Tìm kiếm bài viết theo id

Thông báo về hàng hóa của racingboy2010 !!!

Thảo luận trong 'Khi người đàn ông khóc' bắt đầu bởi AnhTraiLàng1990, 17/1/14.

ID Topic : 7179681
Ngày đăng:
17/1/14 lúc 12:24
  1. AnhTraiLàng1990 Thành Viên Cấp 4

Tuổi tham gia:
    15

Đã PM cho chủ topic bị cry nhưng chủ topic vẫn cứ lờ đi xin Mod xem xét dùm
    thông báo vs mọi ng` về chủ topic
    http://www.5giay.vn/phu-tung-xe-2-b...ngboy-kinh-baotay-rizoma-fake-op-dau-yaz.html
    mình có mua hàng của chủ topic 1 cặp tay thắng biker 6 số gãy cho EX giá 800k ( và mình đã hỏi có phải là hàng biker thật hok và đc chủ topic nói là thật ) nhưng khi mình đi hỏi những tiệm uy tín như 152 Trần Quang Khải - Đại Tín thì đc nói là hàng fake vì hàng biker luôn luôn có mã số in trên tay thắng ( BK-108 ) và mình đã hỏi lại chủ topic 1 lần nữa thì chủ topic có nói biker sản suất theo đừng đợt nên nó # là chuyện đương nhiên mình cũng ok
    Và có đặt thêm 1 móc treo đồ biker 200k và đc chủ topic mang đến tận nhà ( mình để ý móc treo đó hok in hàng chữ biker và mình cũng hỏi tại sao thì cũng đc chủ topic nói như trên và kêu ... anh đi ra đường ai nói hok phải hàng biker e trả lại tiền )

P/s: Đây là hình ảnh 2 món đồ của Racingboy2010, mình đã hỏi bên sieutocdo 152 trần quang khải bên họ bán đúng hàng này 520k và là hàng Đài Loan vậy chủ topic bán cho mình 800k Xin Mod như vậy có phải dấu hiệu lừa đảo ?????
    Thông báo về hàng hóa của racingboy2010 !!!

Thông báo về hàng hóa của racingboy2010 !!! - 1

Thông báo về hàng hóa của racingboy2010 !!! - 2

Bạn nói là hàng biker loại 1 thì hỏi bạn theo bạn loại 1 nó như thế nào trong topic của bạn khẳng định là hàng biker xịn ngoài thị trường giá trên 1tr của bạn có 800k vì ko cần mặt bằng, nhưng hỏi mọi ng` đây là hàng gì ???? Hàng ĐÀI LOAN 100% là hàng faker chứ hok phải hàng trên 1tr thưa bạn
    Còn bạn xóa cái hàng bán tay thắng Biker đi thì xin Mod khôi phục lại để xem ai đúng ai sai, có vài trăm mà bạn phải làm vậy thì thật nực cười mình chỉ cần mọi ng` biết về bạn làm ăn như thế nào nào thoy mình hok cần bạn phải trả lại tiền cho mình thưa bạn
    Còn cái móc đồ ok mình đặt bạn móc khóa Biker nhưng bạn đưa cho mình hok phải hàng Biker, vì hàng biker phải có chữ và mình đã hỏi bạn tại sao như thế thì bạn nói đúng hàng biker ra đường ai nói hok phải xin trả lại tiền ........ vậy bạn lấy hàng do bạn ko biết hàng hay là bạn lụi ?????
    Một thời gian dài là dài bao nhiêu hả bạn mình mua của bạn trước tết có vài ngày, tết nhất mình cũng có công việc của mình bây h mình đăng bài thì sao hả

ok theo bạn nói là hàng loại 1 và trong topic của bạn khẳng định giá thị trường trên 1tr mà bạn lại hok biết nó thuộc hàng loại nào, vậy bạn dám cầm đi hỏi xem nó là hàng loại mấy hok cho bạn hỏi khắp sài gòn xem nó là loại 1 hay loại 2 ai dám nói hàng này là hàng loại 1 hay tự bạn khẳng định nó là loại 1 thì kiểu bạn bán hàng kiểu gì vậy lụi à
    Còn cái móc khóa ai trả biết là mình đặt bạn là hàng biker nhưng bạn kiếm hok đúng hàng thì thoy sao bạn lại kiếm hàng # mình đã hỏi trước khi mua rồi tại sao hok có chữ thì bạn khẳng định đúng là hàng biker
    Còn bạn hok ngại thì mời bạn đến chỗ mình nói chuyện hok phải nói trên này cho mắc công, ngồi lại vs nhau mà giải quyết cho nhanh Thông báo về hàng hóa của racingboy2010 !!! - 6 ok

2. BrBa Thành Viên Cấp 5

Định qua lấy cái tay thắngThông báo về hàng hóa của racingboy2010 !!!

