Tìm kiếm bài viết theo id

HCM - thanh lý đủ thứ chuột phím không dây logitech, Ram, Ổ cứng, router bufalo-giá ve chai

Thảo luận trong 'Ve Chai Điện Tử' bắt đầu bởi ga tre_tre ga, 5/6/15.

ID Topic : 8080472
Ngày đăng:
5/6/15 lúc 17:26
  1. ga tre_tre ga Banned

Tuổi tham gia:
    16
    cần bán Xe điện tự cân bằng màu đỏ như hình
    ,mới mua đựoc khoảng 1 tuần thôi ạ, sau khi trải nghiệm xong giờ muốn trải nghiệm món khác nên tiễn em nó đi

Xe chạy rất dễ , nhón mũi chân về phía trước thì xe sẽ chạy về phía truớc, nhấn gót chân về phía sau xe sẽ chạy lui, nhấn chân trái hoặc hơi nghiêng trọng tâm về bên trái thì xe sẽ xoay bên trái ,tưong tự quay bên phải cũng vậy
    Nói chung chỉ cần làm quen chừng 15-30 phút là chạy đc,thằng bé 8 tuổi cạnh nhà em tập chừng 10p là nó đã chạy vi vu rồi

Xe xạc đầy chạy đc 15-20km ,thời gian sạc khoảng 2-3h, xe chạy đc 1 ngừoi nặng tối đa 100kg

Xe này già trẻ trai gái, lớn bé đều chơi đc hết, mua về cho gấu hay mấy nhóc ở nhà chơi là hết bài
    Vài tấm hình thật cho các bác chiêm nguỡng , xe đã qua sử dụng nên có vài vết trầy xước

thanh lý đủ thứ chuột phím không dây logitech, Ram, Ổ cứng, router bufalo-giá ve chaithanh lý đủ thứ chuột phím không dây logitech, Ram, Ổ cứng, router bufalo-giá ve chai - 1thanh lý đủ thứ chuột phím không dây logitech, Ram, Ổ cứng, router bufalo-giá ve chai - 2
    bị trầy vài vết như hình ,theo như kinh nghiệm của em đi qua xe này thì kiểu gì cũng sẽ phải trầy dù cho các bác đã đi rành, trừ khi các bác mua về chưng tủ kiếng không đi thì mới không trầy

thanh lý đủ thứ chuột phím không dây logitech, Ram, Ổ cứng, router bufalo-giá ve chai - 3

Về giá cả thì xe này có 5-7 loại nên giá cũng có nhiều giá ,có nơi bán 8-9 triệu đến mười mấy triệu , có chỗ bán 6-7 triệu thậm chí 4 triệu mấy cũng có và tất nhiên chất luợng sẽ đi đôi với giá tiền

Chiếc của em là loại vừa tiền chất luợng khá tốt

Giá em nó là 5T8 , bán đúng giá , không trả lời các tin nhắn trả giá

Xe còn nguyên thùng xốp đầy đủ và tất nhiên còn bảo hành tận 1 năm

Zara kaki ,đơn giản bụi bặm, ngầu khỏi nói

thanh lý đủ thứ chuột phím không dây logitech, Ram, Ổ cứng, router bufalo-giá ve chai - 4thanh lý đủ thứ chuột phím không dây logitech, Ram, Ổ cứng, router bufalo-giá ve chai - 5
    thanh lý đủ thứ chuột phím không dây logitech, Ram, Ổ cứng, router bufalo-giá ve chai - 6

thanh lý đủ thứ chuột phím không dây logitech, Ram, Ổ cứng, router bufalo-giá ve chai - 7

Có 2 màu : đen và xanh lính

Size S : vai 43cm , dài áo 67, dài tay 63 ( hết size S )

Size M : vai 45cm , dài áo 70, dài tay 65

Size L : vai 46cm , dài áo 72, dài tay 67

Hình dưới mẫu cao m6,58kg , cái màu đen là size S, màu xanh là M

Hình dưới là em tự chụp , không chơi lấy hình trên web nào hết nhé

thanh lý đủ thứ chuột phím không dây logitech, Ram, Ổ cứng, router bufalo-giá ve chai - 8thanh lý đủ thứ chuột phím không dây logitech, Ram, Ổ cứng, router bufalo-giá ve chai - 9thanh lý đủ thứ chuột phím không dây logitech, Ram, Ổ cứng, router bufalo-giá ve chai - 10thanh lý đủ thứ chuột phím không dây logitech, Ram, Ổ cứng, router bufalo-giá ve chai - 11thanh lý đủ thứ chuột phím không dây logitech, Ram, Ổ cứng, router bufalo-giá ve chai - 12thanh lý đủ thứ chuột phím không dây logitech, Ram, Ổ cứng, router bufalo-giá ve chai - 13thanh lý đủ thứ chuột phím không dây logitech, Ram, Ổ cứng, router bufalo-giá ve chai - 14thanh lý đủ thứ chuột phím không dây logitech, Ram, Ổ cứng, router bufalo-giá ve chai - 15thanh lý đủ thứ chuột phím không dây logitech, Ram, Ổ cứng, router bufalo-giá ve chai - 16

