Tìm kiếm bài viết theo id

[Thông báo] Quy định mới về nút UP

Thảo luận trong 'Linh tinh' bắt đầu bởi thuonggiavip, 1/10/15.

ID Topic : 8212073
Ngày đăng:
1/10/15 lúc 10:53
  1. freedomdaica Thành Viên Cấp 1

từ ngày 5s thu phí góp phần cho thương gia qua tinhte khá nhiều, trong đó có tui, bỏ lâu lằm giờ mới vô lại

2. HandMake_HCM Thành Viên Cấp 2

Chào các bác!
    Các bác cho mình hỏi về việc up bài
    Sao mình đọc ở topic này: https://www.5giay.vn/threads/huong-dan-post-bai-khi-moi-tham-gia-5giay-lan-dau.438782/
    thì bảo là 1 ngày chỉ được up 3 lần
    Giờ qua đọc topic này thì bảo là 1 ngày được up miễn phí 20 lần.
    Vào 5giây tìm lại các pic nói về nội quy post bài không thấy nội quy post bài đâu hết, rầu thiệt, có cái số lần post bài mà cũng mập mờ nữa.

Chỉnh sửa cuối: 20/4/16
  3. theanhdeptrai Thành Viên Cấp 6

Mỗi topict được up 3 lần đó thím, nhưng mình có thể tạo 3-5 topic, ý là tổng số lượng up của các topic đều ko được quá 20 lần ý mà! :3 [Thông báo] Quy định mới về nút UP

4. HandMake_HCM Thành Viên Cấp 2

OK Cảm ơn thím!
    Mà 3*5 mới có 15 à thím ơi trong khi được tới 20 lượt úp mà.

5. theanhdeptrai Thành Viên Cấp 6

ặc! :v
    Nội quy bây giờ đã thay đổi gòi thím ơi!
    Không chịu cập nhật gì hết! [Thông báo] Quy định mới về nút UP
    Từ khi triển khai
    nút UP thì mỗi tài khoản chỉ up được 20 lần bất kể bao nhiu topic, có muốn up thêm... cũng ko được! :v
    comment .. ko có tác dụng up bài nữa! :3 [Thông báo] Quy định mới về nút UP - 1
    Cứ hiểu đơn giản giờ thím cứ bấm up.. cho tới khi nào về
    0... là nhịn, hoặc là chờ ngày mai, hoặc là dùng nick khác để up (nhưng tốn 1k/1lan)

6. Tham Van Tam Banned

Xin lỗi cho mình hỏi ngu là mỗi lần sẽ được 20 lượt UP miễn phí cho cá nhân phải không?

7. -=Tà=- Thành Viên Bạch Kim

cả topic dài ae kêu ca thắc mắc vậy mà chẳng có mod miếc gì của 5s vào giải thích...
    quá trash [Thông báo] Quy định mới về nút UP

8. mmfashion CHIESHOP fashion for Girl

Thực tình nick của em tạo từ 2011 nhưng k biết tại sao úp mãi không lên nữa [Thông báo] Quy định mới về nút UP
    Lâu Lâu muốn lên để đấu giá cho vui mà chả được

9. dntnthiennga Banned

BQT 5giay.vn cho mình hỏi tí.Tại sao hôm qua 7 tin của mình bị xóa với lý do spam mà mình chỉ dùng mỗi tính năng up bài của diễn đàn.Hay lại có mod nào nghịch linh tinh rồi

10. Kuma_Inu Thành Viên Kim Cương

Ua, sao gio chi dc up len 10 lan free thoi? Moi hom qua van dc 20 lan, ma hom nay con 10 lan. [Thông báo] Quy định mới về nút UP