3. Dandt Thành Viên Cấp 3

chưa chắc đâu nha bro , để chủ topic vào giải thích đã

4. AnhTraiLàng1990 Thành Viên Cấp 4

Mình cũng đang chờ đây Thông báo về hàng hóa của racingboy2010 !!!

5. Alisa_1306 Thành Viên Mới

pro gửi topic này cho chủ topic chưa? gửi cho người ta biết vào đối chất nhé, cho tý hình ảnh để các bác trên đây xác minh hàng họ luôn ạ, có bao nhiu vật chứng thì để lên cho dễ

6. kazihaha Thành Viên Bạch Kim

cũng lót dép hóng chờ đây

7. love.3b Banned

Bạn nên ghé vài tiệm bán đồ chơi xe uy tín để test thêm lần nữa đi bạn ơi !

Hoặc chụp hìh lên cho ae biker xem với nhé !

8. kiedie_lezz Thành Viên Vàng

ÚP QUA ÚP LẠI NÀOThông báo về hàng hóa của racingboy2010 !!!

9. AnhTraiLàng1990 Thành Viên Cấp 4

Mình đã wa rất nhiều chỗ rồi hàng biker xịn của họ luôn có mã số đóng ngay ở cùm tay thắng hết Thông báo về hàng hóa của racingboy2010 !!!

10. anhkim123456 Thành Viên Bạch Kim

mình cũng thắc mắc cái này, định ghé qua mua vài món về chơi tết

11. badboyABi Thành Viên Cấp 2

Nhìn cái tay thắng theo mình thấy hình của chủ topic thì mình thấy đây là loại tay thắng Ride It gãy mà nhiều sạp bán để là tay thắng Biker loại 2 3 gì đấy . Ngày xưa mình chơi 2 loại là Biker loại cũ với Biker ECO ( đều có mã số trên chỗ bắt vào ghidong ) và loại Ride It ( không có mã số ) thì ngay con ốc tăng giảm số 1-6 của BK tới 2 con ốc nhìn chắc lắm còn cái Ride It có 1 con thôi . Đặc biệt là Ride It nó rất ... rất ... là mau lờn cái ốc đó qua ổ gà tưng là rớt mắt số tùm lum . Còn móc treo đồ thì em nhớ no phải có chữ Biker thì phải vì ngày xưa thằng bạn nó có mua nhưng chỉ dòm qua được 1 2 lần thôi nên không nhớ rõ . Cơ mà cái móc treo đồ ghi 40k/1c là biết hàng ntn rồi . Cái móc này dưới em bán có 25k thôi Thông báo về hàng hóa của racingboy2010 !!!)

Theo em bác chủ topic đã bị lừa rồi Thông báo về hàng hóa của racingboy2010 !!! - 1

12. racingboy2010 Thành Viên Cấp 4

Chào bạn AnhTraiLàng1990
    Năm ngoái bạn có đặt hàng 2 món đồ của mình là móc khóa biker + 1 tay thắng biker gãy mình khẳng định lại luôn 2 món hàng của mình là hàng biker loại 1 có chống gãy + chữ biker trên thân đúng ko chứ ko phải là ride it như bác nào nói nha còn về giá cả thì thuận mua vừa bán chẳng ở đâu bán chung 1 giá cả! bạn và mình cũng đã thống nhất mua bán và chắc thì mình mới lấy hàng về cho bạn nhé nếu bạn đã xai` 1 thời gian dài như vậy rồi mình nghĩ bạn không nên phản ánh lại nữa anh hưởng đến công việc của mình còn về móc đồ mình chỉ bán móc fake có giá là 40k và đăng lên topic chứ ko hề đăng lên với giá 200k như bạn nói nhé ai mua hàng của mình rồi cũng biết bạn đặt hàng xin mình mới giám lấy về chứ ko giám bán hàng đó Thông báo về hàng hóa của racingboy2010 !!!