các bác có thể tham khảo trên trang chính của Zara hình em chụp và mẫu trên trang web chính của hãng không khác gì nhé :

http://www.zara.com/us/en/man/jackets/view-all/cotton-safari-jacket-c758501p3183464.html
    http://www.zara.com/us/en/man/jackets/view-all/cotton-safari-jacket-c758501p3183463.html

giá 550k ,bác nào ở xa em bao phí ship nhé

Bán đúng giá, không trả lời các tin nhắn trả giá ạ

Áo khoác Zara ,mỏng nhẹ mặc mát , form ôm ,đơn giản sang trọng ,chất từ đầu đến đít, khóa kéo bằng kim loại dập chữ Zara luôn nhé, tem tag đầy đủ

thanh lý đủ thứ chuột phím không dây logitech, Ram, Ổ cứng, router bufalo-giá ve chai - 17thanh lý đủ thứ chuột phím không dây logitech, Ram, Ổ cứng, router bufalo-giá ve chai - 18thanh lý đủ thứ chuột phím không dây logitech, Ram, Ổ cứng, router bufalo-giá ve chai - 19

Có 1 màu duy nhất : xanh đen như hình

Size S : vai 42cm , dài áo 64, dài tay 63 ( hết size S )
    Size M : vai 43 , dài áo 65, dài tay 64

Size L : vai 46 , dài áo 69, dài tay 67

Hình dưới mẫu cao m6,58kg đang mặc size S
    Bác nào m65 là mặc vừa chuẩn, thích rộng rãi thì chơi size M
    Hình là em tự chụp , không chơi lấy hình trên web nào hết nhé

thanh lý đủ thứ chuột phím không dây logitech, Ram, Ổ cứng, router bufalo-giá ve chai - 20thanh lý đủ thứ chuột phím không dây logitech, Ram, Ổ cứng, router bufalo-giá ve chai - 21thanh lý đủ thứ chuột phím không dây logitech, Ram, Ổ cứng, router bufalo-giá ve chai - 22thanh lý đủ thứ chuột phím không dây logitech, Ram, Ổ cứng, router bufalo-giá ve chai - 23thanh lý đủ thứ chuột phím không dây logitech, Ram, Ổ cứng, router bufalo-giá ve chai - 24thanh lý đủ thứ chuột phím không dây logitech, Ram, Ổ cứng, router bufalo-giá ve chai - 25

các bác có thể tham khảo trên trang chính của Zara hình em chụp và mẫu trên trang web chính của hãng không khác gì nhé :

http://www.zara.com/us/en/man/jackets/view-all/perforated-jacket-c758501p2909042.html

giá 650k ,bác nào ở xa em bao phí ship nhé

Áo khoác Massimo dutti ,thuơng hiệu nổi tiếng của Tây Ban Nha

chất đến từng chi tiết, khóa kéo kim loại, khóa cổ phối dây da cực đẹp, tem,tag đầy đủ

Size S : vai 43cm , dài áo 65, dài tay 63
    Size M : vai 44cm , dài áo 68, dài tay 65

Size L : vai 46cm , dài áo 67, dài tay 66

Hình dưới mẫu cao m6,58kg đang mặc size S

Bác nào m65 là mặc vừa chuẩn, thích rộng rãi thì chơi size M
    Hình là em tự chụp , không chơi lấy hình trên web nào hết nhé

thanh lý đủ thứ chuột phím không dây logitech, Ram, Ổ cứng, router bufalo-giá ve chai - 26thanh lý đủ thứ chuột phím không dây logitech, Ram, Ổ cứng, router bufalo-giá ve chai - 27thanh lý đủ thứ chuột phím không dây logitech, Ram, Ổ cứng, router bufalo-giá ve chai - 28thanh lý đủ thứ chuột phím không dây logitech, Ram, Ổ cứng, router bufalo-giá ve chai - 29thanh lý đủ thứ chuột phím không dây logitech, Ram, Ổ cứng, router bufalo-giá ve chai - 30thanh lý đủ thứ chuột phím không dây logitech, Ram, Ổ cứng, router bufalo-giá ve chai - 31thanh lý đủ thứ chuột phím không dây logitech, Ram, Ổ cứng, router bufalo-giá ve chai - 32

