.

7. Xem thêm bình luận
  8. khongbietdaga Thành Viên Cấp 3

cái này nói nhỏ thôi Thần dược cho chiến kê( Gà,Ngựa,Chó ) - 1

9. sobahoang20 Banned

chich wa b12 cua thang Phap,chich xg, de bi ap xe lam.ko bit chai nay co bi ko ? chai kia danh cho dua ngua

10. Peru_HoangLiem Thành Viên Cấp 1

thuốc này chỉ dùng cho gia súc làm sao có thể làm cho gà mái vô sinh đẻ được. nếu chích vào gà đẻ chắc chích cho mấy bà bị bênh vô sinh là hết bệnh đẻ như gà lun hahaha

11. henry_morgan Thành Viên Cấp 4

nay mấy tụi no chơi tha thuoc trên long gà cắn zô tê mỏ chút chết co uong vitamin cung z . co thuoc nao tri duoc thuoc tha trên long ko pro

12. satthugacua Thành Viên Cấp 4

có,nếu biết mấy thằng tha thuốc trên lông thì mình tha mấy cái cây lại...đập chết cha nó luôn cho bỏ cái tật chơi đểu...

13. Gatrehaugiang Thành Viên Cấp 4

Thần dược cho chiến kê( Gà,Ngựa,Chó )Ban có thể nói rỏ hơn về cách dùng và liều lượng xem ae có sự tính toán mà mua,nếu có bán lẻ ra cho ae dùng thử 1 lần rồi mua nguyên lọ củng ko muộn,chứ mua lở dùng ko có kq thì chả lẻ bỏ à

14. choeluavip Thành Viên Cấp 6

1 tuần chích 1 lần,gà 2kg thì chích 0,2cc,gà 3kg thì 0,3cc chích trước khi đá 3 ngày và có thể chích trước khi đá 1h,vẩn có bán lọ 2cc cho mọi người xài thử,các bạn xài rùi sẻ rất thích.Hiện tại mình độc quyền thuốc này tại VN. Thuốc này nhập khẩu từ Autralia

15. rooster2019 Thành Viên Cấp 2

loại thuốc này mình xài rồi tuy là đá bo lớn và gà rất háo chiến nhưng đá bị lạc chân hết trơn à đá ầm ầm nhưng không có đâm, mình đá thử 4 con đều thua hết 4, lúc đá thử cựa 2-3tr không sài thuốc thì cựa đâm xâm mức luôn khi chích vào để đá độ lớn thì toàn là đá trên mây không à.

16. choeluavip Thành Viên Cấp 6

Xin lổi thuốc này ở đâu có mà bạn xài rùi,thuốc này chúng tôi mới bán ra thị trường,mà bạn nói chích thuốc dzô con gà đá ko đâm nghe ko thiết thực tí nào và cảm thấy mắt cười

17. Dac_Mi Thành Viên Cấp 4

Chu thot dung do
    Mình la BSTY
    Thuoc nay la thuoc bo, co tac dung kich thich bien duong cua co the, tang luc nhung k phai thuoc kich thich than kinh.

18. choeluavip Thành Viên Cấp 6

Cám ơn bạn

19. Loc Nguyen 68 Thành Viên Cấp 2

^^ cái loại b12-b15 đó phải có người chứng kiến người ta mới tin a đạt à,khổ lắm,muốn tạo thương hiệu thì phải vậy thôi,b12-b15 e thấy người ta sài lâu lâu lắm rùi,hay cho kèm thêm lòng đỏ trứng gà cho máu me^^ em banut nè,nick kia banner luôn rùi

20. choeluavip Thành Viên Cấp 6

Uk như Cường nói thì đúng,nhưng thuốc này này ko phải là thuốc b12 hay b15 loại thường người ta hay xài thuốc này là b12 loại đặt biệt xài cho ngựa đua cho nên mình xài qua cho gà, mình thấy cực kì hiệu quả cho nên mới giới thiệu cho ae,đúng cái gì củng có thương hiệu.nhưng mà ai xài qua thuốc này rùi thì sẻ thấy hiệu quả hihihi. hảy thử rùi biết.

21. Loc Nguyen 68 Thành Viên Cấp 2

dạo này nhà còn nuôi gà ko a?bữa nào có dịp lên đó e ghé a làm tí nhỉ