Tìm kiếm bài viết theo id

Thanh lý giày đá banh Adi5 xpro (adidas) chính hãng siêu đẹp

Thảo luận trong 'Giày Dép - Balo - Túi Xách' bắt đầu bởi cocopham92, 16/12/16.

ID Topic : 8696812
  1. cocopham92 Thành Viên Cấp 2

Tuổi tham gia:
    8
    Do lúc trc ham hố đi mua giày xịn , mà rốt cục mình đá dở qua , nên là bỏ ko đá nữa . Nhìn em nó tiếc qua nên nhượng lại cho mấy bạn đá hay nhek Thanh lý giày đá banh Adi5 xpro (adidas) chính hãng siêu đẹp
    Em nó là Adi5 Xpro , size 7 uk (41)- dành cho sân cỏ nhân tạo nhek , mình mua bên store Adidas Lê v Sỹ
    Giá mua là 2tr nay mình để lại 1tr cho e mau về nhà mới Thanh lý giày đá banh Adi5 xpro (adidas) chính hãng siêu đẹp - 1 ( Cam đoan mình đi mới dc 2-3 lần )
    P/S : giày lên chân nhìn đẹp cực ấy , nhìn phát thấy chuyên nghiệp ngay Thanh lý giày đá banh Adi5 xpro (adidas) chính hãng siêu đẹp - 2)

Thanh lý giày đá banh Adi5 xpro (adidas) chính hãng siêu đẹp - 3Thanh lý giày đá banh Adi5 xpro (adidas) chính hãng siêu đẹp - 4Thanh lý giày đá banh Adi5 xpro (adidas) chính hãng siêu đẹp - 5Thanh lý giày đá banh Adi5 xpro (adidas) chính hãng siêu đẹp - 6Thanh lý giày đá banh Adi5 xpro (adidas) chính hãng siêu đẹp - 7

Chỉnh sửa cuối: 19/12/16
  2. cocopham92 Thành Viên Cấp 2

Cảm ơn bạn nhek Thanh lý giày đá banh Adi5 xpro (adidas) chính hãng siêu đẹp !!!!!!!!!

3. cocopham92 Thành Viên Cấp 2

Cảm ơn bạn nhiều Thanh lý giày đá banh Adi5 xpro (adidas) chính hãng siêu đẹpddddd!!!

4. AnhTuan.SongHong Thành Viên Cấp 5

fix 750k ship qua bên công ty mình nhé, 218 trần hưng đạo, mình trả thêm tiền ship.

cocopham92 thích bài này.
  5. cocopham92 Thành Viên Cấp 2

0kay ! Ban cho minh sdt di Thanh lý giày đá banh Adi5 xpro (adidas) chính hãng siêu đẹp

6. Mapuiui2071983 Thành Viên Cấp 3

Còn không bác thớt. Inbox mình nhé