giá 800K ,bác nào ở xa em bao phí ship nhé

Áo khoác lót lông cừu Uniqlo ,hàng xuất dư cực đẹp , lớp lông bên trong dầy mịn , sờ vào êm ái mướt tay rất thích , noel sắp đến trời se lạnh mặc em này đi chơi là đúng bài

hình thật em nó , màu gạch cua nhé các bác
    thông số áo : vai dài 43cm , dài áo 63cm , bác nào khoảng m65-m68 nặng 60-65kg mặc đẹp
    mẫu trong hình cao m6 nặng 58kg
    thanh lý đủ thứ chuột phím không dây logitech, Ram, Ổ cứng, router bufalo-giá ve chai - 33thanh lý đủ thứ chuột phím không dây logitech, Ram, Ổ cứng, router bufalo-giá ve chai - 34thanh lý đủ thứ chuột phím không dây logitech, Ram, Ổ cứng, router bufalo-giá ve chai - 35thanh lý đủ thứ chuột phím không dây logitech, Ram, Ổ cứng, router bufalo-giá ve chai - 36
    giá em nó là 400k , bán đúng giá , không trả lời các tin nhắn trả giá , có 1 cái duy nhất nhé

Túi máy ảnh Sony, đơn giản nhưng sang trọng nam nữ đều dùng đuợc , bên trong là các lớp mút êm ái chống sock tốt cho máy ảnh , khóa cài là dạng chốt giống như cặp táp đi học

hình thật em nó 100% do mình tự chụp nhé

thanh lý đủ thứ chuột phím không dây logitech, Ram, Ổ cứng, router bufalo-giá ve chai - 37

Túi mút có thể tháo rời , khi đó sẽ trở thành 1 chiếc túi đựng vật dụng thông thuờng

thanh lý đủ thứ chuột phím không dây logitech, Ram, Ổ cứng, router bufalo-giá ve chai - 38thanh lý đủ thứ chuột phím không dây logitech, Ram, Ổ cứng, router bufalo-giá ve chai - 39

hình em này thì mình lấy trên mạng ... thanh lý đủ thứ chuột phím không dây logitech, Ram, Ổ cứng, router bufalo-giá ve chai - 40

thanh lý đủ thứ chuột phím không dây logitech, Ram, Ổ cứng, router bufalo-giá ve chai - 41thanh lý đủ thứ chuột phím không dây logitech, Ram, Ổ cứng, router bufalo-giá ve chai - 42

giá em nó là 350k , bán đúng giá , không bớt , không trả lời các tin nhắn trả giá , bao phí ship cho các bác ở xa

lưu ý em không ship cod nhé , các bác chuyển khoản truớc ,nhận đuợc tiền em sẽ ship ngay

Túi thể thao Under Armour loại nhỏ , chất liệu chống thấm ,có ngăn đựng giày riêng biệt ,ngăn còn lại dư sức đựng mấy bộ quần áo tập , thích hợp đá banh, tập gym ....

thanh lý đủ thứ chuột phím không dây logitech, Ram, Ổ cứng, router bufalo-giá ve chai - 43
    thanh lý đủ thứ chuột phím không dây logitech, Ram, Ổ cứng, router bufalo-giá ve chai - 44

có 3 màu : xanh biển , đen , đỏ

thanh lý đủ thứ chuột phím không dây logitech, Ram, Ổ cứng, router bufalo-giá ve chai - 45

có 3 màu : xanh biển , đen , đỏ

thanh lý đủ thứ chuột phím không dây logitech, Ram, Ổ cứng, router bufalo-giá ve chai - 46
    thanh lý đủ thứ chuột phím không dây logitech, Ram, Ổ cứng, router bufalo-giá ve chai - 47

giá 300k, bán đúng giá , không bớt , không trả lời các tin nhắn trả giá , bao phí ship cho các bác ở xa

lưu ý em không ship cod nhé , các bác chuyển khoản truớc ,nhận đuợc tiền em sẽ ship ngay

