Tìm kiếm bài viết theo id

Thành viên Tinthien01 bán hàng ipad ko đúng chất lượng rao bán

Thảo luận trong 'Khi người đàn ông khóc' bắt đầu bởi S63_AMG, 12/4/14.

ID Topic : 7303783
Ngày đăng:
12/4/14 lúc 09:07
  1. thien_phong_2000 Thành Viên Cấp 4

lỗi tại bác ko test kỹ, h có cry thì cùng lắm nó bị band nick thui, h bác kéo vài chục thằng bạn lên hỏi thăm nó thì may ra đổi lại được ^^

2. S63_AMG Thành Viên Cấp 5

Hic, mod bận đi đâu rùi, 1 tuần rùi mod ơi

3. linhkiensinhvien Thành Viên Cấp 2

mod ơi mod đâu rùi, hehe. mod đi chơi rồi, xử lý nhanh đi mod ơi, để ảnh hưởng 5s quá đi à

4. 10up Thành Viên Kim Cương

buôn bán kiểu chợ búa @@

5. honguyenvy Thành Viên Cấp 2

sau 1 tháng thành viên phạm luật vẫn nhởn nhơ ngòai vòng pháp luật, và chắc là ở đâu đó đang gạ gẫm bán cho gà những sản phẩm "full zin"

6. kakapa_3333 Thành Viên Bạch Kim

mai mốt mua kiếm ai rành về ipad mà mua,chứ ko xem gì người bị thiệt là mình thôi

7. buon84 Nhân Vô Thập Toàn Super Moderator

Đã pm bị cry!

8. joh.le Thành Viên Cấp 5

Xử lý nhanh đi mod ơi, mua bán kiểu này đúng nghĩa "lừa đảo" luôn rồi. Có cửa hàng mà còn làm ăn kiểu này, sập tiệm đừng hỏi tại sao!

9. joh.le Thành Viên Cấp 5

Khuyên pác thớt và mọi người sau này có mua hàng Apple thì cứ chính hãng mà phang hoặc mua hàng cũ thì mua của người quen thôi. Các cửa hàng nhỏ lẻ cho dù có bán ra hàng mới thì cũng luộc hết phụ kiện theo máy và thay vào đó toàn phụ kiện fake thôi.

10. mrha76 Thành Viên Cấp 5

Xin me no ti tiet cho nhanh ,,,,,,,, may cai the loai nay de song chi cho chat dat

11. S63_AMG Thành Viên Cấp 5

12. lovelyfairly74 Thành Viên Cấp 2

sao bây giờ lý thông nhiều quá mua bán 2 chữ uy tín còn đâu...

13. vietcoin.com Uy Tín Quý Hơn Vàng

Chia buồn cùng thớt Thành viên Tinthien01 bán hàng ipad ko đúng chất lượng rao bán ..
    Lần sau mua gì thì cần phải tự trang bị kiến thức, check kỹ mới giao tiền ... Tụi nó nói bao test hay bảo hành gì đó chỉ là nói phét thôi Thành viên Tinthien01 bán hàng ipad ko đúng chất lượng rao bán - 1

14. buon84 Nhân Vô Thập Toàn Super Moderator

Bán hàng gian dối, không vô đối chất => Ban forever + BL.