Tìm kiếm bài viết theo id

Thông báo : Chức năng " Nhận xét về tôi"

Thảo luận trong 'Chuyện trò' bắt đầu bởi 5giay, 3/12/14.

ID Topic : 7638990 - Số lần up bằng SMS: 55
Ngày đăng:
3/12/14 lúc 11:32
  1. 5giay Thành Viên Cấp 4 Thành viên BQT Super Moderator

Tuổi tham gia:
    17
    Chào các bạn,
    5giay mới mở nút " Nhận xét về tôi " để cho các thành viên đã mua hàng của "Seller" vào nhận xét về chất lượng cũng như cách phục vụ .
    - Với chức năng mới này người mua có thể xem qua và lựa chọn mua hàng cho mình đảm bảo hơn

- Chức năng này cũng làm tăng thêm độ uy tín của User bán hàng khi nhận được nhiều phản hồi tích cực tự người mua.

Hy vọng chức năng này làm hài lòng các bạn.

BQT 5giay.vn

2. datmasuto Thành Viên Vàng

Tính năng này cực kỳ hữu ích nè . Cám Ơn BQT nhiều

3. VIP SIM Banned

Thấy hôm qua đến giờ mà bận quá chưa tìm hiểu đc ...

4. PHONGVAN85 Thành Viên Kim Cương

hay quá, chúc 5s ngày càng phong phú đa dạng tiện ích cho ACE seller

5. Joy&joy Thành Viên Kim Cương

theo mình bác cho mức tín nhiệm giống như quốc hội đó
    Làm mấy cái sao chỗ phần nhận xét về tôi thì hay hơn vì mọi người lười đoc lắm

6. engsovinam Like No Other

Nếu như đối thủ cạnh tranh cố ý nhận xét không tốt nhằm hạ uy tín của người bán thì làm sao nhận biết được? Mình đã có dự phòng cho những trường hợp này chưa?

7. đừng ban nửa nha Thành Viên Cấp 4

Có chức năng này cũng hay,để người mua đở lầm khi mua hàng ko đúng chất lượng.

Chỉ những người ko uy tín mới phải lo lắng,còn làm ăn uy tín thì cứ yên tâm kê cao gối mà ngủ.Thông báo : Chức năng  Nhận xét về tôiThông báo : Chức năng  Nhận xét về tôi - 1Thông báo : Chức năng  Nhận xét về tôi - 2

8. nova_vn Thành Viên Cấp 4

tính năng này hay nè chỉ sợ tụi clone nick vào bợ ass thôi hehehe:feel_good:

9. vuongminh05 Thành Viên Kim Cương

clone nick zô đá đểu mới sợ, giống bác engsovinam nói đó :feel_good:

10. vuongminh05 Thành Viên Kim Cương

Nói gì thì nói, chỉ cần bỏ thu phí khi tạo topic là ok rồi, mấy tính năng khác có hay ko có cũng đc :nosebleed_002:

11. vietthang Thành Viên Cấp 6

cũng hay nhưng thằng nào đểu vô spam lung tung thì sao ta

12. gataygiong Thành Viên Cấp 3

mới tính hỏi về tính năng này giờ đã hiểu

13. datawind Cuộc đời như cơn gió

Tình trạng clone nick, up qua up lại như này thì nhận xét về tôi có khả thi không?
    Chỉ cần bỏ thu phí tạo nick + tạo topic là ngon rồi, 5giay sẽ trở lại vị trí số 1 như xưa...

14. loc9000 Thành Viên Cấp 6

giống trên ebay, mỗi seller có ngôi sao, vào xem thấy seller nào nhiều sao nhất thì ok , còn ít sao thì nên xem seller khác.

15. PHONGVAN85 Thành Viên Kim Cương

phải thu phí để tránh tình trạng spam topic , tạo nick vô tội vạ em trai à. đối với seller thì số K đó ko = ly cafe cóc Thông báo : Chức năng  Nhận xét về tôi

16. Mr-Lucash Thành Viên Cấp 3

Chức năng này tốt, giúp nhiều anh em tránh đụng phải tụi lừa đảo !

17. abato2012 Thành Viên Vàng

vậy thì sẽ có vụ ghi comment tốt cho seller rồi

18. Silent Joker Why So Serious?

Cái này chỉ khả thi khi nào có chức năng mua hàng qua website thôi, khi đó chỉ có người mua mới có quyền đc đánh giá.

19. SATAN-ĐI-DYLAN Thành Viên Bạch Kim

cái này là dao 2 lưỡi àh bình thường thì ko sao nhưng khi có GATO thì việc clone nick cm hạ uy tín đối thủ thì sao nhỉ.Có cách nào khắc phục không và chì người mua hàng mới đc phép đánh giá (như ebay) còn 5 giây thì đâu có đc như vậy còn ko thì thà tạo kiểu ngôi sao nếu đc thích bao nhiu lần thì có 1 ngôi rồi cứ thế tăng lên mà mỗi người chỉ lick chho 1 nick 1 lần duy nhất.Chứ kiểu này thì chả thể đánh giá đc mai tạo chục nick vào bợ ass vậy

20. conitech.jsc Thành Viên Vàng

Dự là sẽ bùn phát đại dịch clone tự sướng "Nhận xét về tôi"Thông báo : Chức năng  Nhận xét về tôi