Tìm kiếm bài viết theo id

*** Điều Kiện Tham Gia Đấu Giá:
+ Điều kiện mở topic đấu giá : Có thời gian tham gia 5giay >= 06 tháng và số bài viết 500 .
+ Điều kiện tham gia đấu giá : có số bài viết >= 500

Thông Báo! Đổi Màu nick cho các bạn Win Đấu Giá NICK Từ Thiện.

Thảo luận trong 'Đấu giá từ thiện' bắt đầu bởi |BlueNight|, 27/3/09.

ID Topic : 816136
Ngày đăng:
27/3/09 lúc 16:50
  1. CryDKNY Thành Viên Kim Cương

Tuổi tham gia:
    13
    cho mình hỏi làm sao để avatar bự lên và có chữ bên dưới nick ( kiểu chuyên gia đấu giá ,...) và sao có thành viên vàng , bạc Thông Báo! Đổi Màu nick cho các bạn Win Đấu Giá NICK Từ Thiện. sr

2. Hardwarevn

Buôn Bán Ve Chai

Thành Viên Vàng

Tuổi tham gia:
    15
    1 là win đấu giá Nic
    2 là mời bạn qua đây : http://5giay.vn/showthread.php?t=723161

Còn mấy thành viên vàng là mấy bác đăng tin Vip . mấy hạng khác thì chịu khó spam nhiều vào , lên cấp sẽ có mấy cái nhưu bác nói :look_down:

3. CryDKNY Thành Viên Kim Cương

Tuổi tham gia:
    13
    vậy làm sao có cái status ( buôn bán ve chai ) giống bạn đc? :41_002:

4. Hardwarevn

Buôn Bán Ve Chai

Thành Viên Vàng

Tuổi tham gia:
    15
    Thì win đấu giá Nic từ thiện hoặc bạn lên VP 5s nộp tiền làm từ thiện thì sẽ có :sexy_girl: Chi tiết bên links mình gửi bên trên đó .

5. FixerPrice.com

BÁN LẺ GIÁ SIÊU RẺ

Thành Viên Cấp 5

Tuổi tham gia:
    10
    Lúc nãy e có reply cho chị bên topic Dịch Vụ Ava và Tit á. Dzậy là có đóng góp từ thiện là được nick TÍM hay chỉ đấu giá mới được hả chị, nếu chỉ cần đóng góp từ thiện là được chuyển qua nick TÍM thì chị chuyển cho e hen, thanks. Chúc chị luôn thành công và 5giay luôn phát triển Thông Báo! Đổi Màu nick cho các bạn Win Đấu Giá NICK Từ Thiện.

6. www.kimdien.vn

Dịch Vụ Tiện Ích

Thành Viên Cấp 6

Tuổi tham gia:
    12
    * Nick mình cũng la đấu giá ra nè màu tím cực đẹp, thể hiện tấm lòng vàng hix Thông Báo! Đổi Màu nick cho các bạn Win Đấu Giá NICK Từ Thiện. Hoan vo 5giay.hiiii

7. |BlueNight| Thành Viên Bạch Kim

Tuổi tham gia:
    12
    Như đã nói rất rõ trong topic là Chỉ Những Bạn Win Đấu Giá Nick Từ Thiện thì mới đuợc chuyển qua Màu Tím thôi bạn ạh.

@thanks Hardware nhìu nhe.

8. FixerPrice.com

BÁN LẺ GIÁ SIÊU RẺ

Thành Viên Cấp 5

Tuổi tham gia:
    10
    >>>>>>> Oh dzay cảm ơn chị luôn ha ^_^

9. langtu5775 Thành Viên Bạch Kim

Tuổi tham gia:
    11
    minh win 5soi day chuyen!!!
    ban doi mau cho minh duoc ko?

10. lhloc2802 Thành Viên Cấp 4

Tuổi tham gia:
    10
    Đọc kỹ cái đi bạn Thông Báo! Đổi Màu nick cho các bạn Win Đấu Giá NICK Từ Thiện.

11. tran_gia Thành Viên Chưa Kích Hoạt

Tuổi tham gia:
    49
    hảo ý kiến

12. tran_gia Thành Viên Chưa Kích Hoạt

Tuổi tham gia:
    49
    chỉ được cái hấp tấpThông Báo! Đổi Màu nick cho các bạn Win Đấu Giá NICK Từ Thiện. - 1

13. longxuyencity Thành Viên Chưa Kích Hoạt

Tuổi tham gia:
    49
    Mình cũng muốn tham gia đồi màu nic để làm từ thiện cho 5s, hổng biết có được

14. Vmemory Thành Viên Cấp 6

Tuổi tham gia:
    13
    MOD với ADMIN cho hỏi lần cuối đi, 31/7 này mình đấu giá từ thiện nick này được không?

