Tìm kiếm bài viết theo id

*** Điều Kiện Tham Gia Đấu Giá:
+ Điều kiện mở topic đấu giá : Có thời gian tham gia 5giay >= 06 tháng và số bài viết 500 .
+ Điều kiện tham gia đấu giá : có số bài viết >= 500

Thông Báo Về Box Đấu Giá Từ Thiện Mới !

Thảo luận trong 'Đấu giá từ thiện' bắt đầu bởi |BlueNight|, 2/12/08.

ID Topic : 603032
Ngày đăng:
2/12/08 lúc 16:40
  1. vu_hoang Thành Viên Chưa Kích Hoạt

Tuổi tham gia:
    49
    em có ý tuởng này không biết có khả thi không ,cứ bot đại lên đây cho admin nghiên cứu:
    _em thấy nhu cầu chơi số đẹp rất cao,thiết nghĩ 5s nên có mã số cho từng nick ,nhưng hiện ra ngoài cùng với tên nic luôn,y như là số nhà vậy,và mình sẽ bán những số đẹp cho bạn nào có nhu cầu,y như bán sim vậy,có thể bán thẳng hoạc đấu giá,hoặc đặt số theo yêu cầu..................
    _nếu làm đuợc như vậy em thấy rất hay,tạo điều kiện cho các thành viên thể hiện đẳng cấp

2. Hardwarevn

Buôn Bán Ve Chai

Thành Viên Vàng

Tuổi tham gia:
    15
    Anh này đúng dân kinh doanh sim số , nhiều ý tưởng sáng tạo quá hen Thông Báo Về Box Đấu Giá Từ Thiện Mới !

ID Nic em số : 465 nè :smile:
    Cái vụ ID Nic thì chưa biết thế nào , nhưng vụ ID Topic thì sối nổi lắm , thấy mấy Mod đánh chiếm hết ID đẹp rồi . Mình thấy mấy ID Topic đẹp nên đấu giá Thông Báo Về Box Đấu Giá Từ Thiện Mới ! - 1

3. |BlueNight| Thành Viên Bạch Kim

Tuổi tham gia:
    12
    hihi, ID topic vẫn còn nhiều số đẹp lắm mà Thông Báo Về Box Đấu Giá Từ Thiện Mới ! - 2

4. horizon-tuan Thành Viên Chưa Kích Hoạt

Tuổi tham gia:
    49
    Em vừa thắng chương trình đấu giá của muabanperfume.com được 4 sản phẩm,thứ 5 18/06 sẽ nhận giải,em muốn gửi lại 1 sản phẩm cho đấu giá từ thiện,không biết em làm vậy có được không a,nếu được em phải chạy VPDD 5s để đưa à?Thật tình em hơi mù đường nên chưa biết địa chỉ nằm ở đâu,gần ngã 7 à?

5. |BlueNight| Thành Viên Bạch Kim

Tuổi tham gia:
    12
    Chào bạn,
    Bạn có thể gởi lên Văn Phòng 5giay để tụi mình sẽ post bài Đấu Giá dùm bạn. Văn Phòng ở ngã tư CMT8 với lại Nguyễn Thị Minh Khai cách cửa hàng vi tính Phong Vũ cũ mấy căn Thông Báo Về Box Đấu Giá Từ Thiện Mới !

6. horizon-tuan Thành Viên Chưa Kích Hoạt

Tuổi tham gia:
    49
    hoi chiều đã ghé văn phòng gửi chị chai nước hoa Polo rùi!

7. www.kimdien.vn

Dịch Vụ Tiện Ích

Thành Viên Cấp 6

Tuổi tham gia:
    12
    * Đúng là ý tưởng hay thật ., Mình ủng hộ , hết mình Thông Báo Về Box Đấu Giá Từ Thiện Mới !hix...

8. |BlueNight| Thành Viên Bạch Kim

Tuổi tham gia:
    12
    Đã nhận đc nước hoa của bạn, mình sẽ mau chóng cho đấu giá, vì còn 1 số sản phẩm của các bạn member gởi chưa đấu giá xong Thông Báo Về Box Đấu Giá Từ Thiện Mới !

9. horizon-tuan Thành Viên Chưa Kích Hoạt

Tuổi tham gia:
    49
    vậy khi nào đấu nhớ pm e nha!

10. bachnghe.info Thành Viên Chưa Kích Hoạt

Tuổi tham gia:
    49
    Mình là chủ nhân tài khoản Vmemory (thành viên cấp 5) của website 5giay.vn chúng ta. Nay mình muốn bán đấu giá nó để làm từ thiện cho chương trình được giới thiệu tại địa chỉ:

http://caohockinhte.info/forum/showthread.php?t=9860

Tại vì mình quen biết hội trưởng bên đó, nên muốn đóng góp cho bên đó. Vậy cho mình hỏi mình được quyền bán đấu giá nick thành viên cấp 5 này trên 5giay, sau đó toàn bộ số tiền sẽ được chuyển cho hội trưởng bên đó không vậy?

