Tìm kiếm bài viết theo id

thủ đức ra đi 1 em xipo 99 lên satria 2003 đẹp từng centimet chính chủ(full pis)

Thảo luận trong 'Xe máy - Mô tô' bắt đầu bởi pkhanhiphone, 18/11/12.

ID Topic : 6113144
Trạng thái chủ đề:
Đã ẩn
Ngày đăng:
18/11/12 lúc 11:45
Đặt lịch Up cho topic này Hiển thị chủ đề
  1. pkhanhiphone Thành Viên Chưa Kích Hoạt

Tuổi tham gia:
    46
    tình hình là nhà mình đang sửa mà nhà nhiều xe ko có chỗ để nên cần cho e xipo này ra đi chứ để e nó ở nhà bụi quá nhìn mà xót hix,e nó khai sinh lần đầu 10/7/2000 đời 99 số đầu 36( ae nào chơi xipo cũng biết đời 99 thì cái nồi nó ngon ntn nha ^^),xe do chính mình đứng tên đã ra 5 số cũng đẹp tàm tạm hen, ae nào mua thì ra công chứng nhanh gọn lun,tình trạng xe của mình thì về ngoại hình ae nhìn hình sẽ rõ xe: mâm raider suzuki xịn 2 đĩa, đĩa trước của su đĩa sau sonic, vỏ ko ruột machalin..... nói chung xe mình lên toàn đồ zin ko có 1 cái gì gọi là lô và của trung quốc hết ae lên coi xe sẽ rõ,xe đã lên đề nhích nhẹ là nổ. còn về phần máy móc thì lòng cos 2 máy im ru thinh thích chỉ nghe tiếng po mà thôi ^^,xe mình dọn đi kiểng chứ ko có chọt chẹt vì đã hài lòng với tốc độ của e nó xăng chạy trong tp thì khoảng 35km-40km/l tùy ae nẹt po nhiều hay ít nhé và sau đây là hình của e nó:

thủ đức  ra đi 1 em xipo 99 lên satria 2003 đẹp từng centimet chính chủ(full pis)

thủ đức  ra đi 1 em xipo 99 lên satria 2003 đẹp từng centimet chính chủ(full pis) - 1
    thủ đức  ra đi 1 em xipo 99 lên satria 2003 đẹp từng centimet chính chủ(full pis) - 2
    thủ đức  ra đi 1 em xipo 99 lên satria 2003 đẹp từng centimet chính chủ(full pis) - 3
    thủ đức  ra đi 1 em xipo 99 lên satria 2003 đẹp từng centimet chính chủ(full pis) - 4
    thủ đức  ra đi 1 em xipo 99 lên satria 2003 đẹp từng centimet chính chủ(full pis) - 5
    thủ đức  ra đi 1 em xipo 99 lên satria 2003 đẹp từng centimet chính chủ(full pis) - 6
    thủ đức  ra đi 1 em xipo 99 lên satria 2003 đẹp từng centimet chính chủ(full pis) - 7
    thủ đức  ra đi 1 em xipo 99 lên satria 2003 đẹp từng centimet chính chủ(full pis) - 8
    thủ đức  ra đi 1 em xipo 99 lên satria 2003 đẹp từng centimet chính chủ(full pis) - 9
    thủ đức  ra đi 1 em xipo 99 lên satria 2003 đẹp từng centimet chính chủ(full pis) - 10
    thủ đức  ra đi 1 em xipo 99 lên satria 2003 đẹp từng centimet chính chủ(full pis) - 11
    giá cho e nó theo chồng mới là 8x( call để có x tốt nhất nha )==> mình fix giá lại trên toic để a khỏi mắc công dt hỏi giá nữa hen fix mạnh cho ae còn 78t và sẽ ko fix nữa dc giá thì ae call mình nha để khỏi mất thời gian cho 2 bên nè, sdt mình là 0932.169.961 khánh , ae mua bán xem xe tại nhà mình 66 hẻm 65 đường tam bình quận thủ đức hoặc tới cá sấu hòa cà call mình dẫn vào nhà nha ko mua bán ngoài đường mua xe là chứng giấy ae ngay không hẹn hò lôi thôi ae hãy đến xem xe và cảm nhận nha, ae nào đi ngang thấy xe đẹp thì cho mình 2 chữ up để e nó mau đi nha thanks ae rất nhiều

2. Tiện ích Mua-Bán trên 5giay.vn (Mobifone, Vinafone, Viettel)
    UP 6113144 gửi 8098 UP 6113144 HOT gửi 8598
    Topic của bạn sẽ lên đầu Topic của bạn sẽ có 5giay hot nổi bật
    5GIAY gửi 8798
    Nạp tài khoản & Lên lịch Up topic tự động
  3. Đang tải...
  4. pkhanhiphone Thành Viên Chưa Kích Hoạt