Mình sẽ ủng hộ 100%: 50% gửi quỹ 5giay, 50% gửi 1 hội từ thiện khác (sẽ đưa link sau)

Được không MOD?

Cho hỏi luôn nếu mình được quyền đấu giá nick này, thì có được đổi màu luôn không? Và khi đấu giá thì đăng ở box từ thiện hay box đấu giá từ member đây?

15. |BlueNight| Thành Viên Bạch Kim

Tuổi tham gia:
    12

Chào bạn, việc bạn Đấu Giá nick của bạn và đấu vào ngày nào theo quy định là ko có cấm, bạn có thể post bài ở Đấu Giá từ Member hoặc nếu mún cho Quỹ Từ Thiện thì bạn có thể post bài trong box Đấu Giá Từ Thiện. Còn việc set cho nick bạn màu tím thì chắc là ko đc rồi. Mong bạn thông cảm nhe. Thanks

16. Vmemory Thành Viên Cấp 6

Tuổi tham gia:
    13

thanks!
    mai mình sẽ đấu giá tại box từ thiện. quyên 100% số tiền đấu giá

à cho hỏi thêm là có phải lên 5giay nhờ ADMIN đổi lại thông tin account không? Mình đăng ký nick này lâu rồi, nên giờ... hổng biết còn nhớ nổi thông tin của nó không nữa ngoài việc gõ id & pass. Email thì hình như là Vmemory@gmail.com, mà mất email rồi còn đâu Thông Báo! Đổi Màu nick cho các bạn Win Đấu Giá NICK Từ Thiện.

Người thắng đấu giá sẽ cần mình cung cấp thông tin gì ta?

17. |BlueNight| Thành Viên Bạch Kim

Tuổi tham gia:
    12
    Về việc đổi thông tin acc thì do bạn và winner giao kèo với nhau thui muh. Còn mún đổi mail thì bạn vào phần Hồ Sơ Cá Nhân là có thể edit mail ah.

18. Friendsclub_5s Thành Viên Chưa Kích Hoạt

Tuổi tham gia:
    49
    làm từ thiện mà dùng từ "nộp",nghe cứ như bị bắt buộc vậy

19. CháungoanBácHồ Thành Viên Chưa Kích Hoạt

Tuổi tham gia:
    49
    Theo mình thấy, đổi màu nick cho người Win là không có ý nghĩa gì cả, không khuyến khích được các thành viên tham gia Box từ thiện này, bởi lý do sau:
    - Người đóng góp từ thiện chính là người có sp đưa lên đấu giá, người win cho cuộc đấu giá đó, phần lớn là do họ có nhu cầu, không hẳn là vì mục đích từ thiện.
    - Vậy tại sao không "thưởng" cho người đóng góp từ thiện, mà lại dành phần thưởng đó cho người thắng cuộc mà thôi? Vậy thì đổi màu nick cho cả 2 người đi.
    - Không nên chỉ thưởng cho những người bán nick, mà đấu giá các sản phẩm khác cũng được mà thôi. BQT nên quy định với khoảng đóng góp từ bao nhiêu K thì được thưởng gì thì hay hơn. (Có thể ít quá, vd <20k chẳng hạn, thì chỉ cho gia nhập Hội từ thiện 5s thoai...)
    - Nên gộp 2 Box đấu giá từ thiện và đấu giá member lại với nhau, và cho các Topic đấu giá từ thiện in đậm, màu tím, rất dễ nhận biết, mà lại rất sổi nổi. He he, đảm bảo làm cách này, sau 1 tháng thì quỹ từ thiện 5s không còn chỗ chứa.
    - Nên đưa ra các quy định rõ ràng, có thưởng, có phạt đối với các hành vi gian lận...
    ... Sẽ tiếp tục đóng góp.

20. |BlueNight| Thành Viên Bạch Kim

Tuổi tham gia:
    12
    @CháungoanBácHồ: chân thành cảm ơn những ý kiến đóng góp của bạn, BQT 5giay sẽ xem xét để Box Từ Thiện ngày càng phát triển hơn.