Tìm kiếm bài viết theo id

thất vọng với kiểu bán hàng của " cửa hàng tâm thương"

Thảo luận trong 'Khi người đàn ông khóc' bắt đầu bởi lasvia phong, 9/8/15.

ID Topic : 8148668
Ngày đăng:
9/8/15 lúc 14:28
  1. lasvia phong Thành Viên Cấp 1

Tuổi tham gia:
    11
    Tôi ở bình thuận. Tôi là thành viên của 5giay cũng khá lâu rồi.tuy là tôi không thường xuyên vào trang chủ. Nhưng tôi vẫn theo dõi và qua 5 giây tôi cũng mua được một số đồ vật dụng vừa ý.
    Cũng như các lần khác tôi vào 5 giây và mua hàng. Tôi thấy cửa hàng "tâm thương" ở an giang bán máy cắt cỏ. Tôi đã tin tưởng và xem hình ảnh cửa hàng đăng lên. Tôi đã đặt và chuyển tiền mua 2 chiếc máy cắt cỏ và 10 lưỡi cắt cỏ lúc tôi nhận được hàng thì chất lượng hàng và mẫu mã không như quảng cáo.tay cầm ga cũng không có. Bô e(lược gió) cũng khô g có. Máy móc thì chỉ được 50% chứ không phải 90% như cửa hàng đã quảng cáo. Tôi thật sự thất vọng. Không biết họ làm ăn như thế này mà chưa thấy ai phàn nàn hay sao.?qua đây tôi nhờ BQT xử lý dùm thông tin lừa bán hàng cho khách hàng như tôi.sdt của tôi. 0984768886
    thất vọng với kiểu bán hàng của  cửa hàng tâm thươngthất vọng với kiểu bán hàng của  cửa hàng tâm thương - 1thất vọng với kiểu bán hàng của  cửa hàng tâm thương - 2thất vọng với kiểu bán hàng của  cửa hàng tâm thương - 3

Chỉnh sửa cuối: 9/8/15
  2. nguyentc Thành Viên Kim Cương

Đưa link bán hàng luôn anh

lasvia phong thích bài này.
  3. joh.le Thành Viên Cấp 5

Cho xin cái link thì MOD mới xử lý được pác ơi...

4. vanhaola Thành Viên Cấp 2

máy này củ nhèm nhìn cái bình xăng thì biết liền , mà bác mua bao nhiêu 1 máy vây?

5. vanhaola Thành Viên Cấp 2

lúc trước mình có coi bài của thằng cha này đăng hỏi tới chỗ mua chả nói em ở xa thì anh gửi cho gửi hàng nhận tiền , mình nói k ngại xa xuống xem luôn co tiện cứ cố nói vòng vo k cho mình xuống ,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,toàn lừa với ngựa k , thôi chia tay

6. lasvia phong Thành Viên Cấp 1

thất vọng với kiểu bán hàng của  cửa hàng tâm thươngthất vọng với kiểu bán hàng của  cửa hàng tâm thương - 1
    Bạn xem lại hình ảnh mình vừa đi sửa máy về đã rồi nói nhé. Thay dây ga vì dây ga rin ngắn và cần bóp tay ga. Bô e , bố li hợp, da bơm. Về phần 90% là tổng thể máy. Chứ không phải từng bộ phận Nhé. Bạn đã thấy thiếu cái bô e chưa mà nói là miếng mút. Máy cắt được 100m vuông thì chết máy. Rách da bơm. Mang ra tiệm thì mở ra kiểm tra luôn và kế quả là phải thay cả bố côn nó luôn vì nó rơi miếng bố ra luôn rồi. Nên cắt vướng cỏ là chết máy. Nên bạn trước khi gởi hàng đi cho khách thì cũng nên kiểm tra lại. Đừng nghĩ là khách hàng cái ji cũng phải gọi điện cho bạn. Nếu bạn kiểm tra kĩ rồi chuyển hàng thì đã không có chuyện ngày hôm nay. Thêm nữa bạn nhìn cái cao su tay cầm và cái giá bắt tay cầm xem có phải là của nhật hay không. Vì vậy bạn nên chấm dứt kiểu lừa khách hàng như vậy đi nhé.
    thất vọng với kiểu bán hàng của  cửa hàng tâm thương - 4thất vọng với kiểu bán hàng của  cửa hàng tâm thương - 5

Chỉnh sửa cuối: 18/8/15
  7. vanhaola Thành Viên Cấp 2

Nói bác nghe thế này , bác thử hỏi tất cả mọi người khi nhìn vào cái bình xăng của bác có củ không , bác không cần làm vd chi cho mệt còn đây máy mình mua mới trên 90 đây cho bác xem hình nè bình xăng còn mói cáo và cả cái máy cũng mới nữa nhe bác!
    còn chuyện bác bán bao nhiêu là của bác khách quan thấy củ nên nói củ thôi!không bơm hay châm lửa gì chuyện làm ăn của bác het!hết!
    thất vọng với kiểu bán hàng của  cửa hàng tâm thương - 2

Chỉnh sửa cuối: 18/8/15
  8. vanhaola Thành Viên Cấp 2

thất vọng với kiểu bán hàng của  cửa hàng tâm thương
    máy này mà bảo 90% gì bác , bác xem máy em mua 90% nè bác ui, để gửi bác xem cái hình nhé

9. vanhaola Thành Viên Cấp 2

thất vọng với kiểu bán hàng của  cửa hàng tâm thươngmáy 90% nè bác!

10. vanhaola Thành Viên Cấp 2

Rồi cũng cảm ơn bạn cho biết lý do vòng vo nhưng tiện đây mình cũng nói bạn biết thế này , mình cũng mua hàng trên này nhiều nhưng giờ mình có mua hàng trên này là đến tận nơi mua chứ k có chuyện cho xem ảnh rồi ship vì mới dính chưởng hàng ship nên thôi k dám , còn chuyện của bạn thì bạn cứ làm thôi!

11. vanhaola Thành Viên Cấp 2

Chứ bác nói vậy mình đưa hình bác xem đó cũ hay mới
    Còn tàu hay không thì 909 là thương hiệu đến từ Mỹ
    Bác thử xem cái ai phon bây giờ made gì cũng china thôi nhưng thương hiệu mỹ
    còn bác bán hàng thì làm ơn nói máy bác còn mới bao nhiêu cho rõ để ngta khỏi lầm chứ kiểu 90% là phải như máy trong hình của mình nha!

12. vanhaola Thành Viên Cấp 2

Nói bác thêm thế này nữa mình từ đó giờ không có thối quên xài thương hiêu china ,còn hãng mỹ hay anh , pháp , úc bọn nó mướn china gia công thì kệ tụi nó mình không quan tâm miễn sao máy mang logo eu là chơi .
    Bác đừng dạy khôn mình là hàng tàu hay nhật thà mình bỏ tr ra mua cái máy made china nhưng mới keng mang logo 909, hay ozito , hay ryobi chứ cũ nhèm made chà pen hả không mua đâu .