Tìm kiếm bài viết theo id

Thú nhồi bông zoo shop rẻ nhất cả nước-tặng người yêu,tặng em bé,người già đều ok hết

Thảo luận trong 'Thời Trang - Mỹ Phẩm' bắt đầu bởi quang_huy, 20/9/14.

ID Topic : 7520575
Ngày đăng:
20/9/14 lúc 16:00
  1. quang_huy Thành Viên Cấp 5

Tuổi tham gia:
    16
    1. hình hàng may thủ công tại nhà nên may kĩ và đẹp hơn hàng chợ nha,hàng này có nhiều mẫu độc đáo ,ko đụng hàng bất kì shop nào,anh chị em mua ủng hộ em nhá,giá rẻ hơn shop rất rất nhiều.
      với tiêu chí "đẹp_lạ_an toàn" shop sử dụng hai loại gòn đó là gòn sơ và gòn bi bảo đảm an toàn cho trẻ nhỏ và tất cả khách hàng thân yêu của shop vì có dạng viên nên sơ gòn không bay ra để em bé của các bạn không hít phải..shop có mạc riêng gắn trên mỗi sản phẩm để tránh nhầm lẫn và trên hết là để "đảm bảo uy tín và chất lượng " của shop
      Thú nhồi bông zoo shop rẻ nhất cả nước-tặng người yêu,tặng em bé,người già đều ok hết
      Cá ngựa có tất cả bốn size nha
      Size dài 50cm giá 85k ( hai con chỉ còn 160k)
      Size dài 76cm giá 185k

Size dài mét giá 285k
      Size dài mét hai giá 385k

Thú nhồi bông zoo shop rẻ nhất cả nước-tặng người yêu,tặng em bé,người già đều ok hết - 1Thú nhồi bông zoo shop rẻ nhất cả nước-tặng người yêu,tặng em bé,người già đều ok hết - 2Thú nhồi bông zoo shop rẻ nhất cả nước-tặng người yêu,tặng em bé,người già đều ok hết - 3Thú nhồi bông zoo shop rẻ nhất cả nước-tặng người yêu,tặng em bé,người già đều ok hết - 4Thú nhồi bông zoo shop rẻ nhất cả nước-tặng người yêu,tặng em bé,người già đều ok hết - 5Thú nhồi bông zoo shop rẻ nhất cả nước-tặng người yêu,tặng em bé,người già đều ok hết - 6Thú nhồi bông zoo shop rẻ nhất cả nước-tặng người yêu,tặng em bé,người già đều ok hết - 7Thú nhồi bông zoo shop rẻ nhất cả nước-tặng người yêu,tặng em bé,người già đều ok hết - 8Thú nhồi bông zoo shop rẻ nhất cả nước-tặng người yêu,tặng em bé,người già đều ok hết - 9Thú nhồi bông zoo shop rẻ nhất cả nước-tặng người yêu,tặng em bé,người già đều ok hết - 10Thú nhồi bông zoo shop rẻ nhất cả nước-tặng người yêu,tặng em bé,người già đều ok hết - 11Thú nhồi bông zoo shop rẻ nhất cả nước-tặng người yêu,tặng em bé,người già đều ok hết - 12Thú nhồi bông zoo shop rẻ nhất cả nước-tặng người yêu,tặng em bé,người già đều ok hết - 13Thú nhồi bông zoo shop rẻ nhất cả nước-tặng người yêu,tặng em bé,người già đều ok hết - 14Thú nhồi bông zoo shop rẻ nhất cả nước-tặng người yêu,tặng em bé,người già đều ok hết - 15Thú nhồi bông zoo shop rẻ nhất cả nước-tặng người yêu,tặng em bé,người già đều ok hết - 16Thú nhồi bông zoo shop rẻ nhất cả nước-tặng người yêu,tặng em bé,người già đều ok hết - 17Thú nhồi bông zoo shop rẻ nhất cả nước-tặng người yêu,tặng em bé,người già đều ok hết - 18Tình hình hàng may thủ công tại nhà nên may kĩ và đẹp hơn hàng chợ nha,hàng này có nhiều mẫu độc đáo ,ko đụng hàng bất kì shop nào,anh chị em mua ủng hộ em nhá,giá rẻ hơn shop rất rất nhiều.
    với tiêu chí "đẹp_lạ_an toàn" shop sử dụng hai loại gòn đó là gòn sơ và gòn bi bảo đảm an toàn cho trẻ nhỏ và tất cả khách hàng thân yêu của shop vì có dạng viên nên sơ gòn không bay ra để em bé của các bạn không hít phải..shop có mạc riêng gắn trên mỗi sản phẩm để tránh nhầm lẫn và trên hết là để "đảm bảo uy tín và chất lượng " của shop

Thú nhồi bông zoo shop rẻ nhất cả nước-tặng người yêu,tặng em bé,người già đều ok hết - 19
    Thú nhồi bông zoo shop rẻ nhất cả nước-tặng người yêu,tặng em bé,người già đều ok hết - 20

Thú nhồi bông zoo shop rẻ nhất cả nước-tặng người yêu,tặng em bé,người già đều ok hết - 21
    Thú nhồi bông zoo shop rẻ nhất cả nước-tặng người yêu,tặng em bé,người già đều ok hết - 22

Thú nhồi bông zoo shop rẻ nhất cả nước-tặng người yêu,tặng em bé,người già đều ok hết - 23

Thú nhồi bông zoo shop rẻ nhất cả nước-tặng người yêu,tặng em bé,người già đều ok hết - 24

Cá ngựa có tất cả bốn size nha

Size dài 50cm giá 85k ( hai con chỉ còn 160k)
    Size dài 76cm giá 185k
    Size dài mét giá 285k

Size dài mét hai giá 385k

https://www.facebook.com/pages/Zoo-Shop/353274368155508?fref=ts

Đt 090 35 37 036
    Yahoo: tranthienthao2003

zalo: 0909537036
    viber:0903536036

Add: 75/20/1a khu phố 1 an phú đông , quận 12, tphcm
    Ship hàng toàn quốc nhen Tphcm phí ship 10k-30k/đơn hàng tùy vị trí,toàn quốc thì e gửi qua bưu điện.thanks you đã xem tin

Chỉnh sửa cuối: 26/6/15
  2. quang_huy Thành Viên Cấp 5

bay cao nhe'bay cao nhe'bay cao nhe'

3. quang_huy Thành Viên Cấp 5

bay cao nhe'bay cao nhe'

4. quang_huy Thành Viên Cấp 5

mn ủng hộ nhé giá tốt nào

5. quang_huy Thành Viên Cấp 5

giá tốt giá tốt giá tốt giá tốt

6. quang_huy Thành Viên Cấp 5

giá tốt giá tốt giá tốt giá tốt

7. Xem thêm bình luận
  8. quang_huy Thành Viên Cấp 5

9. quang_huy Thành Viên Cấp 5

giá tốt giá tốt upup

10. quang_huy Thành Viên Cấp 5

lại có khách đặt hàng sáng nay,thanks

11. quang_huy Thành Viên Cấp 5

chuẩn bị hàng cho khách thui Thú nhồi bông zoo shop rẻ nhất cả nước-tặng người yêu,tặng em bé,người già đều ok hếtThú nhồi bông zoo shop rẻ nhất cả nước-tặng người yêu,tặng em bé,người già đều ok hết - 1

12. quang_huy Thành Viên Cấp 5

lại có khách đặt hàng, cảm ơn mọi người nhé ...vui quá