Tìm kiếm bài viết theo id

thành viên bạch kim lừa đảo chiếm đoạt tài sản

Thảo luận trong 'Khi người đàn ông khóc' bắt đầu bởi xuanmai95, 2/9/13.

ID Topic : 6924252
Ngày đăng:
2/9/13 lúc 10:10
  1. laphungtien2006 Thành Viên Cấp 3

Hôm trước có làm pin ở đây 1 lần, đem về xài ít bữa pin tụt nhanh quá, đem bảo hành đến 4 lần vẫn y chang, cuối cùng hết thời gian bảo hành ngậm ngùi đem về
    Tổng thiệt hại 300k thay cell + Xăng đi lại 200k ---> chả được gì
    Anh em cẩn thận nha

2. DangPhuoc_PC Thành Viên Cấp 6

Thời gian trước có ông anh giới thiệu bên bác lái này có bán rất nhiều pin laptop zin second hand, nên chạy qua có lụm vài cục về đóng máy khách, thấy giá bán khá bèo, không biết có phải là đồ luộc không ta !!, khi đến thấy bác ấy có gia đình mẹ già cũng đàng hoàng mà, chắc do kinh tế khó khăn, bác làm ăn lớn thì bác hãy làm rõ chuyện này với khách, đừng để khách buồn "Một lần bất tín vạn lần bất tin" bác ạ.

3. xuanmai95 Thành Viên Cấp 4

đúng rồi đó bác, bởi vậy nên e tin tưởng để máy lại
    máy hay pin sửa thì đem lên gác hết, mình ở dưới đợi
    lắm người nhà cửa đàng hoàng mà làm ăn như mắc ỉa đấy thôi, trong box này đầy
    giá rẻ vì có phải đồ của mình đâu, bán có lời là bán rẻ cho nhanh đi thôi.
    vẫn chưa thấy nói gì hết. chắc bỏ thôi

4. langtu_ccsk5 Thành Viên Mới

Bạn nên tìm chỗ uy tín để giao cho họ cái máy tính or điện thoại, cái con cưng của mình thì hay hơn
    theo mình biết ở sài gòn thì có cái chỗ chuyên làm pin uy tín đâu ở bên chợ vườn chuối tên gì gì gì huy đó. ngay ngã 3 nguyễn đình chiểu đi vào một chút
    laptop sữa good thì nên tìm laptop cali đâu ở đầu đường lê hồng phong Mình ở cuối đường nên không nhớ địa chỉ lắm

5. KyThuatVienIT Thành Viên Vàng

Public void static Chỉbác1chiêubíkíp ()
    {
    declare nó = 0, điênrùi;
    declare n = nó + 1;
    for (int mởtopicmới = 0; mởtopicmới < n; mởtopicmới ++)
    {
    if(n > mởtopicmới)
    nó ++; //ngày nào nó còn làm ăn trên 5s là ngày đó bác cứ vào topic nó links dẫn đến topic này.
    }
    return điênrùi;//nó điên đầu rồi, không dám đăng tiếp topic mới, 1 ngày đẹp trờ nó kêu mod vào giải quyết, thế là bạn có cơ hội bị band nick.
    }
    // Các bác lập trình pro vào hoàn thành phương trình trên nào.

Update topic mới của nó 1!
    Update topic mới của nó 2!
    Update topic mới của nó 3!

6. xuanmai95 Thành Viên Cấp 4

mod sao ko giải quyết, bị cry cố tình không trả lời, sao mod ko nói gì hết?

7. xuanmai95 Thành Viên Cấp 4

thật ko hiểu sao mod ko giải quyết cũng ko cho e câu trả lời???
    bị cry vừa đăng rất nhiều topic khác, trong khi đó mod lại chặn ko cho mình pm trong các topic của nó để cảnh báo anh em???

8. .Liberty. Thư Ký

Bạn cho hỏi . Bị cry đăng bài mới ở đâu . BẠn cho mình xin cái topic .

9. xuanmai95 Thành Viên Cấp 4

đã update ở trong bài cry, mod xem lại dùm e, là nick khác nhưng vẫn sdt và địa chỉ đó, mong mod xem xét, đến nay vẫn không thèm trả lời là có ý xem thường 5s ạ??

10. xuanmai95 Thành Viên Cấp 4

mod có giải quyết được ko ạ? e thấy những bài cry khác mod giải quyết rất tích cực ko hiểu sao bải này lại...???

11. thanhlich089 Thành Viên Cấp 5

Anh em thầy thợ với nhau mà cũng chơi nhau ...cỡ mình người thường chắc đem dô nó xơi tái luôn quá thành viên bạch kim lừa đảo chiếm đoạt tài sản ...tụi này nay làm ăn thất bác đói quá rồi đâm ra làm ẩu

12. nhjngi Thành Viên Cấp 3

Haiz, thành viên bạch kim mà cũng như vậy àh :-s

13. shop_mauhong Thành Viên Cấp 5

chia buồn cùng bạn. nãy giờ thấy rất nhiều bạn ko tin tưởng về KTV sửa chữa, cho mình xin nói 1 câu là "tùy người thôi" ai mà không muốn có uy tin và ngày 1 nhiều khách. Xin mọi người đừng nói bừa

14. .Liberty. Thư Ký

- Không vào giải quyết mancry

Ban forever + blacklist mua bán 5giay .