Tuổi tham gia:
    46
    đúng rùi đó pro hj ^^

thanks nha nhóc hehehe

có giá đó pro
    thanks tất cả ae nhen mình sẽ tras3 lễ đầy đủ nè

5. pkhanhiphone Thành Viên Chưa Kích Hoạt

Tuổi tham gia:
    46
    thanks tất cả ae nhen giờ này mới về tới nhà để trả lễ ae nè ^^

6. pkhanhiphone Thành Viên Chưa Kích Hoạt

Tuổi tham gia:
    46
    thanks bạn hiều ko bán dc xe nhưng thấy ae ủng hộ nhiệt tình như vậy mình cũng vui rùi ^^

7. pkhanhiphone Thành Viên Chưa Kích Hoạt

Tuổi tham gia:
    46
    mình chỉ tiếp người thiện chí mua xe về sử dụng ko tiếp cò lái nha hix mới đang có 1 ngày mà mấy a cò dt ép giá mình, xe mình dc giá thì bán ko dc thì mình chạy tiếp xin mấy bác cò tha cho e nha hix

8. hien111 Thành Viên Bạch Kim

Tuổi tham gia:
    8
    xe nhìn ghiền quá ôi ước mơ của con, chắc sẽ mau đi trong nay mai thôi:adore::adore::adore:

9. Xem thêm bình luận
  10. pkhanhiphone Thành Viên Chưa Kích Hoạt

Tuổi tham gia:
    46
    thanks bạn hiền nhiều nha ^^

11. pkhanhiphone Thành Viên Chưa Kích Hoạt

Tuổi tham gia:
    46
    hj vì lên toàn đồ xịn nên giá như vậy đó pro xe 306 thì ko có xe nào lên đồ lô cả

12. pkhanhiphone Thành Viên Chưa Kích Hoạt

Tuổi tham gia:
    46
    đúng rùi đó pro ^^ a tý 306 là quá quen thuộc với ae chơi 2 thì nè ^^
    thanks tất cả ae mình đã trả lễ đầy đủ nè

13. pkhanhiphone Thành Viên Chưa Kích Hoạt

Tuổi tham gia:
    46
    thanks tất cả ae nhen mình đã trả lễ đầy đủ nè ^^

14. pkhanhiphone Thành Viên Chưa Kích Hoạt

Tuổi tham gia:
    46
    đã fix giá cực mạnh cho ae a lên đầu toic tham khảo nhé chúc mọi người buổi tối vui vẻ ^^

15. zodiusmint Thành Viên Cấp 1

Tuổi tham gia:
    6
    up cho làn khói trắng !!!!!!phụ link dưới chữ kí nhé :byebye:

16. Van_tien_phat

Mr Thế iPhoneprofessional

Thành Viên Kim Cương

Tuổi tham gia:
    5
    xe keng do ban ......gia nhu vay la tot roi ...can than nhung anh co lai ...-]] tra gia tren may .....sport dao nay len gia lam

17. RongVang_ThanTai Thành Viên Cấp 1

Tuổi tham gia:
    4
    lên cho bạn hiền , nhìn cà vẹt là thấy thiệt rồi , giá tốt mau đi nha

18. pkhanhiphone Thành Viên Chưa Kích Hoạt

Tuổi tham gia:
    46
    thanks 2 pro nhiều nha mình đã trả lễ lại rùi nè

19. pkhanhiphone Thành Viên Chưa Kích Hoạt

Tuổi tham gia:
    46
    lừa tình gì bạn thuận mua vừa bán mình ko lừa ai hết bạn có biết xe mình ntn ko mà nói lừa tình,đúng là cò lái dìm hàng mà

20. Van_tien_phat

Mr Thế iPhoneprofessional

Thành Viên Kim Cương

Tuổi tham gia:
    5
    xe dep qua ....qua lai nhe bac ....tui thay xe nay o ngoai roi .dep hon trong hinh nhieu chuc mau di ....dong nghiep

21. pkhanhiphone Thành Viên Chưa Kích Hoạt

Tuổi tham gia:
    46
    thanks pro nhiều nha pro thấy ở ngoài ở đâu vậy pro có dịp thì ae mình cf làm quen nh1 đã trả lễ pro rùi nè ^^

22. pkhanhiphone Thành Viên Chưa Kích Hoạt

Tuổi tham gia:
    46
    đu lúc này lên 5s lun mạy ghê vậy bữa nào rảnh bao tao uống cf nhé hehehe

thanks nha đệ hehehe

23. bababsbs Thành Viên Chưa Kích Hoạt

Tuổi tham gia:
    46
    gia tot minh co1chiec y nhu ban chi co deu la xe rap thoi,chuc ban mau ban dc xe

Trạng thái chủ đề:
Đã ẩn