(chính vì muốn đấu giá nick Vmemory cho nên mình mới tạo nick mới này để sử dụng, post bài lại từ đầu, mong MOD đừng ban nick em tội nghiệp, hiện tại sẽ chỉ dùng nick này để up và trả lời, nick kia sẽ tạm ngưng không post bài nữa, MOD thông cảm giùm nhá)

Mình vừa đọc lại luật đấu giá, chắc thấy không đăng đấu giá lên 5giay được rồi, phiên đấu giá chỉ cho kéo dài 3 ngày thôi, mà từ đây đến ngày đi làm công tác từ thiện còn xa, mình muốn kéo dài thời gian này để có nhiều tiền hơn. Vậy cho hỏi, mình xây dựng 1 website khác, rồi đặt chữ ký mấy dòng "Đấu giá từ thiện tài khoản thành viên cấp 5" để link đến web đấu giá của mình, không biết vậy có được không hen. Làm từ thiện mừ, mấy MOD thông cảm, châm chước giùm đi

11. 5giiay Thành Viên Cấp 1

Tuổi tham gia:
    10
    Khó đấy bạn à..Việc đặt link trỏ đến 5giay thì có lẽ sẽ được chấp thuận,nhưng việc kéo dài thời gian thì có lẽ không được vì sẽ tạo tiền lệ cấu,thêm nữa bạn làm từ thiện chỗ khác nên chắc chắn sẽ ko được ưu ái.Theo mình, việc của bạn đơn thuần chỉ là việc buôn bán nick của bạn,vì Đấu giá từ thiện ở đây là góp vào Quỹ từ thiện 5giay.Biết rằng làm từ thiện ở đâu cũng được nhưng nếu ưu ái thì tạo tiền lệ không hay.Bạn nên đơn thuần là tạo topic đấu giá nick bạn,ghi thêm dòng ĐẤU GIÁ TỪ THIỆN CHO HỘI XYZ nào đấy.vậy thui.3 ngày là thời gian đã đặt ra trong LUật đấu giá 5GIAY do ADMIN ban hành,nếu có sửa sẽ sửa chung cho tất cả thành viên,nếu ko sẽ xảy ra tình trạng tv nói rằng bqt thiên vị và cũng lấy cớ từ thiện như bạn để kéo dài tg(dù rằng chẳng từ thiện gì). Còn ko thì thế này:bạn mời đại diện bqt 5 giay đi làm tự thiện chung???Chút ý kiến..

12. bachnghe.info Thành Viên Chưa Kích Hoạt

Tuổi tham gia:
    49
    xin ghi nhận ý kiến của bạn!
    vậy mình sẽ lập 1 topic đấu giá như bạn nói, đành chấp nhận thời gian 3 ngày vậy. Nhưng trước đó mình sẽ ghi thêm dòng chuẩn bị có đấu giá từ thiện diễn ra ngày... chắc được

Còn tiền đấu giá được, người thắng đấu giá sẽ trực tiếp đóng góp cho hội trưởng bên kia, mình xin không nhúng tay vào (nếu người thắng đấu giá không có thời gian thì mình sắp xếp giúp cũng được)

Còn việc mời BQT 5giay đi làm từ thiện chung, hổng biết đồng ý không ta, đồng ý thì tốt quá

13. hoangminhst Thành Viên Cấp 5

Tuổi tham gia:
    10
    Mình có 2 sim chưa sd, mình muốn nhờ mod tạo dùm topic đấu giá. Số tiền thu được sẽ trích 50% góp vào quỹ từ thiện của 5s. mod pm lại cho mình nhé.

14. Vmemory Thành Viên Cấp 6

Tuổi tham gia:
    13
    MOD với ADMIN cho hỏi lần cuối đi, 31/7 này mình đấu giá từ thiện nick này được không?

Mình sẽ ủng hộ 100%: 50% gửi quỹ 5giay, 50% gửi 1 hội từ thiện khác (sẽ đưa link sau)

Được không MOD?

Và khi đấu giá thì đăng ở box từ thiện hay box đấu giá từ member đây?

15. |BlueNight| Thành Viên Bạch Kim

Tuổi tham gia:
    12
    Minh đã reply cho bạn bên topic : http://5giay.vn/showthread.php?t=816136&page=6 .

16. CháungoanBácHồ Thành Viên Chưa Kích Hoạt

Tuổi tham gia:
    49
    Em cũng cùng ý kiến.
    Nếu cho đấu giá từ thiện ở box Đấu giá từ member em sẽ tham gia nhiệt tình nàk.

17. |BlueNight| Thành Viên Bạch Kim

Tuổi tham gia:
    12
    Tất cả những topic do các bạn member đóng góp để đấu giá Từ Thiện đều đc move qua Box Đấu Giá Từ Member trong thời gian Đấu và khi kết thúc BN mới move về Box Đấu Giá Từ Thiện , chỉ có những topic đấu giá nick thì mới ko đc move qua bên đó thôi, tất cả những bạn đã gởi sp đấu giá hoặc tự mình post bài đấu giá Từ Thiện đều biết điều đó.

18. bayngua

Thành Viên V.I.P

Thành Viên Kim Cương

Tuổi tham gia:
    11
    Nick cũ bị ban. Giờ đấu giá thắng thì có thể lấy tên nick cũ được không? Thanks.

19. bayngua

Thành Viên V.I.P

Thành Viên Kim Cương

Tuổi tham gia:
    11
    Xin lỗi trước nếu có hỏi nhầm chổ.

20. thuonghoaioi Thành Viên Cấp 1

Tuổi tham gia:
    9
    mình muốn tham gia mà kg hiểu kg biết cách ,xin chỉ giùm nhé