Túi thể thao Under Armour loại lớn chất liệu chống thấm , có ngăn đựng giày riêng , ngăn đựng đồ dơ riêng , ngoài ra có thể dùng làm túi du lịch với ngăn chứa đồ khá rộng , và có thể đeo như ba lô rất tiện lợi

có 4 màu : xanh rêu , xanh biển, cam , đen

thanh lý đủ thứ chuột phím không dây logitech, Ram, Ổ cứng, router bufalo-giá ve chai - 48

có 4 màu : xanh rêu , cam, xanh biển , đen

thanh lý đủ thứ chuột phím không dây logitech, Ram, Ổ cứng, router bufalo-giá ve chai - 49
    giá 450k, bán đúng giá , không bớt , không trả lời các tin nhắn trả giá , bao phí ship cho các bác ở xa

giờ hành chánh có thể giao dịch tại Cty mình ở tòa nhà Petronas 235 Nguyễn Văn Cừ, Phường Nguyễn Cư trinh, Q1

ngoài giờ hành chánh giao dịch tại nhà, địa chỉ bên dưới, vui lòng gọi điện trước khi đến

LH: 0903.chín chín một.083

DC: hẻm 799 Nguyễn Kiệm, P3,Gò Vấp đối diện Bệnh Viện 175 (vào hẻm hỏi nhà Nhà Bác sĩ Sơn chuyên khoa Tai Mũi Họng đó là nhà mình nhé )

giờ hành chánh có thể giao dịch tại Cty mình ở tòa nhà Petronas 235 Nguyễn Văn Cừ, Phường Nguyễn Cư trinh, Q1

ngoài giờ hành chánh giao dịch tại nhà, địa chỉ bên dưới, vui lòng gọi điện trước khi đến

DC: hẻm 799 Nguyễn Kiệm, P3,Gò Vấp đối diện Bệnh Viện 175 (vào hẻm hỏi nhà Nhà Bác sĩ Sơn chuyên khoa Tai Mũi Họng đó là nhà mình nhé )

Chỉnh sửa cuối: 20/12/15
  2. OBM Thành Viên Cấp 6

DC: 115/1a7 Nguyễn Kiệm, Gò Vấp đối diện Bệnh Viện 175 ( Nhà Bác sĩ Sơn chuyên khoa Tai Mũi Họng )

He he, Bác sỹ Sơn bán toàn đồ VIP thanh lý đủ thứ chuột phím không dây logitech, Ram, Ổ cứng, router bufalo-giá ve chai

3. viveur_one Thành Viên Cấp 4

Thích đôi giầy nhưng nhà nhiều wá rồi

4. mysticaltl Thành Viên Bạch Kim

nhiều hàng VIP quá (thanh ram máy bàn buss nhiêu vậy bác)

5. mysticaltl Thành Viên Bạch Kim

Tivi sharp 26in hàng nội địa Nhật điện 110v ,chuẩn HD ready
    Khá dày và nặng
    Đầy đủ các cổng ăn chơi, có HDMI, DVI,optical
    Vì là hàng nội địa nhật nên không xem đc cáp VN, trừ khi xài các đầu HD của SCTV có cổng HDMI thì xem đc, nói chung nhà nào xài truyền hình cáp HD mà có cái hộp giải mã có cổng HDMI là xem vô tư
    Chân đế có thể xoay qua lại, ngửa lên xuống

Menu tiếng Anh, có remote học xài đủ chức năng cần thiết

Nguyên dãy loa phía duới màn hình ,nghe to rõ

Hình thật em nó,hình thức bụi bặm , bác nào kỹ mua về chịu khó vệ sinh

thanh lý đủ thứ chuột phím không dây logitech, Ram, Ổ cứng, router bufalo-giá ve chaithanh lý đủ thứ chuột phím không dây logitech, Ram, Ổ cứng, router bufalo-giá ve chai - 1thanh lý đủ thứ chuột phím không dây logitech, Ram, Ổ cứng, router bufalo-giá ve chai - 2thanh lý đủ thứ chuột phím không dây logitech, Ram, Ổ cứng, router bufalo-giá ve chai - 3thanh lý đủ thứ chuột phím không dây logitech, Ram, Ổ cứng, router bufalo-giá ve chai - 4

Giá em nó là 1t7, quá bèo rồi nhé

fix 1t2 nha anh... lấy về con coi coi doremon... ok thì nhắn em....

6. hungrobert Thành Viên Cấp 4

usb 3g viettel fix cho mình 30k xăng nhé

7. Xem thêm bình luận
  8. hoangphuvnpc Thành Viên Cấp 2

Bác ơi để em cái túi đeo FBI nhá, chiều chiều em qua hốt được không ?

9. ga tre_tre ga Banned

bán rồi bác ơi........

10. nmt488 Thành Viên Cấp 3

chiều mát đắt hàng
    phụ mình luôn ngen