13. AnhTraiLàng1990 Thành Viên Cấp 4

Bạn nói là hàng biker loại 1 thì hỏi bạn theo bạn loại 1 nó như thế nào trong topic của bạn khẳng định là hàng biker xịn ngoài thị trường giá trên 1tr của bạn có 800k vì ko cần mặt bằng, nhưng hỏi mọi ng` đây là hàng gì ???? Hàng ĐÀI LOAN 100% là hàng faker chứ hok phải hàng trên 1tr thưa bạn
    Còn bạn xóa cái hàng bán tay thắng Biker đi thì xin Mod khôi phục lại để xem ai đúng ai sai, có vài trăm mà bạn phải làm vậy thì thật nực cười mình chỉ cần mọi ng` biết về bạn làm ăn như thế nào nào thoy mình hok cần bạn phải trả lại tiền cho mình thưa bạn
    Còn cái móc đồ ok mình đặt bạn móc khóa Biker nhưng bạn đưa cho mình hok phải hàng Biker, vì hàng biker phải có chữ và mình đã hỏi bạn tại sao như thế thì bạn nói đúng hàng biker ra đường ai nói hok phải xin trả lại tiền ........ vậy bạn lấy hàng do bạn ko biết hàng hay là bạn lụi ?????
    Một thời gian dài là dài bao nhiêu hả bạn mình mua của bạn trước tết có vài ngày, tết nhất mình cũng có công việc của mình bây h mình đăng bài thì sao hả

14. racingboy2010 Thành Viên Cấp 4

Mình xin nói lại luôn là hàng tay thắng biker là hàng loại 1 mình không biết ngoài thi trường có loại nào khác ngoài loại biker nào khác là loại này! còn riêng móc khóa biker loại 1 mình không có bán bạn nhờ mình kiếm hộ thì mình kiếm loại tốt nhất cho bạn rồi chứ mình không đăng bán loại móc khóa loại mắc tiền đó ! nếu bạn thực sự có thời gian trong vụ này mình cũng ko ngại đâu .ok

15. AnhTraiLàng1990 Thành Viên Cấp 4

ok theo bạn nói là hàng loại 1 và trong topic của bạn khẳng định giá thị trường trên 1tr mà bạn lại hok biết nó thuộc hàng loại nào, vậy bạn dám cầm đi hỏi xem nó là hàng loại mấy hok cho bạn hỏi khắp sài gòn xem nó là loại 1 hay loại 2 ai dám nói hàng này là hàng loại 1 hay tự bạn khẳng định nó là loại 1 thì kiểu bạn bán hàng kiểu gì vậy lụi à
    Còn cái móc khóa ai trả biết là mình đặt bạn là hàng biker nhưng bạn kiếm hok đúng hàng thì thoy sao bạn lại kiếm hàng # mình đã hỏi trước khi mua rồi tại sao hok có chữ thì bạn khẳng định đúng là hàng biker
    Còn bạn hok ngại thì mời bạn đến chỗ mình nói chuyện hok phải nói trên này cho mắc công, ngồi lại vs nhau mà giải quyết cho nhanh Thông báo về hàng hóa của racingboy2010 !!! ok

16. quynhnhu0401 Thành Viên Bạch Kim

theo mình thi 2 bên ngồi thương lượng với nhau là đẹp nhất, chúc 2 bạn dàn xếp ổn thỏa, nhịn nhau 1 bước cho xong chuyên

17. AnhTraiLàng1990 Thành Viên Cấp 4

bị cry vẫn im lặng nhỉ

18. racingboy2010 Thành Viên Cấp 4

Xin lỗi vì Mình không có nhiều thời gian online đâu hơn nữa hàng bạn đã xài và gắn lên xe thì không thể đổi hoặc hoàn trả lại nhé ! còn bạn muốn phản hồi nữa hay không thì đó là quyền của bạn.

19. tuejojo Thành Viên Cấp 3

Nói chuyện như thế cũng mở cửa hàng bán đồ được ah @@ . mua đồ cho xế cưng về lộng kiếng rồi treo lên tường , đến khi phát hiên đồ loại fake thì gỡ xuống trả dc , vì còn mới zin 100% . hả bi cry ?? không hỗ trợ giải quyết nói 1 tiếng . trả lời kiểu thánh chợ cá cũng lên sàn online mua bán ? Thông báo về hàng hóa của racingboy2010 !!!

20. racingboy2010 Thành Viên Cấp 4

Bây giờ bạn nói muốn giải quyết mình không có biết giải quyết kiểu j ! hàng đã lên xe mình tính cũng phải hai tháng rồi chứ có phải ít nữa đâu! nếu bạn không hài lòng về món đồ bạn đã mua sao không nói với mình ngay từ đầu rồi cứ vòng vo cũng mấy tháng nay .Bạn cũng xài hàng của mình bán cho bạn đó chứ có phải bạn để trưng đâu. Lần này là lần cuối cùng mình nói đến chuyện này nha còn bạn muốn thế nào cũng đc mình không có ý kiến nữa.